Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtcần tư vấn về trường trung cấp cảnh sát

more_horiz
HIện giờ mình sinh năm 97 mình đã tốt nghiệp xong năm 2015 do mình học ngành Kiến trúc ko hợp và mình muốn vào trung cấp cảnh sát nhân dân có đc ko các bác và các bác nào hiểu về Trường trung cấp cảnh sát nhân dân thi tư vấn em là học bao nhiêu lâu ạ ra xong có đi làm đc ko các bác em xin cảm ơn

descriptionChếtRe: cần tư vấn về trường trung cấp cảnh sát

more_horiz
bạn sn 1997 là năm nay bạn mới 19 tuổi, vẫn đủ tuổi để làm hồ sơ thì vào TC CS, trường TC cảnh sát đào tạo trong vòng 2,5 năm giống với các trường TC khác, vì là ngành đặc biệt nên khi bạn vào trường là bạn đã có biên chế trong ngành, dc hỗ trợ chính sách của nhà nước, khi học xong bạn sẽ dc giao nhiệm vụ công tác luôn, thường thì các đồng chí mới học xong chỉ dc nghỉ 4-7 ngày trc khi nhận quyết định công tác, như mình thì dc nghỉ có 3 ngày là phải chạy xuống lấy giấy rồi... ráng lên chúc bạn may mắn

more_horiz
Thằng đệ vào được TC thì ngon, quan trọng có thi được không thôi vi tỉ lệ chọi rất cao, và chỉ tiêu vào trường rất ít

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply