Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtvấn đề sẹo bớt

more_horiz
xin chào mấy anh chị ạ. em ở cần thơ em mốn đi nghĩa vụ đợt 2/2104 này. nhưng em bị một bớt đen ở bụng vậy có đạt sức khỏe không ạ. với lại nếu lo lót để đi thì lo cho ai ạ. e đang lo quá. xin mọi người tư vấn dùm em ạ. khi nào mới có hồ sơ đợt 2 ạ???

descriptionChếtRe: vấn đề sẹo bớt

more_horiz
Thường nếu bạn vẫn khoẻ mạnh thì bớt đen trên da không là vấn đề. Bớt được tạo thành do sự kết tụ lại của các mạch máu. Chúng có thể phẳng hay ghồ ghề, màu hồng, màu đỏ hay xanh nhạt. Điều ấy không ảnh hưởng đến sức khoẻ. Hãy tự tin. Chúc bạn thành công
Thân ái

more_horiz
e cảm ơn ad nhiều lắm ạ. trước giờ e vẫn lo lắm. ai cũng nói phải có lo lót nhưng e khong biết lo cho ai ạ. ad tư van giup e duoc khong

more_horiz
anh em tư vấn giúp em với ạ???

more_horiz
trantrongtin09 đã viết:
anh em tư vấn giúp em với ạ???

Vấn để của bạn thì chỉ có khám mới biết chính xác là được hay không thôi, còn đây chỉ tư vấn chung thôi, còn bạn là con em trong ngành thì có lẽ sẽ không sao hay nhờ người quen để trợ giúp, còn vấn đề nhạy cảm không nói nha bạn. Chúc may mắn!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply