Nhờ giúp đỡ, hic hic!!! Gấp
Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Nhờ giúp đỡ, hic hic!!! Gấp

Share
    tudq82
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 11
    Thank : 1

default Nhờ giúp đỡ, hic hic!!! Gấp

Bài gửi by tudq82 on Sun Mar 13, 2016 12:18 am

Mình có nộp đơn vào tháng 10/2015 tại TP, và mình cũng được gọi đi phỏng vấn vào thứ 2 tuần sau, hiện giờ mình thấy lo quá, ăn ngủ không được. Không biết bạn nào đã phỏng vấn rùi thì có thể truyền đạt mình chút kinh nghiệm được không??? Mình cần chuẩn bị gì?? Qui định tuyển thì như thế nào?? Mình cần nói gì khi phỏng vấn, hic hic?? Thực sự thì mình tham dự dự tuyển cũng rất nhiều rùi, nhưng không có lần nào mà mình lo như lần này vậy, hic hic (Mình thì không quen ai cả :-(, chỉ thấy đăng tuyển , rùi nộp đơn vào thôi, mình tốt nghiệp Thạc sĩ Tài chính DN)
    P/S: Với lại nhà mình có biết đơn vị 676 đường 3/2, Quận 10 là đơn vị gì thuộc Bộ Công An không vậy, mình kiểm tra, tìm kiếm thông tin trên mạng mà không thấy???
    cobe6789
    Binh nhì
    Binh nhì

Tiền của bạn (VND) : 86
    Thank : 0

default Re: Nhờ giúp đỡ, hic hic!!! Gấp

Bài gửi by cobe6789 on Sun Mar 13, 2016 4:38 pm

Hunh như la ben phìng kunh tế đó bạn. Bạn ngay mấy phỏng vấn vậy? Họ gọi có nói thêm gi nữa không
    tudq82
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by tudq82 on Sun Mar 13, 2016 9:00 pm

cũng không có gì bạn, chỉ nói cầm theo cmnd thôi
    Tohutieu
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 14
    Thank : 0

Bài gửi by Tohutieu on Mon Mar 14, 2016 9:33 am

Họ hỏi sao thì bạn cứ trả lời vậy, đừng run Very Happy. Trả lời thật tâm, họ thấy mình thành thật là ok !!!
    tudq82
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by tudq82 on Wed Mar 16, 2016 9:35 am

Mình cũng vừa phỏng vấn xong ở HCM, chủ yếu làm việc tư tưởng thôi, nói rất nhiều khó khăn khi vào ngành, bậc hàm xanh tất và lương rất thấp 2,5tr?? kêu về suy nghĩ kỹ hơn, hic hic, mình cũng đang lưỡng lự không biết quyết sao, lương vậy sao nuôi gia đình, nhưng bỏ thì uổng quá, hic hic, nhờ các đồng chí tư vấn mình được không???

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam-Cơ quan chủ quản Trường Huấn luyện Vệ sỹ Tp.HCM
      ---------
      Trân trọng cảm ơn những người thầy đã cố vấn cho Diễn đàn:
      Thiếu tá.Đặng Hải Tương-nguyên Đội phó Đội Truy Xét-Phòng CSĐT CA Tp.HCM-Giám đốc Cty Bảo vệ Hoà Bình
      Thiếu tướng.Nhà giáo. Nhà nghiên cứu LSQS.Trần Ngọc Thổ
      Nhà thơ.Hoạ sĩ. Luật gia. Hoàng Quốc Huy-Giảng viên Viện Nghiên cứu - Ứng dụng và Phát triển Võ thuật Sơn Long Đường
      Email:chiensitrevietnam@gmail.com
      Giấy phép số 268/GP-BTTT, Cục quản lí PTTH & TTĐT (Bộ TTTT) cấp
      ® Không sao chép thông tin từ Forum này khi chưa có sự đồng ý bằng văn bản của Ban Quản trị Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam.
      © 2012chiensitre. All Rights Reserved
      Hôm nay: Fri Oct 19, 2018 12:55 pm