Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionThông báoước mơ được khoác lên mình bộ quận phục màu xanh người chiến sĩ

more_horiz
xin chào các cô chú, anh chị. con(em) đang là học sinh lớp 12, trường phước long, thuộc quận 9 ạ. học lực 10, 11 trung bình, hạnh kiểm khá, tốt. nay con(em) thắc mắc là vẫn còn cơ hội nào để vào được ngành, ước mơ công an này ko ạ. xin nhờ các cô chú, anh chị, những người đi trước tư vấn giúp ạ. con(em) là nữ ạ. cảm ơn rất nhìu ạ. chúc topic luôn phát triển tốt và có được nhiều thành công ạ. Dtd Pt Lt 

descriptionThông báoRe: ước mơ được khoác lên mình bộ quận phục màu xanh người chiến sĩ

more_horiz
Nếu là con gái thì tốt nhất nên thi vào , mà nghe nói lấy điểm cao lắm đấy

descriptionThông báoRe: ước mơ được khoác lên mình bộ quận phục màu xanh người chiến sĩ

more_horiz
dạ. hì. e cảm ơn đã góp ý ạ. nhưng tình hình hiện tại là không đủ điều kiện để thi zô.^^

more_horiz
Như dậy thì bạn nên vào ngành theo diện nganh ngoài thôi... Qua topic dành cho ngành ngoài vào CAND bàn luận tiếp nhé bạn... Đưa ra nhiều topic quá không cập nhật hết được!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply