Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ibmtnvn
Nhat3965
sondks
Hanguyen12345
kissmebabe
8y7u6d5sk
misswifed2t
sake
rain_black_lh
nghiemchinh
tranvanhieu
frozenwinter
Hoangv
thebear.113
Mrdam1202
Chiensi68
ziczac
chiensitre08
policeabc
police1991
verthea
vidic6886
Nobunaga
huyentrang
gaodenden
Duzu34
cshc
tuyen19587
mrsmile
ericngg3
your_rules
monhip
vuongvo93
nguyenphuc
NHH
lamvu1989
huynhngoc3773
150-150 HCM
oneyard
Kenny2711
chamlachet
ChaBitTheNao
kelangthang
laixe1989
linhtrena
Windy91.hn
Nokiaz71
AnhHaiHieu
trungle1191
canhsathsvietnam
pakazila
viobubu0301
nvda2512
Sukteh
taycuonglong
risky7979
Can pô
kirapc
tamxiu96
diablo
C.S.G.T
donlq.x8
Ngayhanhphuc
Long Ca
mydream
canhsatpc
chiensimoi
chinsu
nguyenvuk55
linhgia88
talavodich
trungttqt
congan2016
chiensitre1989
dungprvnn
thieutuong
vanxuongducquan
quyettam1990
vidic6868
83 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Cảm ơn bạn your_rules nhiều nhé.nhưng mình vẫn thắc mắc cái số kia nó đầy đủ vậy mà của Ngành.sao lại hack đc

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Cuối năm có khác, bổ nhiệm công an liên tọc các bác à, chả biết khi mô đến mình rứa Smile))))))))))))

more_horiz
Im quá mn ơi...

more_horiz
donlq.x8 đã viết:
Im quá mn ơi...

sao thế bạn?

more_horiz
nguyenphuc. Thì thấy chưa có gì mới mà bạn

more_horiz
donlq.x8 đã viết:
Cảm ơn bạn your_rules nhiều nhé.nhưng mình vẫn thắc mắc cái số kia nó đầy đủ vậy mà của Ngành.sao lại hack đc

Số 0692225011 là số của ngành mà bạn, số thật đấy, nó là tổng đài, k gọi lại được. Bạn có người nào dùng số trong ngành gọi.

more_horiz
Có ông chú bạn ah.gọi 1 lần k thấy gọi lại

more_horiz
donlq.x8 đã viết:

Kiếm việc gì làm qua ngày đoạn tháng, ngồi càng nghĩ càng thấy thời gian trôi chậm, hào hứng thế chứ lị

more_horiz
nguyenphuc đã viết:
donlq.x8 đã viết:

Kiếm việc gì làm qua ngày đoạn tháng, ngồi càng nghĩ càng thấy thời gian trôi chậm, hào hứng thế chứ lị

Ừ, cứ chờ đợi phụ thuộc thấy lâu kinh khủng nhỉ Sad

more_horiz
nvda2512 đã viết:
nguyenphuc đã viết:
donlq.x8 đã viết:

Ừ, cứ chờ đợi phụ thuộc thấy lâu kinh khủng nhỉ Sad

như mình đi làm việc bù đầu bù tai, nhưng cứ rảnh lại nghĩ đến chuyện vào CA mà thật phấn khởi cả người, híc. thôi thì cứ chờ đợi là hạnh phúc bạn hiền à

more_horiz
e thì cũng đợi xin từ đầu năm. nên cung đi làm loanh quanh , ai ngờ đợi từ đầu năm đến h k vào đc đã đành lại còn bị out việc hiện tai. haizz. quán hào hứng. đã k xin đc việc lại còn thất nghiệp vào cuối năm mới nhọ.

more_horiz
vidic6886 đã viết:
e thì cũng đợi xin từ đầu năm. nên cung đi làm loanh quanh , ai ngờ đợi từ đầu năm đến h k vào đc đã đành lại còn bị out việc hiện tai. haizz. quán hào hứng. đã k xin đc việc lại còn thất nghiệp vào cuối năm mới nhọ.

èo, nhọ quá, làm gì mà để bị out việc thế? vậy là tết này không có xèng tiêu rồi Very Happy

more_horiz
mài răng ăn tết thôi bac ơi kaka. sang năm cố kiếm vc j cho ổn ổn e cung k mơ mộng hy vong j vào ca nữa đâu.

more_horiz
vidic6886 đã viết:
mài răng ăn tết thôi bac ơi kaka. sang năm cố kiếm vc j cho ổn ổn e cung k mơ mộng hy vong j vào ca nữa đâu.

tốt nhất là nên như thế thôi bác à, chứ càng hy vọng càng đau đầu, mệt lắm, kiếm việc khác làm, đừng nghĩ đến nữa là uke mà

more_horiz
Còn 7 ngày nữa là hết năm 2016. mà giờ chưa nghe ngóng thông tin mới gì. Sad

more_horiz
còn 4 ngày, đếm ngược thôi Very Happy

more_horiz
chuẩn bị hết năm 2016 rồi, như đã nói mình nhận được quyết định tạm tuyển khi chỉ còn tết nguyên đán chừng 1 tuần, hy vọng các bạn sẽ sớm nhận được quyết định

more_horiz
CHÚC CẢ NHÀ MỘT NĂM MỚI VUI VẺ-NHIỀU MAY MẮN NHÉ.HI VỌNG AE SẼ NHẬN ĐƯỢC QUYẾT ĐỊNH VÀO NGÀNH SỚM NHẤT ,HJHJ. HAPPY NEW YEAR !!!

more_horiz
[THÔNG BÁO TUYỂN SINH 2017]
Trích văn bản do Cục Đào tạo, Tổng cục Chính trị Bộ Công an gửi Công an các tỉnh, thành phố trực thuộc TW, Cảnh sát PCCC & CHCN, Bộ tư lệnh K20, K10:
... Riêng với bậc đào tạo cao đẳng, trung cấp nghiệp vụ Công an từ năm 2017 trở đi, thống nhất chỉ xét tuyển trong số hạ sĩ quan nghĩa vụ công an dự thi Đại học quốc gia hàng năm, không xét tuyển số học sinh phổ thông dự thi.
Theo đó, chính thức từ năm 2017, các trường có hệ Cao đẳng, Trung cấp CAND không tuyển sinh đối với các đối tượng Học sinh phổ thông. Nghiã là các thí sinh đăng kí dự thi sẽ chỉ có một nguyện vọng vào đại học, sẽ không có nguyện vọng xét vào các trường cao đẳng và trung cấp CAND.
Riêng với số Công dân đã hoàn thành thời gian phục vụ có thời hạn trong CAND sẽ có văn bản hướng dẫn sau!
Ngoài ra, từ năm 2017 trở đi sẽ không Tuyển biên chế đối với số Công dân phục vụ có thời hạn trong CAND. Năm 2016 - 2019, cũng không tuyển dụng người ngoài ngành vào CAND!

more_horiz
đã căng nay còn căng hơn. thôi e off web này thôi giờ đi kiếm ăn ngành ngoài đúng nghĩa thôi. k mơ mộng vào ca đc nữa rồi...

more_horiz
viobubu0301 đã viết:
[THÔNG BÁO TUYỂN SINH 2017]
Trích văn bản do Cục Đào tạo, Tổng cục Chính trị Bộ Công an gửi Công an các tỉnh, thành phố trực thuộc TW, Cảnh sát PCCC & CHCN, Bộ tư lệnh K20, K10:
... Riêng với bậc đào tạo cao đẳng, trung cấp nghiệp vụ Công an từ năm 2017 trở đi, thống nhất chỉ xét tuyển trong số hạ sĩ quan nghĩa vụ công an dự thi Đại học quốc gia hàng năm, không xét tuyển số học sinh phổ thông dự thi.
Theo đó, chính thức từ năm 2017, các trường có hệ Cao đẳng, Trung cấp CAND không tuyển sinh đối với các đối tượng Học sinh phổ thông. Nghiã là các thí sinh đăng kí dự thi sẽ chỉ có một nguyện vọng vào đại học, sẽ không có nguyện vọng xét vào các trường cao đẳng và trung cấp CAND.
Riêng với số Công dân đã hoàn thành thời gian phục vụ có thời hạn trong CAND sẽ có văn bản hướng dẫn sau!
Ngoài ra, từ năm 2017 trở đi sẽ không Tuyển biên chế đối với số Công dân phục vụ có thời hạn trong CAND. Năm 2016 - 2019, cũng không tuyển dụng người ngoài ngành vào CAND!

Mơ mộng gì nữa ae, chấp nhận sự thật đi Smile

more_horiz
Tớ theo từ năm 2014 đây. Hồi ý tớ xin xong rồi mà NDD tớ mất. haiz giờ tớ vẫn hy vọng và chưa bao giờ chấm dứt. Ngay cả trong giấc mơ tớ cũng mơ đến nó. Tớ biết văn bản này từ tháng 11. Lúc ý cũng buồn ghê gớm, gọi điện về gdinh khóc. Giờ tớ làm việc khác và tớ đang phát triển để sống và làm việc cho sau này, nhưng tớ không bao giờ ngừng hy vọng. Hết thời hạn 27 tuổi ĐH vào thì tớ đi học th.sĩ, hết 32 tuổi tớ lại học t.sĩ bao h vào đc thì thôi. Đó mới là đam mê. Chỉ cần 1 tia hy vọng tớ sẽ chiến đấu tới cùng.

more_horiz
thực sự đây là tin buồn với các bạn ngành ngoài, nhưng với những chiến sĩ nghĩa vụ thì lại là tin mừng, vì hệ trung cấp - cao đẳng không phải tranh giành % với những đối tượng học sinh phổ thông nữa
bước đi này của ngành Công An để tăng số lượng nghĩa vụ ( vì hiện tại số lượng người đi nghĩa vụ đang rất giảm, chỉ tiêu hằng năm đưa ra đều tuyển thiếu )

more_horiz
Mình theo đường ngành ngoài từ năm 2008 đến giờ nhưng mơ ước vào ngành là từ nhỏ rồi vì nhiều lí do mình ko trực tiếp vào ngành khi đi học mà phải đi vòng dù khó khăn cách mấy mơ ước vẫn là mơ ước, mình ko từ bỏ, giống bạn trên nói, hết 30 thì học thạc sĩ rồi tiến sĩ miễn sao còn cơ hội để thực hiện ước mơ

more_horiz
oneyard đã viết:
Mình theo đường ngành ngoài từ năm 2008 đến giờ nhưng mơ ước vào ngành là từ nhỏ rồi vì nhiều lí do mình ko trực tiếp vào ngành khi đi học mà phải đi vòng dù khó khăn cách mấy mơ ước vẫn là mơ ước, mình ko từ bỏ, giống bạn trên nói, hết 30 thì học thạc sĩ rồi tiến sĩ miễn sao còn cơ hội để thực hiện ước mơ
Mình theo dõi trên face tôi yêu công an việt nam. Thấy một số người bảo năm 2016 vẫn có 1 loạt người ngoài ngành vào được nhỉ?. mà xin mãi không được đoạn công văn viết về 2016-2019: không được tuyển ngoài ngành vào công an.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply