Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtChỉ tiêu vào ngành

more_horiz
anh/ chị ơi cho em hỏi ở công an tỉnh mình đã có chỉ tiêu tuyển công dân vào ngành chưa ạ Tm Cl 

descriptionChếtRe: Chỉ tiêu vào ngành

more_horiz
Tỉnh mình là tỉnh nào?

more_horiz
hình như vừa có 1 đợt rồi, nghe nói là tháng 9 hoặc 10 có 1 đợt nữa đó bạn, k biết có đúng hay k

more_horiz
[quote="voquoccuong"]hình như vừa có 1 đợt rồi, nghe nói là tháng 9 hoặc 10 có 1 đợt nữa đó bạn, k biết có đúng hay k[/quote

hicccc có cần đến cơ quan huyện xin hồ sơ để làm không anh, e có nhờ ông chú nhưng không thấy nói j cả a ah Ck Ck 

more_horiz
chuotneanh đã viết:
hicccc có cần đến cơ quan huyện xin hồ sơ để làm không anh, e có nhờ ông chú nhưng không thấy nói j cả a ah Ck Ck 

[/quote]

thế bạn học ngành j, ở huyện nào thế? Chỉ tiêu thì bạn nhờ người thân ra CA huyện hỏi

more_horiz
voquoccuong đã viết:
chuotneanh đã viết:

thế bạn học ngành j, ở huyện nào thế? Chỉ tiêu thì bạn nhờ người thân ra CA huyện hỏi[/quote]

em học cao đẳng ngân hàng, ở Hoài Ân anh ak, em có nhờ ông chú em nhưng không thấy nói gì cả, hồ sơ cũng không, Cl Cl 

more_horiz
Vào topic dành cho ngành ngoài vào CAND bàn luận tiếp nha! Topic sẽ được đóng lại

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply