Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
supermario
tjpharry
hoangoanh304
chiensiSBC07777
lamnentatka
lamgiang
cuongtommy
anhkhoavd
Chu Hồng Sơn
thanhthuy
ngtatdat
trunglee159
NguoiAnDanh
lbgiang
trannhan89
ngocnhanpr
yukimura
xuannhac
chuotneanh
levuvinh
huyken99
smilelove92
vệt nắng cuối trời
bichthao
evnhungyen
jike111
sake
Trùm Mật Vụ
chodoi
vidanphucvu
doicholahanhphuc
WaittingPolice
mrvuong
mcvuca
mencute
ĐẾc Ần M
tuấn tồ
lucifer891000
itonline
mylove17082000
bluesky34
chodoithatdangso
qbamboo
DOLLAREURO99
dinhthanh89
ngocthuong
shockware
sagangocky
trongtuan32
cuocdoiphieubat
tuantuvn
whoami
ngoctoan90
namtien9x
nosooner
keith30101991
hien
thanhtung810
hiencpqn
sutumiennam
manhgea
Invisible
hoaidhk
c.Soap
chiensicstt
xichumboy
leanhtuan
thjxch0jbd
Tony Nguyễn
nangiuhoa
lucquan003
do_ngok
bettjng
Huongly_67
nhock_mini
anh_hung_tra
tongphuongthao.2202
ldquan88
tieulong1208
quangsqtt
hoangvantungbgls
tuanak93
quocviet2901
saudong121
Khai.master
neverlove87
noibuonnhat_92
nguyen minh
mr.moon
phạm tấn bảo
nickkoaico
nangnangdong1
GM
milklinh
boythuan92
Lê Như Ngọc
mattrangxanh
tantailuom
ky_pim
xn
lananh
anakuri
Béo
Trần Quang Long
lanvy
duongthaingocdhkt
hunghsmn
takiyagenji
nguyenphantuongkhanh
your_rules
vitcon
linhcsgt
TuanAnh_PC15
vietnamstar
interpol2502
119 posters

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
ldquan88 đã viết:

ngocthuong cũng ở Thanh Hóa à.Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng 

uh mình ở thanh hóa ngành QTKD đây, có đụng suất ko ta Vui nhảy múa 
Chắc giờ này các bác ở tp hcm đang Trò chuyện ở quán nhậu chia vui rùi

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
noi chung ban nao manh ve quan he,manh ve tien bac thi dc vao thui chu ngoi doi chi tieu co ma den tet cong-go,Smile

more_horiz
ngocthuong đã viết:
ldquan88 đã viết:

Làm gì mà nhậu nhẹt bạn, cũng đang chờ mỏi cổ nè. cũng có lẽ là mình không nằm trong 60 người mà bạn DOLAREURO nói. hic

more_horiz
Sao chưa công bố chỉ tiêu nhỉ

more_horiz
Tony Nguyễn đã viết:

Làm gì mà nhậu nhẹt bạn, cũng đang chờ mỏi cổ nè. cũng có lẽ là mình không nằm trong 60 người mà bạn DOLAREURO nói. hic

Chúc bạn may mắn nhé...

more_horiz
ngocthuong đã viết:
Tony Nguyễn đã viết:

Chúc bạn may mắn nhé...

Thank NgocThuong nhé. mình cũng hy vong vậy. có thông tin gì mới mình báo cho pà con hĩ Very Happy:( 

more_horiz
ngocthuong đã viết:
ldquan88 đã viết:

chắc là không đụng suất jui.mình học bên cntt mà.bạn ở đâu thanh hóa vậy.có nick yahoo hay face lên đó nói chuyện !!!Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng Cười nhe răng 

more_horiz
chodoithatdangso đã viết:
Mình không giấu leanhtuan nha, thực sự độ quen biết phải dữ lắm mới vào dc nghành đấy.mình biết 1 bạn kia chạy hết xxx ngàn đô mà lý lịch ko ổn lắm nên họ trả lại rồi. Ah như mình nói ở trên mình học cntt,đại học tôn Đức thắng,bằng đại học bạn ah.gia đình cũng ko giàu có gì nhưng quen biết với bác TP tổ chức nên mới xin dc.bạn hỏi gì thêm thì cứ ghi trên đây,mình ko cho bạn nick yh,skype...dc đâu bạn thông cảm nhé,có nhiều chuyện ko thể nói rõ dc.và mình ở đồng nai

Hi Bạn khám sức khỏe chưa? Mình lo ở khâu khám SK đây? Haizzz Bị Viêm gan B có vào được không đây

more_horiz
your_rules đã viết:
nguyenphantuongkhanh đã viết:
anh_hung_tra đã viết:
your_rules đã viết:
thanhtung810 đã viết:

kham suc khoe co test benh tri k?tai thag anh minh no tinh vao ma no dag bi benh do nen no lo lo,hi

Khám sức khoẻ có 2 lần

Lần 1 là làm hồ sơ, lần này khám cân nặng, chiều cao, mắt, mũi, miệng, huyết áp, tim, khám toàn thân ( cởi đồ ), thì lần này anh của bạn bị trĩ là lần khám này xét đó

Lần 2 là lần cuối cùng, chỉ test máu, và những người bạn đi trước của mình nói chỉ có test hiv chứ k có viêm gan này nọ nha, lần 2 này ai được kêu đi thì 99.99% được vô ngành, trừ 0.01% là nếu bạn bị hiv thì không được thôi

Đúng là mỗi nơi mỗi khác,người yêu chị mình đi chỉ tiêu Bộ khám 1 lần cho tất cả luôn What a Face 

Bạn hỏi giùm mình khám như vậy? có test viêm gan B không?

Bạn ơi, mình nhớ mình có trả lời bạn câu hỏi này từ lúc còn bên forum chiensitre.vn mà

Mình cũng bị viêm gan B nên mấy vấn đề này mình tìm hiểu rõ lắm, mình có quen 2 người bạn vào ngành ngoài, họ đều nói lên thử máu test hiv chứ k có viêm gan, trong giấy tờ ghi rõ là test hiv, và mình cũng hỏi mấy ng bên tổ chức rồi

Bạn cho mình cái nick facebook nói chuyện nha! Mình cũng bị viêm gan B đây Haizzz Bạn bị cấp tính hay mạn tính??? Mình bị mạn tính nên rất lo là có vào được ko hay bị lọt sổ nà! Nói trên đây lâu trả lời lắm Cười nhe răng 

more_horiz
TpHCM có bạn nào có tin gì chưa nhỉ? Chờ đợi sốc ruột quá.

more_horiz
bạn add skype nha

more_horiz
A trai m đã là thiếu tá.a ý nói viêm gan B thì sẽ k đc vào ngành

more_horiz
tongphuongthao.2202 đã viết:
A trai m đã là thiếu tá.a ý nói viêm gan B thì sẽ k đc vào ngành

Anh bạn bao nhiêu tuổi ùi mà thiếu tá vậy? Bạn ở Tỉnh nào? Sao nghe mà nản lòng quá vậy? Haizzz

more_horiz
your_rules đã viết:
bạn add skype nha

Mình không tìm ra bạn ơi, bạn add mình được ko? Nick facebook: Nguyễn Phan Tường Khánh
Sao nghe bạn kia nói mà nản quá vậy Hix

more_horiz
A trai m năm nay 32 rồi.2 lần lên trc niên hạn nữa.viêm gan B và hiv k đc vào ngành.t ở hn

more_horiz
A trai ban 32 da thieu ta roi sao? Minh nam nay 29 roi ma van dang xin vào ngành ne. Khong biet ve huu co len dc trung ta khong nua.

more_horiz
chỉ test hiv thôi nha, mình đã gọi hỏi lại đứa bạn từ ngành ngoài mới vào làm

more_horiz
Ừ.a mình học hvan ra mà.chứ k xin trái ngành như m.hì

more_horiz
your_rules đã viết:
bạn add skype nha

Mình không tìm ra bạn ơi, bạn add mình được ko? Nick facebook: Nguyễn Phan Tường Khánh

Mình k add friend qua facebook nha bạn
yahoo: [Only admins are allowed to see this link]
mobi,e: 0937870137

bạn muốn liên lạc với mình qua cái nào cũng được

more_horiz
tongphuongthao.2202 đã viết:
A trai m năm nay 32 rồi.2 lần lên trc niên hạn nữa.viêm gan B và hiv k đc vào ngành.t ở hn

Hà nội hả? Mình ở Đồng Nai, ko pít 2chỗ khác nhau có tuyển khác nhau ko nhỉ?

more_horiz
your_rules đã viết:
your_rules đã viết:
bạn add skype nha

Hi Thế bạn ở đâu vậy? Bạn của bạn làm ở đâu? Mình ở Đồng Nai...

more_horiz
Tongphuongthao học cntt hay kt vay?. Ban xin tccs hay tcan?.

more_horiz
từ bên forum cũ là chiensitre.vn đã bàn đến chuyện khám khác nhau ở mỗi nơi
như ở tphc thì khám tất cả, có chỉ tiêu, được duyệt thì test máu
còn ở 1 số nơi khác thù khám hết tất cả, có chỉ tiêu, được duyệt thì đi làm

more_horiz
your_rules đã viết:
your_rules đã viết:
bạn add skype nha

Hi Thế bạn ở đâu vậy? Bạn của bạn làm ở đâu? Mình ở Đồng Nai...

mình ở tphcm

more_horiz
your_rules đã viết:
anh_hung_tra đã viết:
your_rules đã viết:
thanhtung810 đã viết:

kham suc khoe co test benh tri k?tai thag anh minh no tinh vao ma no dag bi benh do nen no lo lo,hi

Khám sức khoẻ có 2 lần

Lần 1 là làm hồ sơ, lần này khám cân nặng, chiều cao, mắt, mũi, miệng, huyết áp, tim, khám toàn thân ( cởi đồ ), thì lần này anh của bạn bị trĩ là lần khám này xét đó

Lần 2 là lần cuối cùng, chỉ test máu, và những người bạn đi trước của mình nói chỉ có test hiv chứ k có viêm gan này nọ nha, lần 2 này ai được kêu đi thì 99.99% được vô ngành, trừ 0.01% là nếu bạn bị hiv thì không được thôi

Đúng là mỗi nơi mỗi khác,người yêu chị mình đi chỉ tiêu Bộ khám 1 lần cho tất cả luôn What a Face 

Bạn hỏi giùm mình khám như vậy? có test viêm gan B không?

Bạn ơi, mình nhớ mình có trả lời bạn câu hỏi này từ lúc còn bên forum chiensitre.vn mà

Mình cũng bị viêm gan B nên mấy vấn đề này mình tìm hiểu rõ lắm, mình có quen 2 người bạn vào ngành ngoài, họ đều nói lên thử máu test hiv chứ k có viêm gan, trong giấy tờ ghi rõ là test hiv, và mình cũng hỏi mấy ng bên tổ chức rồi

Bạn cho mình cái nick facebook nói chuyện nha! Mình cũng bị viêm gan B đây Haizzz Bạn bị cấp tính hay mạn tính??? Mình bị mạn tính nên rất lo là có vào được ko hay bị lọt sổ nà! Nói trên đây lâu trả lời lắm Cười nhe răng 

Cũng không phải hết cách mà bạn Very Happy

Được sửa bởi anh_hung_tra ngày Tue Jul 02, 2013 7:08 pm; sửa lần 1.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply