Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtcó bằng cấp, cao đẳng tình nguyện đi nghĩa vụ có dc ưu tiên gì không

more_horiz
chào anh, chị , em trong diễn đàn,
tình hình là mình mới tốt nghiệp cao đẳng cái chát ( quản lý đô thị ) đang phân vân là nếu đi nghĩa vụ quân sự , hoặc công an thì có ổn không ta, có được gọi lại khi hoàn thành xong nghĩa vụ,, hoặc là được kết nạp đảng hay gì đó, hay có chế độ ưu tiên gì không, anh em nào đi rồi híc, cho ý kiến mình tham khảo với ... cảm ơn rất rất nhìu Tm
Hay phải làm lại từ đầu huhu

descriptionChếtRe: có bằng cấp, cao đẳng tình nguyện đi nghĩa vụ có dc ưu tiên gì không

more_horiz
Theo mình bản tốt nghiệp QLDT thì nên vào UBND mà làm, nếu muốn đi công an phải kiếm những bộ phận liên quan tới bằng cấp của bạn. QLDT vào ngành thì cũng rất hiếm ban ah

descriptionChếtRe: có bằng cấp, cao đẳng tình nguyện đi nghĩa vụ có dc ưu tiên gì không

more_horiz
chiensiSBC07777 đã viết:
Theo mình bản tốt nghiệp QLDT thì nên vào UBND mà làm, nếu muốn đi công an phải kiếm những bộ phận liên quan tới bằng cấp của bạn. QLDT vào ngành thì cũng rất hiếm ban ah

cảm ơn sự chia sẽ của bạn rất nhìu ,

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply