Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

power_settings_newLogin to reply
phonghiep75
221091
thanhtai9606
stinky
balalatez
tuanhoang1708
phamngoclamsys4
tebi93
trannhan89
nguyenle099
manhhai20111993hn
chithanh
Hoàng Thiên Anh
lathienquan
trantu0912
tinhyeuaocool
duongthaingocdhkt
Anh Trung
leminh1210
NhocBanKem
Thanhtruong6690
nhokckkute1992
lyhuutrong
hiephoa2003
m0no
teot3
phamminhnhatnam2510
giodongtim-94
nhock_mini
phongbui
hoaian2212
vippro1991
chuoitieeu09
AnhMinh292
balalat113
laduong PBTN
hoangtu266
kent17694
nguyenminhthuan.cntt
daokhacminh1990
khanhhoang
manhvaem
taisa0.kute
Thầm Lặng
Chu Hồng Sơn
doituthan22
tan.foieue
CS114
ngoctrung0311
chiensiSBC07777
PhamThe_NĐ
ngocnhanpr
Tminh1234
tungtien9x
nguyenphantuongkhanh
phaman
60 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
phaman đã viết:
Chu Hồng Sơn đã viết:
phaman đã viết:
các bạn đi trước cho mình hỏi, lính pccc sau 18 tháng đc thi đh có đc thi vào trường c.a hay bắt buộc thi trường đh pccc vậy

e đang công tác ở đâu. có 2 trường hợp nhé, thứ 1 nếu đơn vị e vân thuộc ca tỉnh hay ca tp thì e đc thi khối c vào tất cả các trg cand. thứ 2 nếu đơn vị e đã tách thành lập sở riêng thì e chỉ đc thi khối a vào dh pcccc.

e vừa nhận qđ, e hỏi dùm thằng bạn đi chung đợt

phaman đã viết:
các bạn đi trước cho mình hỏi, lính pccc sau 18 tháng đc thi đh có đc thi vào trường c.a hay bắt buộc thi trường đh pccc vậy

Đi bên pccc à... Dậy là hình như không huấn luyện chung rồi... Haiz

huyện đi 3 người 1 pccc,2 c.a tỉnh, mình bên c.a tỉnh, nhưng cũng huấn luyện chung sau 4 tháng mới phân thì phải Trò chuyện

Ừm Ngon!!! Mai tự đi hay xe chở đi thế? Đồng chí Tên gì... hehe Xin chào

mai tụi mình tập trung ở huyện rồi có xe chở đi như lúc khám sk, mình tên phan anh Xin chào

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
phaman đã viết:
Chu Hồng Sơn đã viết:
phaman đã viết:

e đang công tác ở đâu. có 2 trường hợp nhé, thứ 1 nếu đơn vị e vân thuộc ca tỉnh hay ca tp thì e đc thi khối c vào tất cả các trg cand. thứ 2 nếu đơn vị e đã tách thành lập sở riêng thì e chỉ đc thi khối a vào dh pcccc.

e vừa nhận qđ, e hỏi dùm thằng bạn đi chung đợt

phaman đã viết:

Đi bên pccc à... Dậy là hình như không huấn luyện chung rồi... Haiz

huyện đi 3 người 1 pccc,2 c.a tỉnh, mình bên c.a tỉnh, nhưng cũng huấn luyện chung sau 4 tháng mới phân thì phải Trò chuyện

Ừm Ngon!!! Mai tự đi hay xe chở đi thế? Đồng chí Tên gì... hehe Xin chào

mai đi có mang theo đt k hay để nhà người ơi

more_horiz
Mấy a cho em hỏi.
Tháng 2 - 2015 này e đc gia đình lo cho đi nghĩa vụ ca tại Biên Hòa - Đồng Nai.
Hiện tại cân nặng em tận 80 kí cao 1m78 . Thế e có đủ chi tiêu đậu khám sức khỏe không a.
Vì lúc từ tháng 6 tới h em ráng giảm đc 11 kí rồi ... E lo lắm vì tháng 12 khám rồi Sad

more_horiz
Anh Trung đã viết:
Mấy a cho em hỏi.
Tháng 2 - 2015 này e đc gia đình lo cho đi nghĩa vụ ca tại Biên Hòa - Đồng Nai.
Hiện tại cân nặng em tận 80 kí cao 1m78 . Thế e có đủ chi tiêu đậu khám sức khỏe không a.
Vì lúc từ tháng 6 tới h em ráng giảm đc 11 kí rồi ... E lo lắm vì tháng 12 khám rồi Sad
ôk e nhé. chúc e may măy mắn nha.

more_horiz
các men chuẩn bị tinh thần để nhập ngũ thôi nào. này đơn vị tôi thông báo tuyển lính cho đợt 1 2015 r đó.

more_horiz
Xin chào anh Sơn. em sinh năm 1990, là nam giới, vậy đến năm 2015 này em có thể còn điều kiện đăng ký đi nghĩa vụ công an đợt 1 nữa không ạ?! Ngoài ra, em bị cận. Cho em hỏi thêm là, em tốt nghiệp đh chính quy, liệu điều này có giúp cho em được xét biên chế ở lại phục vụ lâu dài ko ạ?! nếu có được đi mà muốn ở lại thì lại phải thi rồi học thì lâu quá ạ. nếu đi 3 năm có cơ hội được xét ở lại thì tuyệt vời quá ạ. Em cảm ơn.

more_horiz
laduong PBTN đã viết:
Xin chào anh Sơn. em sinh năm 1990, là nam giới, vậy đến năm 2015 này em có thể còn điều kiện đăng ký đi nghĩa vụ công an đợt 1 nữa không ạ?! Ngoài ra, em bị cận. Cho em hỏi thêm là, em tốt nghiệp đh chính quy, liệu điều này có giúp cho em được xét biên chế ở lại phục vụ lâu dài ko ạ?! nếu có được đi mà muốn ở lại thì lại phải thi rồi học thì lâu quá ạ. nếu đi 3 năm có cơ hội được xét ở lại thì tuyệt vời quá ạ. Em cảm ơn.

1990 vẫn đủ tuổi đi nv. Còn đ/c bị cân thì quan hệ hoặc mổ luôn đi nhé.có bằng đh thì có lợi nhiều r sau 3 năm cơ hội biên chế cao có khi đc tuyển thẳng luôn. Chúc may mắn nha

more_horiz
em cảm ơn anh đã tư vấn. Chúc anh sức khỏe và công tác tốt.

more_horiz
10/09/2014 nhập ngũ... Tình hình là huấn luyện được 49 ngày rồi... Mà mệt quá... Đúng là lính nghĩa vụ vất vã quá đê... Hic 09/01/2014 là bế giảng là được mặc đồ xanh rồi... Cố lên nào...

more_horiz
10/09/2014 nhập ngũ... Tình hình là huấn luyện được 49 ngày rồi... Mà mệt quá... Đúng là lính nghĩa vụ vất vã quá đê...  Hic 09/01/2014 là bế giảng là được mặc đồ xanh rồi... Cố lên nào...

chúc mừng Khánh nhá, bạn sinh năm 90 à? rất có thể t cũng đi đợt 1/2015.

more_horiz
Chu Hồng Sơn đã viết:
laduong PBTN đã viết:

1990 vẫn đủ tuổi đi nv. Còn đ/c bị cân thì quan hệ hoặc mổ luôn đi nhé.có bằng đh thì có lợi nhiều r sau 3 năm cơ hội biên chế cao có khi đc tuyển thẳng luôn. Chúc may mắn nha

em cũng sinh năm 92, cũng bị cận, đã tốt nghiệp đại học kinh tế hệ chính quy cũng có dự định đi nghĩa vụ để được ở lại ngành mà ko biết khả năng ở lại có cao không, chứ mất 3 năm mà ko được gì cũng tiếc. Sad

more_horiz
các đồng chí có ai biết ngày nào có đăng ký đợt 1/2015 của thành phố Hà Nội không
chờ đợi dài cổ quá

more_horiz
đồng chí biết đợt 1 /2015 thành phố hà nội có thời gian nộp hồ sơ với khám sức khỏe là bao lâu không

more_horiz
biết ngày đăng kí chưa bạn

more_horiz
trantu0912 đã viết:
đồng chí biết đợt 1 /2015 thành phố hà nội có thời gian nộp hồ sơ với khám sức khỏe là bao lâu không

biết ngày đăng kí chưa bạn

more_horiz
CA hà nội thông báo tuyển lính r đó đã men nào đi đký chưa.

more_horiz
ace cho em hỏi có ace nào đang công tác ở công an tỉnh vĩnh phúc không cho em hỏi chút bh ở tỉnh vĩnh phúc có khám sk đợt 1 năm 2015 ý nhỉ :'(

more_horiz
Công An Hà Nội bắt đầu tuyển rồi nhé, tuần trước thấy có giấy tuyển của TP về Ủy Ban

more_horiz
Hoàng Thiên Anh đã viết:
Công An Hà Nội bắt đầu tuyển rồi nhé, tuần trước thấy có giấy tuyển của TP về Ủy Ban

bạn biết thông tin gì của tỉnh vĩnh phúc không ?? bao giờ khám thế nghe mấy ông bạn gác trên đấy bảo 20 đến cuối tháng này vp khám mà k biết như nào

more_horiz
Vĩnh Phúc khám 25 tháng này chú nhé. tin chính xác chuẩn luôn

more_horiz
chithanh đã viết:
Vĩnh Phúc khám 25 tháng này chú nhé. tin chính xác chuẩn luôn

chuẩn từ cồng an tỉnh ra đền quán nước đấy hả đồng chí Smile))

more_horiz
lịch khám sức khỏe chung các tỉnh miền bắc là tuần sau sao ý nhỉ mọi người :d

more_horiz
Mình cũng chờ đợi tới nay là 1 năm để được vào ngành rồi, con đường của mình đi đầu tiên là xin vào 1 công ty nó thuộc về bộ công an, sau làm rồi mới xin sếp đi học nghiệp vụ và chuyển ngành chứ không như các bạn
Có ai giống mình không???? Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

more_horiz
nguyenle099 đã viết:
Mình cũng chờ đợi tới nay là 1 năm để được vào ngành rồi, con đường của mình đi đầu tiên là xin vào 1 công ty nó thuộc về bộ công an, sau làm rồi mới xin sếp đi học nghiệp vụ và chuyển ngành chứ không như các bạn
Có ai giống mình không???? Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

là sao bạn ?? Xs

more_horiz
nguyenle099 đã viết:

là sao bạn ?? Xs

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply