Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtThời gian tuyển nvca Bạc Liêu tháng mấy?

more_horiz
Như tiêu đề có đồng chí nào có thể cho mình biết là năm nay Bạc Liêu tầm tháng 10 tháng 11 gì đó có tuyển quân nvca không ạ ? Và muốn biết có hay không thì xem ở website nào và nếu ở ngoài thì hỏi ai ạ ?

descriptionChếtRe: Thời gian tuyển nvca Bạc Liêu tháng mấy?

more_horiz
lyhuutrong đã viết:
Như tiêu đề có đồng chí nào có thể cho mình biết là năm nay Bạc Liêu tầm tháng 10 tháng 11 gì đó có tuyển quân nvca không ạ ? Và muốn biết có hay không thì xem ở website nào và nếu ở ngoài thì hỏi ai ạ ?
đ/c vào toppic dành cho vấn đề thơig gian đi nvcand đặt câu hỏi nhé. ở đó sẽ có nhiều men giúp đc đ/c. chúc đ/c may măn nha.

more_horiz
lyhuutrong đã viết:

đ/c vào toppic dành cho vấn đề thơig gian đi nvcand đặt câu hỏi nhé. ở đó sẽ có nhiều men giúp đc đ/c. chúc đ/c may măn nha.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply