Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
hoangbui đã viết:
Sắp hết tháng 9 rồi. chưa nghe thông tin gì cả.

bên khối tổng cục cũng chưa thấy tin gì, chắc phải sang tháng 10

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Khối tổng cục sang tháng 10 sẽ vẫn chưa có gì

more_horiz
lehung1204 đã viết:

Nếu bác biết thông tin gì về đợt cuối năm thì cung cấp cho anh em còn biết chứ bác nói ko vậy làm lung lay tinh thần quá Khóc rồi nè

more_horiz
binbmt92 đã viết:
lehung1204 đã viết:

Nếu bác biết thông tin gì về đợt cuối năm thì cung cấp cho anh em còn biết chứ bác nói ko vậy làm lung lay tinh thần quá Khóc rồi nè

Like cho ý kiến của bạn.

more_horiz
Trước mình có nói 20/9 mà giờ 24 rồi chưa thấy gì. Trong thông tin đó được mấy sếp nói, kiểu này năm nay khó. May là mình rút rồi, đợi lại đợi, trong khi hết lứa trước chưa xong giờ lại 1 đống hồ sơ nộp thêm, canh tranh sao. Mạnh thì cứ vào lèng tèng thì khó quá

more_horiz
Thứ 1 : nhà cơ cấu mạnh.
Thứ 2 : nhà có quen biết + đẩy đạn. Thì sẽ ok hết.

Còn ko có 2 cái đó mà muốn vào ngành thì nói thật là ko thể. Trường hợp cơ cấu mạnh thì fai là người trong nhà chứ k fai người quen nhé. Thân cỡ nào thì cũng là ng lạ, chả dại gì họ tự chuốc vào khổ vào mình chưa kể còn rất khó và lằng nhằng nữa.

more_horiz
Bác nào xin vào catp hà nội đợt 2 biết thôg tin sắp có đợt đi khám sức khoẻ chưa vậy ???

more_horiz
- Người chưa vào được thì "rút thôi", "mình rút rồi", "rút đi các bạn ơi", "khó lắm không vào được đâu" ...bla...bla.... để đuổi bớt người khác mà tạo cơ hội cho mình

- Thằng vào được rồi thì đưa thông tin sai lệch, kiểu như "năm sau không tuyển ngoài ngành nữa" , "bằng giỏi mới tuyển", "chỉ tuyển thạc sĩ" , "vào làm cực lắm, khổ lắm"....không hiểu để làm gì, ngươi vào được rồi thì mừng cho ngươi, người khác chưa được như ngươi thì ít ra cũng động viên, còn không có lòng thì im đi, đuổi bớt người làm gì, dành suất cho con cháu ngươi sau này à?

- (Cái này đoán thôi) Giờ mà lập nick hô là nữ 1 phát xem. thế nào cũng lắm thằng nhào vào tư vấn, chỉ bảo, mục đích gì thì cũng có trình độ hết rồi, tự hiểu đi

- Đến khổ với mấy ''ông nội" làm lâu năm trong ngành, mang cái chức ra hứa này hứa nọ làm ''người dẫn đường" . Nhẹ thì hốt dâm ba món quà biếu, nặng thì hốt vài trăm củ bỏ túi.

- Đến cả cái admin wed này, đọc thấy cái post này thế nào cũng delete, block nick

Ngành này nhiều cái hay nhỉ, tự nhiên nhớ lời giảng viên xưa " làm luật thì gian trá với đối tượng tình nghi thôi các em, với người khác thì sống tử tế một chút, dành chút đức sau này còn lấy vợ bé" . Mới nhìn thấy sơ sơ 1 mảng của ngành thôi mà đã thấy sởn ốc rồi, thôi các bạn cứ vui đi

more_horiz
bạn nào đã khám sk va thẩm tra lí lich rùi
 nếu xong hết rùi biết bao jo có qd chưa nhỉ
 như thông tin mình biết thì đã có danh sách ký qd het từ cuối thang trước rùi mà jo vẫn chưa có qd
ko biết khi nào sẽ có nưa đây hay dọi qua dh đảng công an tư nữa đây,hiar

more_horiz
Haiz. Mình rút thật có phải đuổi người gì đâu bạn, ai có lực thì vào thôi, nhà mình chấp nhận nạp thêm đạn nhưng vấn đề không còn là đạn nữa rồi bạn à. Khó thật

more_horiz
lehung1204 đã viết:

b có tin tức gì đáng tin cậy hãy phát biểu nhé. b nói kiểu này ng khác nghe được khó chịu lắm

more_horiz
Giờ ngành ngoài vào càng ngày càng khó.Theo các bạn thì nên bỏ ra bao nhiêu $ để vào? Mình thấy thằng cu em xin lái xe đã 300tr rồi.

more_horiz
K co gi moi nhi

more_horiz
ngocthuong đã viết:
Giờ ngành ngoài vào  càng ngày càng khó.Theo các bạn thì nên bỏ ra bao nhiêu $ để vào? Mình thấy thằng cu em xin lái xe đã 300tr rồi.

300tr vào lái xe khó là đúng rồi mà bạn. Mình ngành ngoài đang nhom nhem cũng đi 1/2 cái nhà rồi đây. mà còn không biết vào rồi làm cái gì trong đấy nữa

more_horiz
taycuonglong đã viết:
ngocthuong đã viết:
Giờ ngành ngoài vào  càng ngày càng khó.Theo các bạn thì nên bỏ ra bao nhiêu $ để vào? Mình thấy thằng cu em xin lái xe đã 300tr rồi.

300tr vào lái xe khó là đúng rồi mà bạn. Mình ngành ngoài đang nhom nhem cũng đi 1/2 cái nhà rồi đây. mà còn không biết vào rồi làm cái gì trong đấy nữa

1/2 là nhà to hay nhà bé thế b. mình thấy giá thường cũng xây được 2 cái nhà hoặc 1 căn chung cư r Smile

more_horiz
nguyenhoang919x đã viết:
taycuonglong đã viết:
ngocthuong đã viết:

1/2 là nhà to hay nhà bé thế b. mình thấy giá thường cũng xây được 2 cái nhà hoặc 1 căn chung cư r Smile
Nhà bé thôi bạn ^^, giá thường chắc cỡ đầu 5-8

-------

[Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply