Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
voicoi
anhhungnup
Evoque
nguyetanh.tn
laduong PBTN
KIDNano
dechua75
mơ ươc vào ngành
ThaygiaoThao
casavn
nguyentienanh
hoakima92
phongbut1995
congdanlaocai
son_35
lanquephuong
canthontt
rika2916
Hoangv
datkelvin89
haysongbenanh
nguyenhoa240193
hoanglan
anh thư
ky_pim
canhsatmat
phuong
Choosy234
nvda2512
bloodnow7
boylangxang
ryolam
nganbui
hoalanmienntay
quinnnguyen
billproxy
gaodenvang
boycity2806
nhangheo
yolo123
linhcsgt
demmua
summer 1210
vietnamstar
nhuquynh0709
vo cung
quandlk87
your_rules
hoangphihong5
Idontcare
tammax
vodanhtieutot
cánh chim hải âu
toiyeuvietnam
nosooner
Lê Ngọc Minh
tuanhungvn
dungnguyen
c1702
vanhieu92
thuhienneu180890
0963944084
ngoanrazor
whoami
chemin
lungtungbon
vanhelsing307
tranhung26
thanhlam2212
trungnv.ht93
blackpan
jike111
bachuhaolong1
datle
nguyenhoang919x
kynhat
987654em
Redmars
Hoang.Nguyen.N
tunggousus
bankaizer
khakha
Jinha
lamnentatka
mrvuong
munez
Vuminh
hoaidhk
anhemtrai
Ngoclampy
ngocanh91
manhvaem
chodoilamathut
NguoiAnDanh
huuhung05071989
traxanh
minmeo
Titi14
tuanhoang1708
nangiuhoa
duongthaingocdhkt
huynhnguyen009
vuquangduc86
anh_hung_tra
hainh123
phucone
rain_black_lh
ngocthuong
duc1991
duy
tanloi0605025
newbiepolice
conan
madatrang
ngocnhanpr
bachuhoalong
kaka00833
Hoahuongduong
vippro1991
chiensi
bettjng
Dtn131
kokono89
tuantuvn
duthanchi
datnt9x
aloneonlyme
invis102
huyken99
alone2710
vidanphucvu
luis89
Hiền Trịnh-NEU
Nobunaga
khanhtoan
chiensiSBC07777
cuongict47
nguyenphantuongkhanh
tatrolai
143 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
whoami đã viết:
Mình đã có quyết định và đi làm được tuần nay rồi, nay mới lên chia sẻ cùng anh em dc. Vậy là vừa tròn năm mình đã đạt dc ước mơ. Chúc ae trên diễn đàn sớm đạt dc ước nguyện nhé, đừng từ bỏ khi còn có thể nhé. Chào quyết thắng!

Quyết định của bạn là thuộc năm nào vậy? Bạn ngành gì? Tỉnh nào?

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
whoami đã viết:
Mình đã có quyết định và đi làm được tuần nay rồi, nay mới lên chia sẻ cùng anh em dc. Vậy là vừa tròn năm mình đã đạt dc ước mơ. Chúc ae trên diễn đàn sớm đạt dc ước nguyện nhé, đừng từ bỏ khi còn có thể nhé. Chào quyết thắng!

ủa quyết định của bạn là năm 2013 hay 2014 vậy sao giờ mới có nếu là 2013 thì sao trể vậy bổ sung ak, còn nếu 2014 thì mình nghỉ chưa có chỉ tiêu mà..... chúc mừng bạn nhé mà bạn vào hàm nghiệp vụ hay bên hậu cầu @whoami ....
mình mới nghe thông tin là nếu mà ko xin đc vào thì sang năm còn khó hơn vì ngoài mình đang dư quân.... nếu thiếu thì sẽ chuyễn 1 số bên kiểm lâm sang lun chứ ko tuyển nữa cho 1 số ngành....lo quá

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
nguyenphantuongkhanh đã viết:
whoami đã viết:

ủa quyết định của bạn là năm 2013 hay 2014 vậy sao giờ mới có nếu là 2013 thì sao trể vậy bổ sung ak, còn nếu 2014 thì mình nghỉ chưa có chỉ tiêu mà..... chúc mừng bạn nhé mà bạn vào hàm nghiệp vụ hay bên hậu cầu @whoami ....
mình mới nghe thông tin là nếu mà ko xin đc vào thì sang năm còn khó hơn vì ngoài mình đang dư quân.... nếu thiếu thì sẽ chuyễn 1 số bên kiểm lâm sang lun chứ ko tuyển nữa cho 1 số ngành....lo quá

Rốt ruột quá. nghe bạn Whoami nói lại càng hoang mang. bạn có thể cho anh em biết là bạn xin bên cục hay ở tỉnh ko, ngành gì bạn?  Mp Mp 

more_horiz
Mình đi đợt hai năm 2013. Mình bít kqua từ trc tết nhưng mãi mới có quyết định. Mình vào c.an tỉnh, chuyên ngành cntt, làm ở phòng nghiệp vụ nên sau time tạm tuyển là đeo hàm vàng. Còn năm nay thì ko bít có chỉ tiêu hay chưa vì ko quan tâm nhiều nữa.

more_horiz
canhsatmat đã viết:
Bạn nhangheo ngon nhi. Ko biết bạn thế nào rồi. Chắc không phải thấy sang bắt quàng làm họ chớ.

Ôi dào trên mạng, tin cũng có đc gì đâu. Tốt nhất hok nên tin.
Mà ng làm to thì ai chẳng muốn bắc quàng  Cười ngoát miệng Cười ngoát miệng 

more_horiz
Có ai ngành ngoài cnnt đã vào làm rồi chia sẻ kinh nghiệm cho mình với.
Sau vài năm kiên trì, cuối cùng mình cũng chuẩn bị đi làm trong ngành cand rồi.
Nhưng đến giờ mình cũng chưa biết vào đấy sẽ làm gì, và yêu cầu gì nữa  Tmh 

more_horiz
@laduong PBTN: Mình cũng gà mờ nên mới lên đây hỏi thôi. Chủ yếu là ngành có chỉ tiêu ngành bạn học, bạn có người quen và giúp được.......chắc ko nói ai cũng biết. Mình cũng vậy á

more_horiz
dophuhaokg đã viết:
Cac ban co thong tin chi tieu nam nay 2014 chua

van chưa có tin tức gì đâu nhé bạn ai cụng đang đợi cả......hên xui nếu giữa tháng 4 mong là vậy...

more_horiz

ngocnhanpr đã viết:
dophuhaokg đã viết:

van chưa có tin tức gì đâu nhé bạn ai cụng đang đợi cả......hên xui nếu giữa tháng 4 mong là vậy...

Bạn ngocnhanpr sao biết giữa tháng 4, thông tin này tin cậy không bạn, và apply cho tất cả các ngành hay rieng ngành nào

Thanks!!

more_horiz
whoami đã viết:
Mình đi đợt hai năm 2013. Mình bít kqua từ trc tết nhưng mãi mới có quyết định. Mình vào c.an tỉnh, chuyên ngành cntt, làm ở phòng nghiệp vụ nên sau time tạm tuyển là đeo hàm vàng. Còn năm nay thì ko bít có chỉ tiêu hay chưa vì ko quan tâm nhiều nữa.

Của 2013 mà giờ mới được vào làm à, cũng lâu quá ta... Ráng phục vụ vào chính thức nhé.
P/S: Các bài viết có dấu nha các bạn.

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
dophuhaokg đã viết:

chắc xong vụ hàm tướng thì mới chiếu cố đến vụ này quá, sang hỏi thì ng ta bảo chưa có kế hoạch nhưng đã có mấy hồ sơ của con cháu mấy ông khác trong ngành rồi nên chắc cũng sớm thôi

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
dophuhaokg đã viết:

Mình cũng nghe thông tin là trong tháng 4 này chỉ tiêu sẽ về...

more_horiz
Có vẻ như càng ngày càng nóng rồi đây! Cố gắng chờ đợi nào anh em!

more_horiz
có chỉ tiêu về là đi thôi hả máy bạn hay còn đợi làm hồ sơ nữa

more_horiz
police89 đã viết:
ngocnhanpr đã viết:
dophuhaokg đã viết:

Mình cũng nghe thông tin là trong tháng 4 này chỉ tiêu sẽ về...

bên kia ng ta nói với mình là vậy khoản giua trung tuần tháng 4 chắc là về chung các ngành lun ak... năm trc cung vậy mà... về rồi lúc đó lo bổ sung hồ sơ..... rồi khám Sk test tay nghề rồi chờ qd quá gian nan.....

more_horiz
Mệt mỏi vì đợi chờ lắm rồi!
Qua đợt này ko được thì mình rút ^^. Rất thích ngành CA nhưng ko thể cố được nữa Smile

-------

[Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply