Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!! - Page 40
Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

Share
    quyettam1990
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 16
    Thank : -1

default Re: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

Bài gửi by quyettam1990 on Fri Jul 29, 2016 7:35 pm

donlq.x8 đã viết:hóng cùng các bác.em ngoài Bắc....
    chào bạn.bạn có thể chia sẻ chút ít về lịch trình của bạn đc ko?mình cũng ngoài bắc và cũng đang sốt lắm r
    canhsathsvietnam
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 34
    Thank : 1

default Re: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

Bài gửi by canhsathsvietnam on Sat Jul 30, 2016 9:24 am

MÌnh cũng ngoài bắc đang sốt r lắm đây,bạn xin ở tỉnh hay trên bộ vậy có gì ae chia sẻ tí quyettam1990 ???
    kirapc
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 3
    Thank : 0

Bài gửi by kirapc on Sat Jul 30, 2016 2:48 pm

Khẳng định lại 1 lần nữa là 2016-2017 không tuyển ngoài ngành trừ 1 số trường hợp hy hữu nên các bạn đừng hy vọng chi cho thất vọng. Đọc mấy comment của mấy bác kêu có tuyển,thấy mấy bác chém gió không sợ đau lưỡi lợi hại vkl
    donlq.x8
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 29

Bài gửi by donlq.x8 on Sat Jul 30, 2016 3:04 pm

Quyettam1990 lịch trình của mình là nộp hs gần 2 năm rồi và chờ hóng thông tin thôi bạn ạ.ndd thì bảo chắc chắn được nhưng vẫn phải chờ.....
    quyettam1990
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by quyettam1990 on Sun Jul 31, 2016 12:17 pm

donlq.x8 đã viết:Quyettam1990 lịch trình của mình là nộp hs gần 2 năm rồi và chờ hóng thông tin thôi bạn ạ.ndd thì bảo chắc chắn được nhưng vẫn phải chờ.....
    mình cũng gần 1 năm r.mới khai đc quyển lý lịch màu xanh rồi mòn mỏi đợi chờ....đắng quá
    linhgia88
    Binh nhì
    Binh nhì

Tiền của bạn (VND) : 77
    Thank : 2

Bài gửi by linhgia88 on Sun Jul 31, 2016 10:31 pm

kirapc đã viết:Khẳng định lại 1 lần nữa là 2016-2017 không tuyển ngoài ngành trừ 1 số trường hợp hy hữu nên các bạn đừng hy vọng chi cho thất vọng. Đọc mấy comment của mấy bác kêu có tuyển,thấy mấy bác chém gió không sợ đau lưỡi lợi hại vkl
    .
    Xin lỗi bác nhé, bác cũng đừng lên đây mà nói những điều mà ai cũng biết từ lâu rồi, cái việc dừng tuyển thì chắc ai cũng có đọc qua rồi, tuy nhiên các bạn trong đây dường như là đang mong 1 điều khác chứ không phải chờ ba cái chỉ tiêu như mọi năm đâu nhé, mình nói vậy nên bạn tự hiểu, nếu có thông tin khả quan thì hãy đóng góp còn không thì ............thân!
    donlq.x8
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 29

Bài gửi by donlq.x8 on Sun Jul 31, 2016 11:05 pm

Bác quyettam1990 như vậy là bác đã hơn mình nhiều rồi.đc khai hs xanh chắc cũng nhanh thôi bác
    nguyenphuc
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 19

Bài gửi by nguyenphuc on Mon Aug 01, 2016 7:41 am

linhgia88 đã viết:
    kirapc đã viết:Khẳng định lại 1 lần nữa là 2016-2017 không tuyển ngoài ngành trừ 1 số trường hợp hy hữu nên các bạn đừng hy vọng chi cho thất vọng. Đọc mấy comment của mấy bác kêu có tuyển,thấy mấy bác chém gió không sợ đau lưỡi lợi hại vkl
    .
    Xin lỗi bác nhé, bác cũng đừng lên đây mà nói những điều mà ai cũng biết từ lâu rồi, cái việc dừng tuyển thì chắc ai cũng có đọc qua rồi, tuy nhiên các bạn trong đây dường như là đang mong 1 điều khác chứ không phải chờ ba cái chỉ tiêu như mọi năm đâu nhé, mình nói vậy nên bạn tự hiểu, nếu có thông tin khả quan thì hãy đóng góp còn không thì ............thân!
    like cho bác, chúc bác một tuần mới vui vẻ, tôn trọng những người như bác
    quyettam1990
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by quyettam1990 on Mon Aug 01, 2016 10:06 pm

donlq.x8 đã viết:Bác quyettam1990 như vậy là bác đã hơn mình nhiều rồi.đc khai hs xanh chắc cũng nhanh thôi bác

thời gian ko chờ đợi ai cả.chả biết thế nào chứ tôi sốt lắm r.bạn bè bh thành đạt cả mình lông bông mãi hào hứng lắm.vẫn là hi vọng 1 ngày mai tươi sáng thôi bác.cố lên
    your_rules
    Binh nhất
    Binh nhất

Tiền của bạn (VND) : 124
    Thank : 14

Bài gửi by your_rules on Tue Aug 02, 2016 8:26 am

xin chào các bạn, tính đến nay mình đã tạm tuyển hơn 6 tháng và đang chờ quyết định biên chế

mình xin chia sẽ với các bạn là những quyết định ký tạm tuyển hay biên chế phải qua họp hội đồng ở px13 và đưa lên bộ, vì vậy thời gian các bạn phải chờ đợi lâu hơn, theo mình được biết có thể tới 1/9 mới có quyết định tạm tuyển

bạn nào đang chờ thì hãy cố gắng kiên nhẫn thêm 1 thời gian nữa
    quyettam1990
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by quyettam1990 on Tue Aug 02, 2016 11:27 am

your_rules đã viết:xin chào các bạn, tính đến nay mình đã tạm tuyển hơn 6 tháng và đang chờ quyết định biên chế

mình xin chia sẽ với các bạn là những quyết định ký tạm tuyển hay biên chế phải qua họp hội đồng ở px13 và đưa lên bộ, vì vậy thời gian các bạn phải chờ đợi lâu hơn, theo mình được biết có thể tới 1/9 mới có quyết định tạm tuyển

chào bạn.mình có 1 thắc mắc nhỏ muốn hỏi bạn là với trường hợp chỉ khai lý lịch chữ xanh mà chưa khám sk lẫn xmll thì có phải chờ đợi lâu ko?và liệu có tin tưởng đc nữa hay ko hay là thôi.Mong bạn chia sẻ.thân!
    ericngg3
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 41

Bài gửi by ericngg3 on Tue Aug 02, 2016 2:58 pm

your_rules đã viết:xin chào các bạn, tính đến nay mình đã tạm tuyển hơn 6 tháng và đang chờ quyết định biên chế

Bác vào diện lái xe ở tphcm vậy chắc phòng ph41 hả?
    your_rules
    Binh nhất
    Binh nhất

Bài gửi by your_rules on Tue Aug 02, 2016 7:40 pm

quyettam1990 đã viết:
    chào bạn.mình có 1 thắc mắc nhỏ muốn hỏi bạn là với trường hợp chỉ khai lý lịch chữ xanh mà chưa khám sk lẫn xmll thì có phải chờ đợi lâu ko?và liệu có tin tưởng đc nữa hay ko hay là thôi.Mong bạn chia sẻ.thân!

chào bạn

Thực sự từ lúc tham gia diễn đàn này tới giờ thì mình nghe mọi người bàn về tờ khai lý lịch chữ xanh hay đen, tờ khai màu xanh là chắc cú hơn tờ khai màu đen...?
    Thì tờ khai của mình là chữ đen, mình có hỏi vài người bên bộ phận tổ chức thì họ nói tờ khai xanh hay đen là tuỳ vào cơ quan đó, tờ khai màu đen là vì ... họ photo trắng đen ra, còn tờ khai màu xanh là tờ khai gốc được bộ phận tổ chức (px13) phát xuống làm biểu mẫu còn dư nên họ phát cho thí sinh đó

Còn việc bạn hỏi về chưa khám sk lẫn xmll vào thời điểm này thì mình nghĩ bạn đừng nên chờ nữa, vì thông tin các bạn ở trên nói chỉ tiêu 2015 đã tổ chức thi cử ( mình không biết bạn có thi ở đợt này không ) mà bạn chưa thi thì theo mình bạn đã out rồi

your_rules
    Binh nhất
    Binh nhất

Bài gửi by your_rules on Tue Aug 02, 2016 7:43 pm

ericngg3 đã viết:

k phải cứ lái xe là làm ở ph41 đâu bạn, mình làm ở quận/huyện thôi
    phòng PH41 là nơi tổ chức thi tuyển lái xe đầu vào, sau đó tuỳ theo chỉ tiêu từng quận/huyện/phòng ban mà px13 sẽ điều động người qua phòng đó công tác
    bây giờ không còn chuyện nộp đơn ở đâu thì làm ở đó nữa, mọi hồ sơ đều thông qua px13 và nơi mình công tác cũng sẽ phụ thuộc vào px13 phân công
    ericngg3
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 41

Bài gửi by ericngg3 on Tue Aug 02, 2016 9:36 pm

your_rules đã viết:
    ericngg3 đã viết:

k phải cứ lái xe là làm ở ph41 đâu bạn, mình làm ở quận/huyện thôi
    phòng PH41 là nơi tổ chức thi tuyển lái xe đầu vào, sau đó tuỳ theo chỉ tiêu từng quận/huyện/phòng ban mà px13 sẽ điều động người qua phòng đó công tác
    bây giờ không còn chuyện nộp đơn ở đâu thì làm ở đó nữa, mọi hồ sơ đều thông qua px13 và nơi mình công tác cũng sẽ phụ thuộc vào px13 phân công
    Hi bác, bác xem inbox nhé Smile
    quyettam1990
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by quyettam1990 on Wed Aug 03, 2016 4:55 am

Xin hỏi bác ericngg3 : em thì đọc được thông báo ngừng tuyển 2 năm trước khi theo ndd làm hso.bộ hồ sơ của e chữ xanh.liệu theo bác e có hi vọng gì khae quan ko?

-------

[Only admins are allowed to see this link]

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam-Cơ quan chủ quản Trường Huấn luyện Vệ sỹ Tp.HCM
      ---------
      Trân trọng cảm ơn những người thầy đã cố vấn cho Diễn đàn:
      Thiếu tá.Đặng Hải Tương-nguyên Đội phó Đội Truy Xét-Phòng CSĐT CA Tp.HCM-Giám đốc Cty Bảo vệ Hoà Bình
      Thiếu tướng.Nhà giáo. Nhà nghiên cứu LSQS.Trần Ngọc Thổ
      Nhà thơ.Hoạ sĩ. Luật gia. Hoàng Quốc Huy-Giảng viên Viện Nghiên cứu - Ứng dụng và Phát triển Võ thuật Sơn Long Đường
      Email:chiensitrevietnam@gmail.com
      Giấy phép số 268/GP-BTTT, Cục quản lí PTTH & TTĐT (Bộ TTTT) cấp
      ® Không sao chép thông tin từ Forum này khi chưa có sự đồng ý bằng văn bản của Ban Quản trị Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam.
      © 2012chiensitre. All Rights Reserved
      Hôm nay: Sat Sep 22, 2018 3:15 pm