Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
traxanh
nguyenle099
lăng thủy
vanmanh11988
sake
Mr.Lonely04
nguoicodon89
bachhvtc
abc
thieutuong
Kesluca
Piglet2991
Zin6789
lacmatem92
asdfghjklinh
trannhan89
kimchung
Nth2712
hahoangphu
Hoangv
microwave18
HaThieuGia
cutidanbau
vanduongdtvt
hotrung412
duyhoang
ty42
hainp10@gmail.com
thăng123
ThaygiaoThao
galaxy_s5
tuan_mc1234
xinmangtinhem
htv7
luviam
Linh.Yul
duongthaingocdhkt
sonca2808
thotran1990th
854223
toanpham
chiensi
Hoàng Thiên Anh
Minhtam1308
vipboy
rika2916
chienpzo
mduongvn
hoakima89
rain_black_lh
luan123
minmeo1991
vippro1991
baodanh
gaodenvang
Chu Hồng Sơn
tienhoang92
ngocnhanpr
cethang
voicoi
tanghong1110
mrtt
ngocthuong
phancuong102
dophuhaokg
haha1901
hoangphihong5
kunken2014
hainh123
tuan2345
hoang9393
hangxua
teot3
ngọc còm
tanloi0605025
daokhacminh1990
manhhai20111993hn
lehaguitar
qbamboo
chinsu
nhatquang46@yahoo.com
martin91
kujimatowasa
QH8889
khongson
happyriver_147
dlinh90
laduong PBTN
baogiochodenthang10
khanhhoang
nguyenphantuongkhanh
dungprvnn
c4chick
phongbui
huuhung05071989
mrvuong
100 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
mà bạn xin tổng cục mấy bạn ơi

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Mình chưa làm hồ sơ ngành. Hnay vừa đi thi công chức về thì ndd gọi điện báo như thế. Sáng 19/10 có mặt ở 198 ksk mà. Xong mới làm hồ sơ ngành hay sao ấy. TC thì mình xin phép giữ kín nhé Smile

more_horiz
Chắc bác này đi thi thuế với mình. Đông dã man.

more_horiz
Mình đi thi ở điểm sư phạm đây. Đầu tiên cũng lo bên ngành ngoài này tại vì ndd hẹn cuối tháng 9 trả lời nhưng sốt ruột cứ đi thi bên thuế trước đề phòng. Ai ngờ vừa thi xong thuế, lại làm được bài thì ndd thông báo Smile

more_horiz
thế bạn có xin vào tổng cục 2 or 3 không bạn? mình cũng muốn biết 2 tc này thôi Sad thaks bạn

more_horiz
Cách đây hơn 1 tháng ndđ có gọi bảo chuẩn bị khám sức khoẻ rùi im bặt luôn cái đến giờ. Cũng chẳng có hi vọng gì nhiều nhưng vẫn luôn theo giõi anh em trên dđ. Chuẩn bị đầu tháng 10 rồi , chúc anh em sẽ nhận đuoc tin vui và gặp nhiều may mắn nhé.

more_horiz
Mình k xin 2 TC này nhé bạn Smile Cứ bình tĩnh chờ đợi. Có thông tin gì thêm thì mình sẽ thông báo lên.

more_horiz
ko biết là khám riêng từng tổng cục hay chung nữa

more_horiz
HaThieuGia đã viết:
Mình chưa làm hồ sơ ngành. Hnay vừa đi thi công chức về thì ndd gọi điện báo như thế. Sáng 19/10 có mặt ở 198 ksk mà. Xong mới làm hồ sơ ngành hay sao ấy. TC thì mình xin phép giữ kín nhé Smile

thẩm tra lý lịch chưa bác :v

more_horiz
Bạn hainp10@gmail cũng xin vào TP HN đúng không, bạn đã có tin tức gì chưa

more_horiz
HaThieuGia đã viết:
Theo thông tin mình nhận được thì 19/10 khám sức khỏe ở 198. Mình xin tổng cục nhé

19/10 là chủ nhật bác ơi

more_horiz
cutidanbau đã viết:
HaThieuGia đã viết:
Theo thông tin mình nhận được thì 19/10 khám sức khỏe ở 198. Mình xin tổng cục nhé

19/10 là chủ nhật bác ơi

Bác nói làm iem vào xem lịch,đúng thật.Kakaka

more_horiz
Khám sk 2 lần rồi làm hồ sơ ngành va đến điều tra lý lịch phải không các bạn

more_horiz
mduongvn đã viết:
Khám sk 2 lần rồi làm hồ sơ ngành va đến điều tra lý lịch phải không các bạn

e xin về tỉnh thì lại đc tb thẩm tra lý lịch trc cơ tongue

more_horiz
Khám sức khỏe phải có người của bên công an giám sát,sau đấy sẽ đc phát sơ yếu lí lịch về nhà khai,xong xuôi nộp lại cho bên tuyển sinh công an. Tiếp theo họ sẽ cử người đi thẩm tra lí lịch. Và nhận quyết định nếu không có sự cố gì. Mình đang được thẩm tra lí lịch rồi.

more_horiz
qbamboo đã viết:
Khám sức khỏe phải có người của bên công an giám sát,sau đấy sẽ đc phát sơ yếu lí lịch về nhà khai,xong xuôi nộp lại cho bên tuyển sinh công an. Tiếp theo họ sẽ cử người đi thẩm tra lí lịch. Và nhận quyết định nếu không có sự cố gì. Mình đang được thẩm tra lí lịch rồi.

thẩm tra là họ về nhà thẩm tra hay sao a ????

more_horiz
Thẩm tra ở quê ông bà nội ngoại,bố mẹ,anh chị em ruột. Nếu anh chị em ruột đang là sinh viên(khác nơi cư trú)cần có giấy xác nhận của trường. Nếu đã định cư ở chỗ ở hiện tại lâu rồi nên khai trong lý lịch quê quán,nơi đăng kí hktt như chỗ ở hiện nay.

more_horiz
Công an xã,phường,thị trấn sẽ xác nhận sau đó qua công an huyện,quận xác nhận thêm tiếp.

more_horiz
Bác qbamboo này như thế là ngon rùi.

more_horiz
qbamboo đã viết:
Thẩm tra ở quê ông bà nội ngoại,bố mẹ,anh chị em ruột. Nếu anh chị em ruột đang là sinh viên(khác nơi cư trú)cần có giấy xác nhận của trường. Nếu đã định cư ở chỗ ở hiện tại lâu rồi nên khai trong lý lịch quê quán,nơi đăng kí hktt như chỗ ở hiện nay.

có về nhà mình k á a ???

more_horiz
Giờ mới nhớ ra là sơ yếu lý lịch mình ghi là trình độ cử nhân mà trong khi đó bằng của mình là kỹ sư Khóc rồi nè
Có vấn đề gì không các bác?
Ai ngành ngoài vào rồi cho mình hỏi là có phải khám sk 2 lần rồi mới thẩm tra lý lịch không?
Khi học 6 tháng nghiệp vụ là vừa làm vừa học? Sau 6 tháng mới có qđ chính thức phải không ạ.

more_horiz
mduongvn đã viết:
Giờ mới nhớ ra là sơ yếu lý lịch mình ghi là trình độ cử nhân mà trong khi đó bằng của mình là kỹ sư Khóc rồi nè
Ai ngành ngoài vào rồi cho mình hỏi là có phải khám sk 2 lần rồi mới thẩm tra lý lịch không?
Khi học 6 tháng nghiệp vụ là vừa làm vừa học? Sau 6 tháng mới có qđ chính thức phải không ạ.

ko sao đâu bạn ah.bằng của bạn có trình độ như nhau
tuỳ nơi bạn ah.có nơi ksk 1 lần có nơi 2 lần.như mình ksk ở 198 là 1 lần
qd vào biên chế rùi sau đó chờ có đợt học nghiẹp vụ mới đươc cử đi hoc bạn ah
mà bạn xin vào tc hay tỉnh vậy.đã thẩm tra li lịch va ksk chưa vậy

more_horiz
chỉ tiêu hà nội đăng từ cuối tháng 8 mà bh chưa khám sức khoẻ chưa làm gì sao lâu vậy nhỉ

more_horiz
Các đồng chí xin các tổng cục hà nội có gì mới ko vào chia sẻ nào.

more_horiz
phongbui đã viết:
mduongvn đã viết:

ko sao đâu bạn ah.bằng của bạn có trình độ như nhau
tuỳ nơi bạn ah.có nơi ksk 1 lần có nơi 2 lần.như mình ksk ở 198 là 1 lần
qd vào biên chế rùi sau đó chờ có đợt học nghiẹp vụ mới đươc cử đi hoc bạn ah
mà bạn xin vào tc hay tỉnh vậy.đã thẩm tra li lịch va ksk chưa vậy

Chỉ sợ lý lịch ghi là cử nhân mà it nữa làm hs ngành lại là kỹ sư, nó không khớp nhau lại lắm chuyện Đỏ mặt
mình khám ở 198 mà khám 2 lần rồi, đợi làm hs ngành và thẩm tra nữa. Sốt ruột quá No

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply