Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếttự bạch của lan anh nè!

more_horiz
không biết tự lúc nào và từ bao giờ mình lại trở thành thân thiết với diễn đàn chiến sĩ trẻ viet nam. niềm vui của mình lại trở thành đai sứ thiện chí....
các bạn thân iu của lananh! mắc cười lắm nhá! hôm ấy mình đang vào chátbox thì có một em la lên: ôi chị lananh, chị làm phó đại sứ thiên chí rồi kìa. lúc ấy lananh ngỡ ngàng: là sao? chị không hiểu? thế là em í nói: tên của chị xuất hiện màu xanh đó là chị làm phó đai sứ thiện chí rồi đó! lananh nói: ôi vậy hả. trong lòng thấy vui vui
các bạn thân! các bạn biết sao không? thực tình mình phát hiện ra diễn đàn này hết sức tình cờ, cung chỉ vì mình nôn nóng được sớm vào ngành nên đã lên mạng tìm hiểu thông tin và vô tình như một cái duyên vậy, lananh đã bấm vào trang này và ngay lập tức đăng kí để có tài khoản vào. từ đó ngày nào lananh cũng vào xem tin tức có gì mới không? xem các bạn có thông tin gì vào ngành chưa?vâng, cũng từ đây mình đã dần say xưa với trang diễn đàn này không phải chỉ còn là vấn đề chỉ đề vào xem tình hình tin tức của bản thân mình nữa mà là có thể giao luu cùng với các anh chị em trong diễn đàn này, rất vui, có những bạn đã trở lên thân thiết và quý mến mình dù là chưa một lần gặp mặt.
thế đó các bạn! chúng ta hãy cùng chung tay góp phần cho diễn đàn những thông tin bổ ích và ngày một lớn mạnh nhé!
thân chào các bạn! chúc các bạn một ngay vui vẻ.Tặng hoc nè 

descriptionChếtRe: tự bạch của lan anh nè!

more_horiz
bạn ở đâu ? đã có thông tin chưa? mình cũng xin vào bộ c.a đc 1 năm rồi. đọc nhiều nhưng hom nay mới cm.

more_horiz
Mình cũng muốn vào ngành nên lên tim hiểu cuối cùng cũng vào chiensitre.com này đây hehe Mình ngành QTKD, bạn DH à? ngành gì? Làm hồ sơ, thủ tục tới đâu rùi!

more_horiz
Mình thì đang vui, từ dưng lên Google tìm hiểu về Công an, vô tình gặp trang này....thế là tò mò.....thế là đăng ký t/v luôn!

more_horiz
ringreng đã viết:
bạn ở đâu ? đã có thông tin chưa? mình cũng xin vào bộ c.a đc 1 năm rồi. đọc nhiều nhưng hom nay mới cm.
hiện nay theo minh biết ở hn hay tphcm cũng còn đang chờ mà thôi, chưa có một ai có giấy báo hay quyết định gì? bạn cố gắng đợi ít thời gian nữa nhé! bạn mình cũng xin ở bộ và hiện tại cũng còn đợi như bạn đó mặc dù là nó chắc sẽ được vào.
bạn thân! chúng ta cùng cố gắng thôi... nếu có gì hỏi hay thông tin gì bạn vào topic ngoài ngành vào công an nhé! Tặng hoc nè

more_horiz
cũng thời điểm này 4 năm về trước mh vừa thi t48 xong, cũng lên mạng tìm kiếm thông tin và được biết chiensitre.com và hôm nay khi mh vua thi liên thông xong và lại vào trang này để tìm lại ký ức của
ngày trước, hồi ấy vẫn chưa quy cũ như bây giờ, chỉ biết linh kún giờ là đại sứ của trang rồi ấy, hi, rất hân hạnh làm quen với các đ/c

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply