Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtvấn đề kết hôn trong thời gian thử việc 6tháng

more_horiz
chào cả nhà, mọi người cho mình hỏi, ngành ngoài xin vào phục vụ trong CAND mà trong 6 tháng đầu thử việc có được phép kết hôn ko???
tks cả nhà^^

descriptionChếtRe: vấn đề kết hôn trong thời gian thử việc 6tháng

more_horiz
Dĩ nhiên là không rồi bạn, đang tạm tuyển thôi đã có quyết định chính thức vào ngành và vào biên chế đâu mà kết hôn... Từ từ vào ngành rồi hỏi xếp có gì mà lo bạn.

more_horiz
rika2916 đã viết:
chào cả nhà, mọi người cho mình hỏi, ngành ngoài xin vào phục vụ trong CAND mà trong 6 tháng đầu thử việc có được phép kết hôn ko???
tks cả nhà^^

thôi ráng đc bao lâu nữa thi cố đi tui cũng vậy nè nhưng còn xét tùm lum để xin đc vào ngành rồi lúc đó hỏi sếp xem lý lịch th6e1 nào nữa đã...

more_horiz
hì hì,tks các bạn^^

more_horiz
anh ơi . tạm tuyển làm hồ sơ bao nhiêu lâu thì có quyết định tạm tuyển ạ .e làm hồ sơ từ năm ngoái đến h chưa thấy gì . e lo lắng qua k biết có được không nữa .trả lời dùm e đi

more_horiz
chào bạn, bạn làm hồ sơ rùi chờ chỉ tiêu. khi có chỉ tiêu mà bạn được thì sẽ được thẩm tra, test tay nghề ( nơi có nơi không ), khám sức khoẻ. Qua các vòng đó thì sau khoảng 2 tuần đến 1 tháng sẽ có quyết định tạm tuyển và làm trong 6 tháng.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply