Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtNgành CNTT trong công an

more_horiz
Xin anh chị cho em hỏi, em muốn vào công an chuyên ngành cntt vì em đã hội tủ được những điều kiện sau đây:
1/ Về Sức khỏe và độ tuổi, ...
2/ Em muốn vào công an ngành cntt( vì cậu em làm đại tá và mợ em làm tướng) cậu mợ em kêu học công nghệ phần mềm
>> Vậy cho em hỏi nếu em học ngành quản trị mạng ( an ninh mạng) hay công nghệ phần mềm thì:
1/ Cơ hội thăng tiến
2/ Những công việc làm cụ thể
3/ Đưa về đâu để làm (Cục C50)
4/ Em nghe nói làm bên kỷ thuật thì quân hàm màu xanh>> nếu em đổi thành quân hàm màu vàng được không
>> Đây là câu hỏi thật sự cần thiết mong anh chỉ giải thích dùm, và anh chỉ nào có kinh nghiệm hãy chia sẽ nhiều hơn về ngành cntt trong công an cho em
Xin cám ơn (anh) chị ạ

descriptionChếtRe: Ngành CNTT trong công an

more_horiz
Những câu hỏi này của đ/c có nhiều thông tin nhạy cảm, chuyên sâu trong ngành. Chúng tôi không trả lời những câu hỏi như vầy. Đây đơn giản là diễn đàn giao lưu, là sân chơi của các chiến sĩ trẻ và người yêu mến lực lượng VTND Việt Nam. Tư vấn viên chỉ tư vấn những thắc mắc nào của mem mà trong điều kiện cho phép trả lời của Hội đồng Admin và Quy định của ngành, cũng như Pháp luật VN.
Về những câu hỏi của bạn, tôi khuyên bạn hãy cố gắng học tập và thi đậu vào ngành CA, lúc đó từ tư mọi thắc mắc của bạn sẽ được giải đáp.
Thân!
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply