cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân
Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

Share
    csgt
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 24
    Thank : 0

default cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

Bài gửi by csgt on Tue Dec 29, 2015 8:06 pm

Tình hình là em tốt nghiệp đại học chính quy khoa kiến trúc, ước mơ làm công an của e từ lâu r nhưng e đợt đó ko thi đc ạ ko biết e có thể vào ngành đc ko ạ và vào thì mình có đc làm chuyên môn ko a và bằng đh thì cấp bậc là gì a các ae nào công tác hay có kinh nghiệm thì giúp đỡ e ạ em cảm ơn.
    zero2008
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 2

default Re: cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

Bài gửi by zero2008 on Fri Jan 29, 2016 3:20 pm

cho mình hỏi sinh năm 1985 có xin vào ngành được không ???
    summerboy
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 8

default Re: cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

Bài gửi by summerboy on Sun Feb 07, 2016 7:41 pm

Sinh năm 1985 nếu là thạc sĩ rồi thì ko vấn đề gì, nếu ĐH thì bác phải hiện đã làm việc tại cơ quan nhà nước ( là công chức ) thì mới đc thì phải - cái này người ta gọi là sang ngang. Quân hàm sẽ tính theo số năm bạn đống BHXH.
    Còn nếu ko hình như ko đc, quá tuổi rồi
    Kenny2711
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 3

Bài gửi by Kenny2711 on Wed Feb 22, 2017 11:05 am

Bác summerboy ơi mình 88 đang là viên chức thu chứ chưa thi công chức, và mình đang làm luận văn thạc sĩ trog năm nay lấy bằng thìnliệu có vào dc ko Sad
    NHH
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 13

Bài gửi by NHH on Fri Feb 24, 2017 11:34 am

csgt đã viết:Tình hình là em tốt nghiệp đại học chính quy khoa kiến trúc, ước mơ làm công an của e từ lâu r nhưng e đợt đó ko thi đc ạ ko biết e có thể vào ngành đc ko ạ và vào thì mình có đc làm chuyên môn ko a và bằng đh thì cấp bậc là gì a các ae nào công tác hay có kinh nghiệm thì giúp đỡ e ạ em cảm ơn.
    Nếu bạn được tuyển vào ngành thì tổ chức sẽ phân công bạn làm việc ở đơn vị nào có nhu cầu sử dụng chuyên ngành của bạn hoặc phân công về những nơi nào đang thiếu CBCS, bạn tuyển đại học vào và tính đến ngày nhận quyết định tạm tuyển <30 tuổi thì sau 06 tháng tạm tuyển bạn sẽ được phong hàm thiếu úy, còn nếu >30 tuổi thì phải qua ít nhất 01 tháng ở chế độ hợp đòng thì bạn mới chuyển sang chế độ tạm tuyển được. chúc bạn đạt được ước mơ.
    NHH
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by NHH on Fri Feb 24, 2017 11:39 am

Kenny2711 đã viết:Bác summerboy ơi mình 88 đang là viên chức thu chứ chưa thi công chức, và mình đang làm luận văn thạc sĩ trog năm nay lấy bằng thìnliệu có vào dc ko Sad
    Nếu được tuyển vào ngành thì bằng đại học hay bạn chuyển ngành thì giới hạn là 30 tuổi, còn thạc sỹ là 35 tuổi nha bạn,nếu bạn là viên chức chuyển ngành thì căn cứ vào số năm công tác của bạn để phong hàm, tuyển bằng đại học và chuyển ngành thì phải trải qua 06 tháng tạm tuyển, còn tuyển thạc sỹ thì không phải qua 06 tháng tạm tuyển bạn nhé! chúc bạn đạt được ước mơ.
    NHH
    Học viên
    Học viên

Bài gửi by NHH on Fri Feb 24, 2017 11:42 am

zero2008 đã viết:cho mình hỏi sinh năm 1985 có xin vào ngành được không ???
    bạn đã có bằng cấp gì chưa? đại học, cao đẳng, trung cấp, sơ cấp, công chức và viên chức chuyển ngành thì giới hạn là 30 tuổi, còn trên 30 thì phải qua ít nhất 01 tháng hợp đồng mới chuyển sang chế độ tạm tuyển được, còn tuyển thạc sỹ thì giói hạn là 35 tuổi. chúc bạn đạt được ước mơ.
    Kenny2711
    Học viên
    Học viên

Tiền của bạn (VND) : 3

Bài gửi by Kenny2711 on Sat Feb 25, 2017 12:52 pm

Đọc thông tin nghe bảo đã ngưng tuyển thì phaỉ Sad

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam-Cơ quan chủ quản Trường Huấn luyện Vệ sỹ Tp.HCM
      ---------
      Trân trọng cảm ơn những người thầy đã cố vấn cho Diễn đàn:
      Thiếu tá.Đặng Hải Tương-nguyên Đội phó Đội Truy Xét-Phòng CSĐT CA Tp.HCM-Giám đốc Cty Bảo vệ Hoà Bình
      Thiếu tướng.Nhà giáo. Nhà nghiên cứu LSQS.Trần Ngọc Thổ
      Nhà thơ.Hoạ sĩ. Luật gia. Hoàng Quốc Huy-Giảng viên Viện Nghiên cứu - Ứng dụng và Phát triển Võ thuật Sơn Long Đường
      Email:chiensitrevietnam@gmail.com
      Giấy phép số 268/GP-BTTT, Cục quản lí PTTH & TTĐT (Bộ TTTT) cấp
      ® Không sao chép thông tin từ Forum này khi chưa có sự đồng ý bằng văn bản của Ban Quản trị Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam.
      © 2012chiensitre. All Rights Reserved
      Hôm nay: Thu Jul 19, 2018 2:26 pm