Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!! - Page 6
Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

Share
    gaodentrang
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 18
    Thank : 1

default Re: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

Bài gửi by gaodentrang on Sun Jan 04, 2015 12:37 pm

TPHCM đã có chỉ tiêu quý 1 năm 2015 rồi. Mình vừa được NDD gọi báo hoàn thiện các giấy tờ còn thiếu để chuyển lên trên, dự kiến sau khi ksk xong khoảng tháng 4,5 sẽ nhận việc. Theo NDD nói thì đáng lẽ mình sẽ phải chờ đợt 2 nhưng không biết vì lý do gì có một người bỏ nên dư ra 1 suất nên mình vào luôn. Điều đó chứng tỏ đợt 1 này đã cơ cấu xong rồi. Ai chưa có thông tin gì thì hỏi NDD đi nhé

Được sửa bởi gaodentrang ngày Sun Jan 04, 2015 12:46 pm; sửa lần 1.
    bahop
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 8
    Thank : 0

default Re: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

Bài gửi by bahop on Sun Jan 04, 2015 12:41 pm

Trò chuyện

Được sửa bởi bahop ngày Mon Jan 05, 2015 12:17 pm; sửa lần 1.
    dailesy92
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 1

Bài gửi by dailesy92 on Sun Jan 04, 2015 3:30 pm

Bạn gaodentrang ơi,cho mình hỏi là bạn ksk chưa?đợt 1 tp.hcm đã có chỉ tiêu rồi cơ à....
    gaodentrang
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by gaodentrang on Sun Jan 04, 2015 8:58 pm

dailesy92 đã viết:Bạn gaodentrang ơi,cho mình hỏi là bạn ksk chưa?đợt 1 tp.hcm đã có chỉ tiêu rồi cơ à....
    Chưa khám đâu bạn, mình xin được suất rồi bên công an mới kiểm hồ sơ của mình, gọi điện báo mình hồ sơ còn thiếu gì, yêu cầu bổ sung để còn trình lên trên. NDD mình bảo là tự dưng có 1 người bỏ suất nên mới dôi ra mình mới vào được không cũng phải chờ đợt 2 vì đợt 1 cơ cấu xong rồi. Dự kiến tháng 4,5 đi làm, khám sức khỏe thì đợi khi nào họ thông báo thì đi khám thôi. Có khi gần đi làm mới khám, khám xong vài tuần đi làm luôn cũng nên.
    854223
    Binh nhất
    Binh nhất

Tiền của bạn (VND) : 116
    Thank : 3

Bài gửi by 854223 on Sun Jan 04, 2015 9:33 pm

gaodentrang đã viết:
    dailesy92 đã viết:Bạn gaodentrang ơi,cho mình hỏi là bạn ksk chưa?đợt 1 tp.hcm đã có chỉ tiêu rồi cơ à....
    Chưa khám đâu bạn, mình xin được suất rồi bên công an mới kiểm hồ sơ của mình, gọi điện báo mình hồ sơ còn thiếu gì, yêu cầu bổ sung để còn trình lên trên. NDD mình bảo là tự dưng có 1 người bỏ suất nên mới dôi ra mình mới vào được không cũng phải chờ đợt 2 vì đợt 1 cơ cấu xong rồi. Dự kiến tháng 4,5 đi làm, khám sức khỏe thì đợi khi nào họ thông báo thì đi khám thôi. Có khi gần đi làm mới khám, khám xong vài tuần đi làm luôn cũng nên.

thẩm tra chưa b?
    daokhacminh1990
    Hạ sĩ
    Hạ sĩ

Tiền của bạn (VND) : 184
    Thank : 7

Bài gửi by daokhacminh1990 on Mon Jan 05, 2015 9:29 am

bahop đã viết:Mình  đang xin vào bộ tư lênh cảnh sát cơ động, chỉ tiêu đợt 1-2015 mà chưa có thông tin gì. Các bạn ai có thông tin gì chia sẻ mình với? Trò chuyện
    inbox cho mình fb của bạn để nc đi.
    bahop
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 8

Bài gửi by bahop on Mon Jan 05, 2015 9:39 am

Very Happy

Được sửa bởi bahop ngày Mon Jan 05, 2015 11:05 am; sửa lần 1.
    hahoangphu
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 42
    Thank : 2

Bài gửi by hahoangphu on Mon Jan 05, 2015 10:55 am

sdt mình nè: 0937837085. nhắn tin qua nc đi bahop
    gaodentrang
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by gaodentrang on Tue Jan 06, 2015 10:28 am

854223 đã viết:
    gaodentrang đã viết:

thẩm tra chưa b?

Mình nhầm thông tin rồi bạn ơi. Hôm nay gặp người trực tiếp xin cho mình mới được biết đó là chỉ tiêu 2014 còn sót lại chứ không phải 2015. 2015 vẫn chưa có nhé Vui vẻ
    daokhacminh1990
    Hạ sĩ
    Hạ sĩ

Bài gửi by daokhacminh1990 on Wed Jan 07, 2015 11:56 am

Có bạn nào biết thông tin gì về chỉ tiêu của khối trường không nhỉ?
    tranphong90
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 2

Bài gửi by tranphong90 on Wed Jan 07, 2015 11:32 pm

mình theo dõi diễn đàn này lâu rồi
    hôm nay có qđ mới lên thông báo
    mình có qđ đi lm rùi nhé
    chờ mãi mới được.minh xin tc 4 nhé
    tam 16 nay minh di lam.hehe
    nguyenphantuongkhanh
    Cảnh sát Diễn đàn
    Cảnh sát Diễn đàn

Tiền của bạn (VND) : 1687
    Thank : 72
    Comments : Tốt nghiệp Cử nhân kinh tế ngành Quản trị kinh doanh chuyên ngành Quản trị doanh nghiệp của Trường Đại Học Bà Rịa - Vũng Tàu

Bài gửi by nguyenphantuongkhanh on Thu Jan 08, 2015 7:35 am

tranphong90 đã viết:mình theo dõi diễn đàn này lâu rồi
    mình có qđ đi lm rùi nhé
    Chúc mừng nhé... Thiếu úy gạch vàng chứ

daokhacminh1990
    Hạ sĩ
    Hạ sĩ

Bài gửi by daokhacminh1990 on Thu Jan 08, 2015 8:37 am

tranphong90 đã viết:mình theo dõi diễn đàn này lâu rồi
    mình có qđ đi lm rùi nhé
    Bình thường thì chả thấy vào nói chuyện hay chia sẻ gì đang ị ,bụp cái vào khoe 16 đi làm.Thông báo để cho anh em rối trí à? kakaka
    tranphong90
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 2

Bài gửi by tranphong90 on Thu Jan 08, 2015 9:04 am

thì chỉ xem thui chứ nói nhiều mà vẫn chưa có qđ thì cũng nhàm
    đẩy đưa nói thế này thế kia mà vẫn tạch là bình thường
    mình gạch vàng .mà đây là chỉ tiêu 2014 nhé
    chúc các bạn còn lại sớm may mắn nhé
    daokhacminh1990
    Hạ sĩ
    Hạ sĩ

Bài gửi by daokhacminh1990 on Sun Jan 11, 2015 11:28 am

Đào mộ topic lên nào...Có ai có thông tin gì về chỉ tiêu của các tc nói chung và tc3 nói riêng ko Smile
    Mr.Lonely04
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 10

Bài gửi by Mr.Lonely04 on Mon Jan 12, 2015 1:30 am

EmBanhMy đã viết:
    kynhat đã viết:Mọi người cho mình hỏi là có trường hợp nào đặc biệt xin ngành ngoài vào mà ko cần khám sức khỏe và thi tuyển, chỉ nộp hồ sơ và thẩm tra lý lịch thôi không?
    Hix bạn hỏi kiểu này làm mình lại phải đăng nhập..chẹp
    TRƯỜNG HỢP ĐẶC BIỆT chỉ để bỏ qua cái thủ tục tiểu tiết nhất thôi ah bạn ?????.Trường Hợp Đặc Biệt là có 1 chỉ tiêu duy nhất nhưng mấy chục bộ hs gửi vào xếp hàng cả năm,đùng cái trên trơi rơi xuống dc luôn cái xuất đó người ta mới gọi là Trường Hợp Đặc Biệt.
    Các trường hợp ko thi tuyển là do ndd hướng bạn đúng vào nơi cần tuyển người,và phù hợp đúng với bằng cấp chuyên môn kỹ thuật của bạn.
    Trường Hợp Đặc Biệt ít cũng phải như thế này này...bên gia đình vợ bố,mẹ,anh,chị,em phạm tội hình sự đi tù mới mãn hạn tù dc vài năm.Xin vào vị trí ko đúng với bằng cấp đang có.Sức khoẻ có nhiều phần ko đạt "cái này thường xảy ra ở những người lớn tuổi xin chuyển từ các cơ quan khác sang"thanh niên mà sức khoẻ có vấn đề nên đi làm văn phòng cho khoẻ,vào CA vất vả lại khổ.
    Embanhmy oi cho minh hoi chut
    Mình cũng xin vào ngành. Hồ sơ làm từ tháng. 3/2014, ksk đầu tháng 5 tại viện y học cổ tuyền bộ CA. Và hứa tháng 6 sẽ xong,vì vụ dàn khoan nên ndd bảo phỉ chờ.đến đầu tháng 9 thì ndd có nói là sắp xog thì lại có vụ ông Tư của tc XD lực lượng mất nên ndd bảo tiếp tục chờnhưng đến tận bây giờ vẫn chưa có kq gì.nđd xin cho mình vào TC 2 nhưng tình hình sát nhập nên m rất lo,chả có thôg tin nào ca.hồ sơ của mình ndd thông báo đã thẩm tra,ksk tại viên YHCT bộ CA nhưng ko có ai giám sát cả liệu có ổn ko.bạn có thông tin j về tc 2 ko tư vấn giúp mình với.
    chithanh
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 23

Bài gửi by chithanh on Wed Jan 14, 2015 7:37 pm

khám sk fai có giấy giới thiệu của đơn vị muốn xin vào, khám xong nộp lại đơn vị đó. nếu tự đi khám sk thì chả có ý nghĩa gì hết. :v.
    có lẽ phảo khám...lại./.
    chithanh
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by chithanh on Wed Jan 14, 2015 7:40 pm

à mà khối trường chắc năm 2014 đóng khép rồi, cbi tinh thần cho 2015 thôi./.
    daokhacminh1990
    Hạ sĩ
    Hạ sĩ

Bài gửi by daokhacminh1990 on Wed Jan 14, 2015 9:58 pm

chithanh đã viết:à mà khối trường chắc năm 2014 đóng khép rồi, cbi tinh thần cho 2015 thôi./.
    Ý mình cũng muốn hỏi là chỉ tiêu khối trường năm 2015 mà.Bạn cũng xin vào khổi trường à? Nếu đúng thì cho mình fb vào chém gió cho vui nhé.
    tuantrung2710
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 6

Bài gửi by tuantrung2710 on Wed Jan 14, 2015 11:14 pm

Chào anh chị,e đang có thắc mắc mong được giải đáp.
    E hiện tại đang học cử nhân kinh doanh của trường Conventry(Anh).E có tham khảo một số diễn đàn và chỉ thấy xét tuyển đai hoc chính quy nên e muốn hỏi bằng kinh doanh quốc tế có được xét tuyển không vì e cũng nghe bạn trong trường có người nhà làm Công an khẳng đinh là cũng được xét tuyển như đai hoc chính quy.
    Mong được hồi đáp.
    Mr.Lonely04
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 10

Bài gửi by Mr.Lonely04 on Thu Jan 15, 2015 2:11 am

chithanh đã viết:khám sk fai có giấy giới thiệu của đơn vị muốn xin vào, khám xong nộp lại đơn vị đó. nếu tự đi khám sk thì chả có ý nghĩa gì hết. :v.
    có lẽ phảo khám...lại./.
    Ndd đưa mình đi khám,và có nói ksk 1 lần là ok rồi.haizzz.lo thật.
    trannhan89
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 24

Bài gửi by trannhan89 on Thu Jan 15, 2015 4:06 pm

tuantrung2710 đã viết:Chào anh chị,e đang có thắc mắc mong được giải đáp.
    E hiện tại đang học cử nhân kinh doanh của trường Conventry(Anh).E có tham khảo một số diễn đàn và chỉ thấy xét tuyển đai hoc chính quy nên e muốn hỏi bằng kinh doanh quốc tế có được xét tuyển không vì e cũng nghe bạn trong trường có người nhà làm Công an khẳng đinh là cũng được xét tuyển như đai hoc chính quy.
    Mong được hồi đáp.
    được bồ ơi và còn ưu tiên nữa (ngoại ngữ)
    hso như bình thương nhưng bằng cấp thì phải dịch thuật
    gaodentrang
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by gaodentrang on Thu Jan 15, 2015 6:32 pm

Mr.Lonely04 đã viết:
    chithanh đã viết:khám sk fai có giấy giới thiệu của đơn vị muốn xin vào, khám xong nộp lại đơn vị đó. nếu tự đi khám sk thì chả có ý nghĩa gì hết. :v.
    có lẽ phảo khám...lại./.
    Ndd đưa mình đi khám,và có nói ksk 1 lần là ok rồi.haizzz.lo thật.
    Ndd là gì của bạn, có đáng tin không. Bạn có nhận được giấy tờ hay điện thoại bên công an gọi đi khám ko hay chỉ thông qua Ndd thôi, thằng bạn mình đợt trước khám là có nhận đc cuộc gọi của bên công an gọi, kêu ngày giờ tập trung đi khám, mấy chục mạng khám luôn, do bên công an dẫn đi chứ ko phải ndd, mà khám free chứ ko trả tiền.
    chithanh
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by chithanh on Thu Jan 15, 2015 8:17 pm

khối tr 2014 thì tr nào cũng xong hết rôi...chờ 2015 thì fai qua thag 6 mới lên nòng đc./.
    daokhacminh1990
    Hạ sĩ
    Hạ sĩ

Bài gửi by daokhacminh1990 on Thu Jan 15, 2015 11:35 pm

chithanh đã viết:khối tr 2014 thì tr nào cũng xong hết rôi...chờ 2015 thì fai qua thag 6 mới lên nòng đc./.
    Nói chung là N Ả N

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam-Cơ quan chủ quản Trường Huấn luyện Vệ sỹ Tp.HCM
      ---------
      Trân trọng cảm ơn những người thầy đã cố vấn cho Diễn đàn:
      Thiếu tá.Đặng Hải Tương-nguyên Đội phó Đội Truy Xét-Phòng CSĐT CA Tp.HCM-Giám đốc Cty Bảo vệ Hoà Bình
      Thiếu tướng.Nhà giáo. Nhà nghiên cứu LSQS.Trần Ngọc Thổ
      Nhà thơ.Hoạ sĩ. Luật gia. Hoàng Quốc Huy-Giảng viên Viện Nghiên cứu - Ứng dụng và Phát triển Võ thuật Sơn Long Đường
      Email:chiensitrevietnam@gmail.com
      Giấy phép số 268/GP-BTTT, Cục quản lí PTTH & TTĐT (Bộ TTTT) cấp
      ® Không sao chép thông tin từ Forum này khi chưa có sự đồng ý bằng văn bản của Ban Quản trị Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam.
      © 2012chiensitre. All Rights Reserved
      Hôm nay: Thu Jun 21, 2018 11:24 pm