Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
manhhai20111993hn
ngocthuong
tanloi0605025
Tony Nguyễn
quandlk87
Redmars
chinsu
hoakima89
uyentrang
xuka89
newbiepolice
tieulongqb
tuanhoang1708
minmeo1991
nnh88
trongnghia1512
YeuKHHS
phapsubongdem
kunken2014
hainh123
baotran65
monaco_9x
kujimatowasa
Thầm Lặng
gaodentrang
qbamboo
vipboy
vanduongdtvt
Hạnh Đào
daokhacminh1990
kaka00833
nguyenhoa240193
lucquan003
Nobunaga
dlinh90
baogiochodenthang10
duyvu89
nguyenphuochieu
tanghong1110
chiensi
mrenter1111
c4chick
invis102
pham_hung
hoangphihong5
luviam
boythuan92
Dương Tuấn
Jinha
bettjng
Sakura1990
crazyonline86
DH1989
Thu Vo
khongson
meogia489
ducvt
hanh2689
vinuocquenthan
Hoangv
hunter0201
vnhoa
Chuong Vu
trunglee159
Lynguyen90
Snowangel1990
rain_black_lh
mrvuong
nguyenhoang919x
trantieutuyet
cravena
ranchoi
vippro1991
phamtruong87
laduong PBTN
casavn
asdfghjklinh
Linhkra89
hoakima92
rika2916
khinhom
hahoangphu
teot3
Nguyen hao
sukunguyen
ryolam
tatrolai
xuantuan_88
nganbui
lanquephuong
nhuquynh0709
y si da khoa
duongthaingocdhkt
vo cung
datnt9x
huongcomay099
chodoilamathut
Jet1987
trong
Ngoclampy
sp2tann
madatrang
HINCUTIN
thuhienneu180890
ngocnhanpr
huuhung05071989
binhphuoc
987654em
voicoi
nhangheo
QH8889
duonganh
police89
nguyenphantuongkhanh
dophuhaokg
Dtn131
120 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
trongnghia1512 đã viết:
Thằng bạn e  vừa vào này, các bác xem QĐ e post cho mà xem :3

Gửi cho mình với nhé [Only admins are allowed to see this link]

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Thế là quyết định về đâu đấy bạn trongnghia1312?

more_horiz
Mình gửi cho 2 bạn xin đầu tiên rồi @@ , thôi mình ko gửi nữa đâu Very Happy

more_horiz
Các bạn cứ chờ đi t7, t8 này ai đc thì về xác minh hồ sơ thôi .......... mọi chuyện đã rồi :3

more_horiz
Gửi mình với [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
Gửi mình với [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
Phan Tuong Khanh gửi edit cho tớ vào mail [Only admins are allowed to see this link] nhé. Em tớ cũng đi chỉ tiêu 2014 ở Hà Nội này vào K20 thì 1/8 đi làm. Mới khám và thi xong,khi nào có quyết định mình chụp rồi gửi cho b !

more_horiz
khánh tường ơi vào đọc mail của bạn đi ^^ thaks bạn nhé

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
trongnghia1512 đã viết:
Thằng bạn e  vừa vào này, các bác xem QĐ e post cho mà xem :3

Gửi ngay cho mình xem nào bạn. nguyenphantuongkhanh @gmail.com , còn bạn thì sao.

nhìn QĐ này chắc bạn trongnghia ko vui nhỉ, mà bạn nguyenphantuongkhanh co the gơi mail cho minh xem qđ được không. Vudl880@gmail nhé. Cảm ơn bạn nhiều và chúc các bạn may mắn trong đợt này

more_horiz
Uh đúng rồi, ndd bạn nào hẹn tháng 7,8 rất đáng để hy vọng đấy.mình cũg được hẹn cuối tháng này...

more_horiz
mình đi làm được 1 năm rồi,mới đi chụp ảnh thẻ,,chúc các anh em sớm vào,Em mình năm nay làm thủ tục xong xuôi,xin được vào 2,35 ngay,cũng may. Khi nào co quyết định sẽ up lên cho anh e xem !. Mình muốn nói thêm,thường thì sau tuyển sinh mới là tuyển dụng,còn đi khoảng tháng 2 đến tháng 7. một là chỉ tiêu năm cũ làm rồi mới gọi bổ sung hoặc tuyển hợp đồng. Như hôm vừa rồi mình thấy có chỉ tiêu tuyển công nhân hợp đồng ở các nhà khách hay công ty của bộ công an. Đi thế hơi lòng vòng vì mất thêm 1 năm nhưng cũng la một cách để được vào. Smile

more_horiz
có bạn nào vui lòng gởi mail cái hình chụp QĐ cho mình cùng xem được không. Gmail là Vudl880 nhe. Cảm ơn các bạn nhiều. Nghe mình cũng hi vọng trong tháng này xem sao

more_horiz
bạn nào có Qđ gửi mình xem với nha: [Only admins are allowed to see this link] . Cám ơn b:(

more_horiz
Không biết cái QĐ đấy là ghi tạm tuyển hay gì nhỉ?

more_horiz
không biêta qd ở tỉnh hay ở đâu nữa nhỉ Sad

more_horiz
Bạn nào gửi mình xem qđ với.
[Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
Có cái qd thôi mà sao ai cũng nôn nóng xem là sao nhỉ ? Các bạn nên lo tác động với ndd của mình đi ,nếu cơ bắp mạnh thì sẽ có quyết định nhanh thôi, chứ giờ cứ lo xem cái qd cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì

more_horiz
chủ yếu xem nó ở tỉnh nào ý bạn ơi Sad

more_horiz
Cám ơn các bạn đã chia sẻ thông tin
Mình cũng mới được nói là hiện tại chỉ tiêu đã có nhưng chưa gửi về các đơn vị nhỏ. Ví dụ như mình xin vào Tc4 thì có chỉ tiêu rồi nhưng Cục mình nộp hồ sơ thì chưa. Hồ sơ mình Cục trưởng đã nhận, chỉ cần có chỉ tiêu là OK. Có thể sang tháng 8, tháng 9 là ngã ngũ rồi, lúc đấy ai chưa được thì nên xác định chờ năm sau.

more_horiz
minmeo1991 đã viết:
chủ yếu xem nó ở tỉnh nào ý bạn ơi Sad

Ở Văn Phòng Bộ Công an bạn.

more_horiz
Nghe nói năm nay trên Bộ không có chỉ tiêu. Chỉ tiêu về các tỉnh sẽ sớm hơn,gửi công văn sớm có sớm,gửi muộn có muôn.

more_horiz
tuongkhanh : tớ nhận được mail rồi thaks nhé bạn. văn phòng cũng ở hà nội. vậy mà mấy bạn xin vào tổng cục lại kêu bây giờ mới có chỉ tiêu. chả hiểu.

more_horiz
minmeo1991 đã viết:
tuongkhanh : tớ nhận được mail rồi thaks nhé bạn. văn phòng cũng ở hà nội. vậy mà mấy bạn xin vào tổng cục lại kêu bây giờ mới có chỉ tiêu. chả hiểu.
bạn nói vậy làm mình sốt ruột quá, mình xin bên tc8 ndd bảo khoảng tháng 10 mới được Khóc rồi nè có bác nào bên tc8 có quyết định hay thông tin gì chưa vậy?

more_horiz
Hôm nay bên công an thành phố mới gọi báo mình là hẹn ngày mai lúc 14h lên bệnh viện công an thành phố khám máu và nước tiểu rồi! Bên cạnh đó còn làm bản cam kết chưa đi làm ở đâu nữa! Có gì mình sẽ chia sẻ thêm thông tin với mọi người!

more_horiz
huuhung05071989 đã viết:
Hôm nay bên công an thành phố mới gọi báo mình là hẹn ngày mai lúc 14h lên bệnh viện công an thành phố khám máu và nước tiểu rồi! Bên cạnh đó còn làm bản cam kết chưa đi làm ở đâu nữa! Có gì mình sẽ chia sẻ thêm thông tin với mọi người!

ở thành phố nào vậy bạn ? bạn cho mình email của bạn, mình có mấy điều muốn hỏi

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply