chúc mừng ngày mùng 8 tháng 3
Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

chúc mừng ngày mùng 8 tháng 3

ngeosomot
    ngeosomot
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 39
    Thank : 8

Chết chúc mừng ngày mùng 8 tháng 3

Bài gửi by ngeosomot Fri Mar 08, 2013 11:24 am

Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo.Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét "vào rồi". Hết một ngày em ơi. 24h thôi nhé (8/3). Smile

HAPPY WOWMEN'S DAY
    nhân ngày mùng 8 tháng thay mặt cho toàn thể anh em nam giới trong diễn đàn. xin gửi tới toàn thể các cô, các chị các bạn gái một ngày 8 / thật hạnh phúc, ý nghĩa bên gia đình. chúc cho các chị (em) luôn khoẻ mạnh ngày càng xinh đẹp, hoàn thành tốt nhiệm vụ cũng như việc gia đình. luôn là bến đỗ đợi chờ của anh em nam giới.
    P/S: Thân
    twist
    twist
    Binh nhất
    Binh nhất

Tiền của bạn (VND) : 199
    Thank : 20

Chết Re: chúc mừng ngày mùng 8 tháng 3

Bài gửi by twist Fri Mar 08, 2013 11:30 am

Chúc ngày 8/3 sẽ là 1 ngày đẹp trời, nắng nhẹ và có tí gió Smile

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam

Trân trọng cảm ơn những Đồng chí đã đóng góp cho Diễn đàn:
      Ban Quản Trị: Nguyễn Tri Thức, Nguyễn Thành Long, Nguyễn Thụy Lan Vy
      Email:chiensitrevietnam@gmail.com
      Giấy phép số 268/GP-BTTT, Cục quản lí PTTH & TTĐT (Bộ TTTT) cấp
      ® Không sao chép thông tin từ Forum này khi chưa có sự đồng ý bằng văn bản của Ban Quản trị Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam.
      © 2012chiensitre. All Rights Reserved
      Hôm nay: Sat Jun 01, 2024 7:07 pm