Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtChiến sỹ nghĩa vụ công an học tại các trường công an

more_horiz
Theo luâth công an nhân dân và một số văn bản hướng dẫn thì chiến sỹ nghĩa vụ học tập tại các trường công an khi tốt nghiệp thì thời gian học tập tại trường được tính vào thời hạn thăng cấp bậc hàm. Hiện nay ở các trường trung cấp đã áp dụng nhưng ở Học viện Cảnh sát và Đại học Cảnh sát sao vẫn chưa thấy gì. Thắc mắc mong được giải đáp

descriptionChếtRe: Chiến sỹ nghĩa vụ công an học tại các trường công an

more_horiz
 Cdc Có bác nào có thông tin nào chính xác giúp với

more_horiz
Trantrungkien1590 đã viết:

nghe nói kể từ D18 DHCS là bắt đầu giữ hàm rồi mà. chỉ có các khóa trước mới bik xóa hàm thôi.

more_horiz
vippro1991 đã viết:

nghe nói kể từ D18 DHCS là bắt đầu giữ hàm rồi mà. chỉ có các khóa trước mới bik xóa hàm thôi.

hiện tại thì d18 vẫn chưa được anh à, d19 vẫn còn chưa biết thế nào nữa tại phòng qlhv cũng không trả lời thuyết phục mà còn mập mờ, cứ kêu là không được

more_horiz
vippro1991 đã viết:

hiện tại thì d18 vẫn chưa được anh à, d19 vẫn còn chưa biết thế nào nữa tại phòng qlhv cũng không trả lời thuyết phục mà còn mập mờ, cứ kêu là không được

Mình cũng không biết. Có điều hôm đầu năm đi nhậu vs 1 thằng học chung cấp 3 sinh năm 91 đi nv trễ 1 năm thi đậu đhcs nó nói từ d18 trở đi là đc giữ hàm thì phải. còn trong cquan mình cũng có 1 anh cũng nghĩa vụ học đh ra mới về tháng 6 năm ngoái đeo thiếu uý trơn cũng nói là lứa sau nay có trả hàm. Nếu bạn gì đó đang học năm 2 trở xuống thì mình chắc chắn ra trường hàm vẫn giữ nhe. Chắc luôn. Bạn cứ tìm hiểu đi mình cũng có đợt thắc mắc như bạn sao lại bất công bằng như vậy nên mình có hỏi mấy a đi trước.

more_horiz
Thanks bạn nhiều. Mình học năm 4 rồi nên thắc mắc nạ. Thế người d18 mà bạn nói đã được trả hàm chưa vậy bạn. Thân!!!

more_horiz
Thanks bạn nhiều. Mình học năm 4 rồi nên thắc mắc nạ. Thế người d18 mà bạn nói đã được trả hàm chưa vậy bạn. Thân!!!

Tính ra nếu ra trg 2013 là d17 hay d18 bạn? Nếu d18 thì chắc chắn k đc trả hàm rồi. Còn d19 để mình hỏi lại có j mình sẽ confirm lại sau nhe

more_horiz
Mình hỏi lại rồi thông tin chính xác là kể từ D22 nhe. Chia buồn với bạn

more_horiz
Cảm ơn bạn nha. Ra tr 2013 là d18 bạn à. Cho mình hỏi thông tin từ d22 là thông tin chính xác ko và thông tin đó bạn lấy ở đâu vậy. Thanks

more_horiz
Từ cái ng mà mình nói học d18 ra bị xoá hàm về làm chung với mình đó

more_horiz
vippro1991 đã viết:
Từ cái ng mà mình nói học d18 ra bị xoá hàm về làm chung với mình đó

Thế thông tin là từ d22 mới đc giữ hàm bạn lấy ở đâu vậy có chắc chắn ko bạn và nó nằm trong văn bản nào thế. Cho mình biết mình tìm hiểu đc ko

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply