Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
manhhai20111993hn
ngocthuong
tanloi0605025
Tony Nguyễn
quandlk87
Redmars
chinsu
hoakima89
uyentrang
xuka89
newbiepolice
tieulongqb
tuanhoang1708
minmeo1991
nnh88
trongnghia1512
YeuKHHS
phapsubongdem
kunken2014
hainh123
baotran65
monaco_9x
kujimatowasa
Thầm Lặng
gaodentrang
qbamboo
vipboy
vanduongdtvt
Hạnh Đào
daokhacminh1990
kaka00833
nguyenhoa240193
lucquan003
Nobunaga
dlinh90
baogiochodenthang10
duyvu89
nguyenphuochieu
tanghong1110
chiensi
mrenter1111
c4chick
invis102
pham_hung
hoangphihong5
luviam
boythuan92
Dương Tuấn
Jinha
bettjng
Sakura1990
crazyonline86
DH1989
Thu Vo
khongson
meogia489
ducvt
hanh2689
vinuocquenthan
Hoangv
hunter0201
vnhoa
Chuong Vu
trunglee159
Lynguyen90
Snowangel1990
rain_black_lh
mrvuong
nguyenhoang919x
trantieutuyet
cravena
ranchoi
vippro1991
phamtruong87
laduong PBTN
casavn
asdfghjklinh
Linhkra89
hoakima92
rika2916
khinhom
hahoangphu
teot3
Nguyen hao
sukunguyen
ryolam
tatrolai
xuantuan_88
nganbui
lanquephuong
nhuquynh0709
y si da khoa
duongthaingocdhkt
vo cung
datnt9x
huongcomay099
chodoilamathut
Jet1987
trong
Ngoclampy
sp2tann
madatrang
HINCUTIN
thuhienneu180890
ngocnhanpr
huuhung05071989
binhphuoc
987654em
voicoi
nhangheo
QH8889
duonganh
police89
nguyenphantuongkhanh
dophuhaokg
Dtn131
120 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
laduong PBTN đã viết:
Ngành ngoài vào ngành giờ thấy nhạt nhẽo quá ùi... Lên đường đi lính thôi.
đúng rùi, đi lính nghĩa vụ công an cũng ok chứ, mỗi tội để thành công an chuyên nghiệp thì khá lâu

Phải chịu thôi, hết cách ùi...

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
teot3 đã viết:
police89 đã viết:
chờ chỉ tiêu hoài thấy c h á n  n ả n quá.hix

có NDĐ k ông a

Ông già làm công an huyện, ông bác trưởng phòng công an tỉnh, bạn thân của ông bác giám đốc công an tỉnh, bạn của ông già phó giám đốc công an tỉnh. Nhiêu đó dậy mà chờ vẫn là chờ thôi chứ biết sao.hix

more_horiz
police89 đã viết:
teot3 đã viết:
police89 đã viết:

có NDĐ k ông a

Ông già làm công an huyện, ông bác trưởng phòng công an tỉnh, bạn thân của ông bác giám đốc công an tỉnh, bạn của ông già phó giám đốc công an tỉnh. Nhiêu đó dậy mà chờ vẫn là chờ thôi chứ biết sao.hix

là con em trong ngành mà cũng phải chờ mệt nhỉ..... năm nay chi tiêu ko biết sao nữa mới hỏi lại thì ng ta kêu sếp đang họp ngoài bộ chắc họp xong chi tiêu về cùng.. GD tinh bác chắc cũng đi họp ngoài đó phải ko >>>

more_horiz
ôg a cơ bắp nhiều v mà còn đợi á . mà ông a đã làm hồ sơ chưa .e thì mới tn 12 đi xuất cử tuyển mà làm hồ sơ 19/10/2013 > h , chưa thấy tin tức lun , mà ôg a ở đâu zak

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
police89 đã viết:
teot3 đã viết:
police89 đã viết:

có NDĐ k ông a

là con em trong ngành mà cũng phải chờ mệt nhỉ..... năm nay chi tiêu ko biết sao nữa mới hỏi lại thì ng ta kêu sếp đang họp ngoài bộ chắc họp xong chi tiêu về cùng.. GD tinh bác chắc cũng đi họp ngoài đó phải ko >>>

Cái tin này của bạn mình có thể khẳng định đúng chắc chắn đến 96,69%!Giờ này bạn nào mà chưa xác minh lý lịch thì hơi buồn rồi đó! Không khí bắt đầu nóng lên rồi!

more_horiz
police89 đã viết:
teot3 đã viết:
police89 đã viết:

có NDĐ k ông a

Thôi đi nghĩa vụ cho rồi, ngành ngoài vào là cực kỳ khó haizz

more_horiz
@vippro91 :bạn này thích thật, mình thì mới chờ được 1 năm nhưng không thấy sốt ruột do xác định vô ngành là rất khó, dạo này mình đang nghi ngờ bị lừa đây,. mà có ý kiến gì là ông già ở nhà chứ chặn họng mình. cứ kêu chắc chắn là được, trong khi người ta cứ hẹn bảo hết đợt này đến đợt khác sẽ có qđ,.. mình đang rất nghi ngờ ,, bạn vô nghành rùi cho mình biết ý kiến dc ko,như vậy thì có nên tiếp tục ko,??

more_horiz
bạn nào daklak ,daknong inbox nói chuyện đi Sad

more_horiz
pham_hung đã viết:
@vippro91 :bạn này thích thật, mình thì mới chờ được 1 năm nhưng không thấy sốt ruột do xác định vô ngành là rất khó, dạo này mình đang nghi ngờ bị lừa đây,. mà có ý kiến gì là ông già ở nhà chứ chặn họng mình. cứ kêu chắc chắn là được, trong khi người ta cứ hẹn bảo hết đợt này đến đợt khác sẽ có qđ,.. mình đang rất nghi ngờ ,, bạn vô nghành rùi cho mình biết ý kiến dc ko,như vậy thì có nên tiếp tục ko,??

Bạn nên nói rõ xem ng quen ba bạn làm công việc gì. Đường đi nước bước ra sao nói ra thì mọi ng trên dd mới có thể tư vấn tốt cho bạn đc. Ngành ngoài vào giờ cadng ngày càng khó. Ở đây nhiều bạn cứ đợi chờ chỉ tiêu nhưng nói chung khó lắm nhuq cả mình chờ tới lúc coa chỉ tiêu cũng k có suất cho mình phải xin bổ sung chỉ tiêu chứ cứ trông chờ vào chỉ tiêu chỉ có con cháu ban Gđ hay lãnh đạo ubnd tỉnh hoặc lãnh đạo tỉnh uỷ mới có vé thôi. Đó là mình dề cập đến những ngành phổ biến như kinh tế,...
Mình cũng có lúc nghĩ bị lừa như bạn nhưng rất may mắn cho mình. Bạn có j thắc mắc thì cứ pmm inbox hay yahoo thang_b0m cho mình. Mình cũng muốn chia sẻ nói chuyện với những ng cùng chí hướng.

more_horiz
huuhung05071989 đã viết:
ngocnhanpr đã viết:
police89 đã viết:
teot3 đã viết:
police89 đã viết:

có NDĐ k ông a

Cái tin này của bạn mình có thể khẳng định đúng chắc chắn đến 96,69%!Giờ này bạn nào mà chưa xác minh lý lịch thì hơi buồn rồi đó! Không khí bắt đầu nóng lên rồi!

uk thônng tin mình biết là vậy mình thi chưa thẩm tra lý lịch chỉ nộp hs thôi mấy đợt trc theo minh biết ở tỉnh mình cũng vậy co chỉ tiêu rồi chi tiêu về mình PX mới đi thẩm tra. năm trc chị mình vào cũng vậy mà.

more_horiz
teot3 đã viết:
ôg a cơ bắp nhiều v mà còn đợi á . mà ông a đã làm hồ sơ chưa .e thì mới tn 12 đi xuất cử tuyển mà làm hồ sơ 19/10/2013 > h , chưa thấy tin tức lun , mà ôg a ở đâu zak

Mình ở Phú Yên bạn. Không biết tỉnh của mấy bác sao chứ hồi đầu tháng này hỏi thì mới nghe nói phòng tổ chức đang đưa chỉ tiêu lên giám đốc ký rồi mới gửi ra bộ. Đến giờ này không biết là đã gửi ra bộ duyệt chưa. Hỏi nhiều phiền lắm nên giờ chỉ biết chờ thôi.hix

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
huuhung05071989 đã viết:
ngocnhanpr đã viết:
police89 đã viết:
teot3 đã viết:
police89 đã viết:

có NDĐ k ông a

uk thônng tin mình biết là vậy mình thi chưa thẩm tra lý lịch chỉ nộp hs thôi mấy đợt trc theo minh biết ở tỉnh mình cũng vậy co chỉ tiêu rồi chi tiêu về mình PX mới đi thẩm tra. năm trc chị mình vào cũng vậy mà.

Vì theo mình biết chỉ tiêu về thì họ làm rất nhanh! Mà cái công đoạn thẩm tra của mình thì hơi rắc rối! Do quê mình ngoài bắc,rồi có tạm trú 1 thời gian ở nơi khác nữa! nên thẩm tra khá lòng vòng! Sau khi thẩm tra lại nộp cho bên mình xin vào! Rồi bên mình xin vào mới thấy ok thì đưa cho bên phòng tổ chức! Mình nộp hồ sơ tháng 8/2013 nên cái khám sức khỏe+xác nhận đoàn viên hết hạn phải đi khám lại và xin lại giấy khác nữa! Giờ thì cũng ổn cả rồi!

more_horiz
pham_hung đã viết:
bạn nào daklak ,daknong inbox nói chuyện đi Sad

daklak đây
có fb đó k .

more_horiz
Bạn nào ở buôn ma thuột alo cfê giao lưu tí
0964139989

more_horiz
mrvuong đã viết:
Bạn nào ở buôn ma thuột alo cfê giao lưu tí
0964139989

ôg a vào nghành hay đag đợi tạm tuển vậy

more_horiz
có ai có tin mới gì chưa?

more_horiz
Bạn nào có thông tin về chỉ tiêu chia sẽ với nhe

more_horiz

Có ai có thông tin gì lớp chuẩn hoá nghiệp vụ tháng 6 bên daklak không... Cho mình xin thêm tí thông tin với.

more_horiz
vippro1991 đã viết:

Có ai có thông tin gì lớp chuẩn hoá nghiệp vụ tháng 6 bên daklak không... Cho mình xin thêm tí thông tin với.

Ở đây chắc trong mong chỉ tiêu thôi chứ chẳng ai biết cái nghiệp vụ 6 tháng đâu.

more_horiz
chờ đợi là mất hút Sad

more_horiz
mất dần dần rồi đó luc trc topic còn đông giờ ai cung núp lùm chờ tin tức...... mới hợp HDND xong chắc chuan bi xin chi tiêu

more_horiz
ngocnhanpr đã viết:
mất dần dần rồi đó luc trc topic còn đông giờ ai cung núp lùm chờ tin tức...... mới hợp HDND xong chắc chuan bi xin chi tiêu
\
họp hội đồng nhân dân hả a .

more_horiz
Các bạn cho mình hỏi
Khi nào có chỉ tiêu vào các Tổng cục và khi nào thì sẽ tổ chức tuyển dụng vậy
Cám ơn các bạn

more_horiz
Em vừa học xog nghành Địa chất ( bằng chính quy) e có nguyện vọng xin sang ngang vào nghành CA. E muốn hỏi anh chị bằng của em có phù hợp không ạ?

more_horiz
mrenter1111 đã viết:
Em vừa học xog nghành Địa chất ( bằng chính quy) e có nguyện vọng xin sang ngang vào nghành CA. E muốn hỏi anh chị bằng của em có phù hợp không ạ?

Được bạn nhưng phải có chỉ tiêu ngành bạn người ta mới tuyển.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply