Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

power_settings_newLogin to reply
huyhoang.2310
a.y.e
hogialac
T Boss
tiendz.9x
dtnh_Km
pevinh
cuocdoiphieubat
miss311289
ducnghi229
phanan
letrung92
haquocson
soiden123
luubi2607
boythuan92
nghjavip
nguyenquochuy
TrungHienHaLong
AnhTuan
xambaly
Hiền Trịnh-NEU
stinky
manhninh1404
Jade béo
ductranhuynh
Boy_Never_Cry
bomtiem
trungkien95bn
lamnentatka
PascalAvaf
sailam
Rô Bốt
Nam9x
tomcax
12312
chiensiSBC07777
DuyK20_Hy93
hiencpqn
tienhoang92
PhamThe_NĐ
khanhdy_anninh
mailambkap
assassin_1201
kang_kung
THEANH0793
supermario
tjpharry
toanswat
dobitlaai
mr.p_shinee
johnny_dang1993
thequang1891994
kta92
Hungtp
NewBjnNobody
trunglee159
Kentcs13
Vick212
domnguyen
huyken99
lathienquan
mrquanmi
anhero12
karember
Chu Hồng Sơn
minhtoanptit
NamBH
CrazyDude
tranvanhotmit
vhquan1102
theman
tieusonmap
Football9X
mcvuca
anh_hung_tra
Cống Hiến
lucquan003
Chung Phước Tiến
tranhoangnhan
ĐẾc Ần M
zeus3pi
lymanhhung
namtien9x
binhnhixinhtrai92
sutumiennam
Police.Swat
bui van thang
S.W.A.T
phanthanhtung184
nhock_mini
duongthaingocdhkt
koi038
boydylan39
wipdidem
quangsqtt
chien94
phạm tấn bảo
Hoàng Thiên Anh
Trùm Mật Vụ
MRVANTHONG
phuocle28
nhoxpi.cuti
CANDVN
thygiang
AnDyNguyễn
Zz_Dollar_zZ
binhminhbm7
takiyagenji
nguyenphantuongkhanh
twist
hunghsmn
your_rules
mattrangxanh
ngocduy_th
interpol2502
120 posters

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
Bạn làm ji mà hít 100káj kể kả những ông đi nv dk. 1năm gjỏi nhất gọi cho 70káj 100káj thì kả lũ có dọn vệ sinh tuần hjx! Tốj thjểu phải dk. 20káj trở lên

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
Ko xét biên chế thì trả có mấy c.a vì đi nv là nguồn nhân lực nhìu nhất ^^!

more_horiz
huyken99 đã viết:
Nghe nói sắp tới sẽ ko xét biên chế cho lính NV @@
vớ vẩn Smile) k đc biên chế thì chả ai đi đâu Smile)
p/s : HN vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ lâu quá Trò chuyện Trò chuyện 

more_horiz
Sao mjk thấy trên topic lính Hà Thành bít hết rồi tầm 8-9/9 jì jì mà

more_horiz
haquocson đã viết:
Cho em hỏi là khi vào huấn luyện ví dụ 1 ngày người ta bắt hít đất 100 cái nhưng em ít khi hít đất nên mới vào em không làm được ngay thì có bị kỉ luật hay gì không ạ ??? em đang ở nhà tập hít đất Very Happy
À cho em hỏi thêm là sau 3 tháng huấn luyện về khi đi làm nghĩa vụ ví dụ như gác cổng thì có được nhận lương không ạ ????  
Hít đất 100 cái xà kép 50 cái xà đơn 50 cái. chạy bộ 3000m mỗi ngày . sau huấn luyện chơi thể thao. cử tạ

more_horiz
Új tập ntn ăn sao cho đủ sức hả chết mất hjx!

more_horiz
haquocson đã viết:
Cho em hỏi là khi vào huấn luyện ví dụ 1 ngày người ta bắt hít đất 100 cái nhưng em ít khi hít đất nên mới vào em không làm được ngay thì có bị kỉ luật hay gì không ạ ??? em đang ở nhà tập hít đất Very Happy
À cho em hỏi thêm là sau 3 tháng huấn luyện về khi đi làm nghĩa vụ ví dụ như gác cổng thì có được nhận lương không ạ ????  

Dc nhận lương , đúng hơn là phụ cấp
Hít ko dc thì làm gị bị kỷ luật bạn, nghe nói hit cỡ 20 à

more_horiz
Uk tầm đó tối thjểu chứ như bạn kia nói sắp làm " Running Man " rồi . Còn chơi nhìu môn thể thao nhá và nhận phụ cấp 4thág hl tầm 500k trở nên thì phảj

more_horiz
vô huấn luyện thì theo tập thể thôi chứ cần gì lo lắng, bác nào là công tử thì ráng chạy bộ hít đất từ bây giờ đi, đến lúc lên đường đảm bảo trong top ten.Dtd 

more_horiz
Đề nghị ae cho thông chính xác nhé ko làm hoang mang các chiến sĩ sắp đi bác lucquan003 chém gkê wúa ko phảj đâu các bạn ak có tập chống đẩy xà chạy mức vừa phải thôi ai đủ sk ko lo lám ai yếu tý thì chju. Khó mất vàj tuần là quen

more_horiz
DuyK20_Hy93 đã viết:
Đề nghị ae cho thông chính xác nhé ko làm hoang mang các chiến sĩ sắp đi bác lucquan003 chém gkê wúa ko phảj đâu các bạn ak có tập chống đẩy xà chạy mức vừa phải thôi ai đủ sk ko lo lám ai yếu tý thì chju. Khó mất vàj tuần là quen
xin chào d.c tôi đay chém gió với các d.c hả. các d.c vào ai ở HCM đưa về huấn luyện ở thủ đức thì các d.c se biết chứ gì từ 50 cái trở lên. giai đoạn đàu các d.c người ta thông cảm mới tập làm wen . 1 xuống 2 lên nha các d.c có tiểu đổi trưởng đếm đàn hoàng nha các d.c. con việc d.c duyk20_Hy93 lần này bỏ qua nha d.c về phát ngôn của mình

more_horiz
thequang1891994 đã viết:
huyken99 đã viết:
Nghe nói sắp tới sẽ ko xét biên chế cho lính NV @@
vớ vẩn Smile) k đc biên chế thì chả ai đi đâu Smile)
p/s : HN vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ lâu quá Trò chuyện Trò chuyện 

Tin ko tuỳ chú, mình mong là nghe nhầm

more_horiz
lucquan003 đã viết:
DuyK20_Hy93 đã viết:
xin chào d.c tôi đay chém gió với các d.c hả. các d.c vào ai ở HCM đưa về huấn luyện ở thủ đức thì các d.c se biết chứ gì từ 50 cái trở lên. giai đoạn đàu các d.c người ta thông cảm mới tập làm wen . 1 xuống 2 lên nha các d.c có tiểu đổi trưởng đếm đàn hoàng nha các d.c. con việc d.c  duyk20_Hy93 lần này bỏ qua nha d.c  về phát ngôn của mình

Ũa chú đi NVCA rồi á

more_horiz
Đi rồi sẽ dõ cứ vô hl là bít hết tất nhjên vất vả rồi . Bác lucquan003 ở Tp Hcm hả sẽ khác ngoài Bắc này mà nên có sai sót jì bác bỏ qua

more_horiz
Lục quân 003 là thanh niên xung phong mà.chém ít thôi.bão số 6 qua lâu rồi/làm như k ai biết vậy.thử hít 100 cái à đơn với chạy 3000 4000m 1 ngày xem nào. lết cong k nổi chứ đừng nói tới ăn. còn nhiều việc khác chứ k phải chỉ ăn và hít xà đâu.

more_horiz
DuyK20_Hy93 đã viết:
Sao mjk thấy trên topic lính Hà Thành bít hết rồi tầm 8-9/9 jì jì mà
nghe nói thì mình nghe nhiều rồi cái quan trọng là chưa có quyết định nên cũng chưa có gì là chắc chắn cả bạn ạ...

more_horiz
thj chjến sỹ khoẻ hjt xà đơn tối thjểu 12 káj thôj. nhưng đốj vs e là cả 1 vấn đề

more_horiz
Muốn làm sju nhân thì học theo bác lucquan003 kìa hít đất 100 xà đơn kép 100káj chạy 3km mjk đã thử hỏi mấy ông a rồj ko như zậy tập như thế ăn jì cho lại ng

more_horiz
Mấy bác cho e hỏi là: Em đang là sv năm 4 trường đh bách khoa ngành điện tử- viễn thông. Em có mong muốn vào ngành công an của tphcm. Không biết nếu vào đó thì e có phải là công an chính quy và được vào biên chế k ?
Và mình công tác như công an trong đó hay là mình làm bên vấn đề hậu cần, chuyên nghiệp....... ạ?
Rất mong được ý kiến đóng góp của mấy bác.

more_horiz
Có bạn nào có thêm thông tin gì về đợt NVCA ở Hn chưa. ở Quận Ba Đình

more_horiz
hogialac đã viết:
Mấy bác cho e hỏi là: Em đang là sv năm 4 trường đh bách khoa ngành điện tử- viễn thông. Em có mong muốn vào ngành công an của tphcm. Không biết nếu vào đó thì e có phải là công an chính quy và được vào biên chế k ?
Và mình công tác như công an trong đó hay là mình làm bên vấn đề hậu cần, chuyên nghiệp....... ạ?
Rất mong được ý kiến đóng góp của mấy bác.

dc chứ , 1 năm thử việc rồi sau đó chú sẽ dc xét biên chế vào ngành, quang trọng chú xin dc ko thôi

more_horiz
các bác cho em hỏi đi nghĩa vụ công an bao lâu vậy?  18 tháng, 2 năm, hay 3 năm ạ?

more_horiz
A.y.e đi nvca là phục vụ trong ca 3năm bạn nhé 3năm đó bạn sẽ dk. Cử đi thj dh

more_horiz
DuyK20_Hy93 đã viết:
sao chú mình bảo là 2 năm thôi nhỉ hic hic...
em có bằng đại học chính quy rồi, nếu có quen bik thì khi đi nghĩa vụ xong chỉ cần quen bik để xin vào biên chế thôi phải ko bác?
mà chuyển hộ khẩu để đi cũng đc phải ko bác? huyện em tới 2014 nó mới tuyển nên phải chuyển huyện.

cho em hỏi thêm là vào đó thì 5 tháng đầu là huấn luyện, sau đó là qua làm cs cơ động hoặc pccc hả bác?

more_horiz
a.y.e đã viết:
DuyK20_Hy93 đã viết:
sao chú mình bảo là 2 năm thôi nhỉ hic hic...
em có bằng đại học chính quy rồi, nếu có quen bik thì khi đi nghĩa vụ xong chỉ cần quen bik để xin vào biên chế thôi phải ko bác?
mà chuyển hộ khẩu để đi cũng đc phải ko bác? huyện em tới 2014 nó mới tuyển nên phải chuyển huyện.

cho em hỏi thêm là vào đó thì 5 tháng đầu là huấn luyện, sau đó là qua làm cs cơ động hoặc pccc hả bác?

chuyển hộ khảu sau 6 tháng mới dc bạn à. 4 tháng huấn luyện chứ @@ , sau huấn luyện bạn sẽ dc điều về bất kì CĐ,CV,PCCC,

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply