Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ltphong.cict
quandlk87
Lý luận chính trị
thuydung2003
nvta9x
Tas Nguyen
DOLLAREURO99
nquangthi
ducduy20890
monkey
traxanh
teo_dua
luviam
cath2810
ringreng
ronice84
nhannguyen
dangkhoa
hoangbinhks
doctor289
huynga123
tatrolai
ngoctruc
jike111
zaza733
ilovepolice
MaiMC
tuantuvn
david163
rooney
lanvy
huyenthanh
tjpharry
minmeo
vietnamstar
trongtuan32
microwave18
vinuocquenthan
987654em
lucifer891000
genji2306
huan
dovuongtiendat
sake
sukhoi
Mr.Mal
demmuatg
lhtien988
ngocanh0101
phantri
shockware
DepZai
trunglee159
huong2741991
keongot
police_my(dream)
baogiochodenthang10
bettjng
ldquan88
vệt nắng cuối trời
lexuanlam
sagangocky
policia90
doicholahanhphuc
HuynhNhu
voquoccuong
Redmars
lucquan003
leminh1210
thanhtung810
minhhoang11113
bomdauduong
hoangmanhhung11
tanloi0605025
Tony Nguyễn
xekomen
hoang khang
Hiền Trịnh-NEU
tienhoang92
CHUOT
phanan
Huongly_67
itonline
phucone
sonnguyen87
khucthuydu
bờm_yêu_ca
Ngọc Bích
ngoctoan90
Chu Hồng Sơn
milklinh
binbmt92
maiyeuanhTK
hien
datle
boythuan92
thodq1981
evnhungyen
uocmonhonhoi
tieulong1208
your_rules
kaka00833
levuvinh
chiensi
chiensiSBC07777
hoangdang330
thanhlam2212
anh_hung_tra
Gak0n
tongphuongthao.2202
tomato08
mrvuong
lananh
xichumboy
thanhthuy
tieusonmap
lamnentatka
bluesky34
Kiaspeed
yukimura
tamcht
nangiuhoa
vidanphucvu
duongthaingocdhkt
hiencpqn
aloneinthedark0903
smilelove92
chuotneanh
huyken99
ngocthuong
Khai.master
neverlove87
nguyenphantuongkhanh
ngocnhanpr
cuocdoiphieubat
vito5493
NguoiAnDanh
141 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
tamcht đã viết:
may anh cho em hoi thong tin ve cac dot chuyen nganh nam 2013, em la sv DH Luật moi ra truong(chinh quy). em mun bit thong tin chinh xac cua Bo Cong an ve Hinh thuc chuyen nay sang cong an .may anh chi giup em voi

Bạn cố gắng viết có dấu nhé! Đại học luật thì dễ xin chỉ tiêu... Bạn liên lạc với người quen trong ngành và làm hs nộp đi

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
chuotneanh đã viết:
nghe cả nhà nói buồn quá, ông chú e chả nói j cả, out thật rùi

bạn cứ từ từ mà, đã có chỉ tiêu đâu mà chú bạn noi chứ Cười nhe răng Cười nhe răng . lạc quan lên, được thì co duyên với nghề ko thì qua nghành khac làm. mình 2 tháng nay ko có thông tin gì nè. nhưng có thông tin thì biết ngay, 1 là rơt hai là làm tiêp hồ sơ Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng 

more_horiz
Thường 1 năm có 2 đợt tuyển mà. Thế nên đợt này k đc cố gắng đợi đợt sau nếu bạn có ty với ngành Very Happy Mình thấy nhiều bạn chờ cả năm ấy chứ. Mình cũng đợi từ năm ngoái rùi đây.

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
nangiuhoa đã viết:
ngocnhanpr đã viết:
lại qua thêm 1 ngày nua mà ko có tin vui nào từ mấy bác nhỉ...... e mới làm cái hồ sơ ghi là của Bộ CÔng An  ( dùng cho đối tượng dự tuyển vào cong an nhân dân) mẫu 1a BCA (X18) 2009 có bác nào làm cái nya xong chưa.....

người nhà bảo mỗi em làm cái hồ sơ xin việc bình thường, vs cái đơn viết tay. hôm qua nhận được thông tin đi học nghiệp vụ sư phạm. em đăng ký nộp vào GV  cảnh sát, tại em đang học thạc sỹ giảng dạy nghiên cứu -  nghành CN KT DT VT. hn em đ đăng ký học nghiệp vụ sư phạm. thấy bảo 3 tháng nữa mới có chỉ tiêu vào chỗ em. còn chỗ khác em ko biết ạ

woa vậy là bác đã chắc có 1 suất rồi chúc mừng nhé......

mong là được bác ơi. cũng mong manh qua đi

more_horiz
Có người chờ hơn 2 năm rùi mà người ta vẫn đang chờ đó! Các bạn cứ lạc quan lên nào

more_horiz
Cho mình hỏi "Đơn xin vào ngành" viết như thế nào vậy các bạn? MÌnh đang làm hồ sơ còn thiếu mỗi cái đơn này không biết viết ra sao. Smile

more_horiz
cho mình hỏi chút,giờ mình học Học Viện Ngân Hàng vừa ra trường bằng Cao đẳng muốn xin chuyển ngành sang bên công an làm kế toán, thì mình cần phải làm gì ? nhờ người xin hồ sơ trên công an tỉnh ah? hay phải viết đơn?

more_horiz
ngocthuong đã viết:
chuotneanh đã viết:

bạn cứ từ từ mà, đã có chỉ tiêu đâu mà chú bạn noi chứ Cười nhe răng Cười nhe răng . lạc quan lên, được thì co duyên với nghề ko thì qua nghành khac làm. mình 2 tháng nay ko có thông tin gì nè. nhưng có thông tin thì biết ngay, 1 là rơt hai là làm tiêp hồ sơ Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng 

mình chả có làm cả, hồ sơ cũng không, mình hỏi hơn 1thang rùi mà chỉ nhận được mỗi câu là để chú xem đã, con trong ngành cũng chả ăn thua Cd Cd 

more_horiz
Tmh

Được sửa bởi bluesky34 ngày Fri Jul 26, 2013 11:26 pm; sửa lần 1.

more_horiz
chuotneanh đã viết:

mình chả có làm cả, hồ sơ cũng không, mình hỏi hơn 1thang rùi mà chỉ nhận được mỗi câu là để chú xem đã, con trong ngành cũng chả ăn thua Cd Cd 

thế thì thôi bạn ah..Đừng chờ đợi nữa. chú ấy như vâyj chứng tỏ ko nhiệt tình hoặc chú ấy cảm thấy ko đủ sức để lo cho bạn một suất.mình nghĩ vậy.

more_horiz
chán thế này.trung cấp an ninh ơi là trung cấp an ninh.cho cháu 1 suất với.hjxxx

more_horiz
Kiaspeed đã viết:
cho mình hỏi chút,giờ mình học Học Viện Ngân Hàng vừa ra trường bằng Cao đẳng muốn xin chuyển ngành sang bên công an làm kế toán, thì mình cần phải làm gì ? nhờ người xin hồ sơ trên công an tỉnh ah? hay phải viết đơn?

Hi bạn nhờ người quen đi rùi họ chỉ cho bạn...

more_horiz
yukimura đã viết:
Cho mình hỏi "Đơn xin vào ngành" viết như thế nào vậy các bạn? MÌnh đang làm hồ sơ còn thiếu mỗi cái đơn này không biết viết ra sao. Smile

Của bạn đây, dựa vào cái này mà viết
[Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
chuotneanh đã viết:
ngocthuong đã viết:
chuotneanh đã viết:

Ý chú bạn nói là cứ chờ đi, đừng nản chí đó! Có thể 2, 3 năm sau bạn mới có cơ hội

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
yukimura đã viết:

sao cái đường link em nhìn k thấy vậy anh?a gửi lại đc k

more_horiz
lamnentatka đã viết:
yukimura đã viết:

sao cái đường link em nhìn k thấy vậy anh?a gửi lại đc k

Không thấy link hay bấm vào không thấy gì? Bạn phải đăng nhập facebook mới thấy được... Còn không cho mail đi gửi qua cho

more_horiz
Nó báo vậy nè bạn
"[Only admins are allowed to see this link]"

Vậy bạn gởi vô mail dùm mình nha . [Only admins are allowed to see this link]
Thanks bạn nhiều !Very Happy Very Happy 

more_horiz
mình cũng ko thấy link nưa ban gui cho mình với...... [Only admins are allowed to see this link] nhe ban tks nhiu

more_horiz
chuotneanh đã viết:
ngocthuong đã viết:
chuotneanh đã viết:

Ý chú bạn nói là cứ chờ đi, đừng nản chí đó! Có thể 2, 3 năm sau bạn mới có cơ hội

Gn Gn  thế thì lấy ck luôn khỏi đi quá anh ơi Hm 

more_horiz
Mình cũng không thấy mail của các bạn hiện lên... Nhưng bấm vào trích dẫn thì mới thấy được. Mình đã gửi mail rồi nha

more_horiz
Mình có bằng Cao Đẳng Công nghệ thông tin! mình mún xin vào ngành C.a có dc ko? nếu dc thì cần những điều kiện gì?

more_horiz
Bạn nào có kinh nghệm cho mình hỏi ngành ngoài vào thì có xét lại học bạ cấp 3 không? Nếu học bạ có môn dưới 5.0 thì sao hả các bác? Nhưng tốt nghiệp đại học loại khá hệ chính quy.

more_horiz
học bạ cấp 3 không quan trọng đâu bạn à ... bằng nào cũng được,nhưng vấn đề chính là "nhất hậu duệ,nhì quan hệ,ba tiền tệ,bốn trí tuệ,năm mặc kệ" ... cứ theo thứ tự mà tính nhé.Nếu bạn nào thuộc trường hợp thứ năm,hồ sơ có perfect ko tỳ vết cỡ nào cũng phải về quê chăn dzịt thôi

more_horiz
thanhthuy đã viết:
Bạn nào có kinh nghệm cho mình hỏi ngành ngoài vào thì có xét lại học bạ cấp 3 không? Nếu học bạ có môn dưới 5.0 thì sao hả các bác? Nhưng tốt nghiệp đại học loại khá hệ chính quy.

Hình như cũng không quan trọng đâu bạn, khi vào theo dạng ngành ngoài thì người ta xét bằng đại học thôi, chứ có đi thi đâu mà lo, vào được ngành ùi thì đi học tại chức cũng được mà

more_horiz
tieusonmap đã viết:
Mình có bằng Cao Đẳng Công nghệ thông tin! mình mún xin vào ngành C.a có dc ko? nếu dc thì cần những điều kiện gì?

Điều kiện thì rất nhiều bạn nhé, bạn có thể ra google sear là biết ngay, bây giờ đầu tiên là nhờ người quen trong ngành làm hồ sơ đi đã

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply