Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
voicoi
anhhungnup
Evoque
nguyetanh.tn
laduong PBTN
KIDNano
dechua75
mơ ươc vào ngành
ThaygiaoThao
casavn
nguyentienanh
hoakima92
phongbut1995
congdanlaocai
son_35
lanquephuong
canthontt
rika2916
Hoangv
datkelvin89
haysongbenanh
nguyenhoa240193
hoanglan
anh thư
ky_pim
canhsatmat
phuong
Choosy234
nvda2512
bloodnow7
boylangxang
ryolam
nganbui
hoalanmienntay
quinnnguyen
billproxy
gaodenvang
boycity2806
nhangheo
yolo123
linhcsgt
demmua
summer 1210
vietnamstar
nhuquynh0709
vo cung
quandlk87
your_rules
hoangphihong5
Idontcare
tammax
vodanhtieutot
cánh chim hải âu
toiyeuvietnam
nosooner
Lê Ngọc Minh
tuanhungvn
dungnguyen
c1702
vanhieu92
thuhienneu180890
0963944084
ngoanrazor
whoami
chemin
lungtungbon
vanhelsing307
tranhung26
thanhlam2212
trungnv.ht93
blackpan
jike111
bachuhaolong1
datle
nguyenhoang919x
kynhat
987654em
Redmars
Hoang.Nguyen.N
tunggousus
bankaizer
khakha
Jinha
lamnentatka
mrvuong
munez
Vuminh
hoaidhk
anhemtrai
Ngoclampy
ngocanh91
manhvaem
chodoilamathut
NguoiAnDanh
huuhung05071989
traxanh
minmeo
Titi14
tuanhoang1708
nangiuhoa
duongthaingocdhkt
huynhnguyen009
vuquangduc86
anh_hung_tra
hainh123
phucone
rain_black_lh
ngocthuong
duc1991
duy
tanloi0605025
newbiepolice
conan
madatrang
ngocnhanpr
bachuhoalong
kaka00833
Hoahuongduong
vippro1991
chiensi
bettjng
Dtn131
kokono89
tuantuvn
duthanchi
datnt9x
aloneonlyme
invis102
huyken99
alone2710
vidanphucvu
luis89
Hiền Trịnh-NEU
Nobunaga
khanhtoan
chiensiSBC07777
cuongict47
nguyenphantuongkhanh
tatrolai
143 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
mình ở ngoài ngành xin vào thì khám có kỹ không các bạn tư vấn giúp. mình bị sâu răng. hic

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
ngoanrazor đã viết:
huuhung05071989 đã viết:
ngoanrazor đã viết:
huuhung05071989 đã viết:
ngoanrazor đã viết:
đợtI 2014 Sài Gòn khi nào có vậy mấy bác, em mới điền hồ sơ ah

Chưa biết bạn ơi! tphcm chưa nói chỉ tiêu cụ thể! Giờ bạn điền còn kịp! Ráng nhanh nhanh nhé! Khám sức khỏe đầu vào chưa? Ko bị cận nhé!

mình chưa khám gì hết, mình mới điền hồ sơ và nhờ người quen nộp dùm cho 2014 nhưng ko biết khi nào để đi khám, nói chung mình mù tịt vụ vào CA này

À vậy là sắp tới bạn phải đi khám lần 1 rồi! Có cận thì đi bắn mắt đi nha bạn! Mình thì mình đi khám xong có kết quả rồi đem nộp chung với hồ sơ lun!

mắt của mình tốt 20/20 bn ah, mình chỉ bị sâu răng thôi không biết có sao không What a Face 

Èo! đi trám răng gấp! Vì nó có 3 loại đánh giá 1 2 3! 1 là tốt nhất! Khám gần 20 phần lận!Có 1 con 3 vào là tạch đó! Mà sâu răng có khi lại bị chấm 3 đó!

more_horiz
Răng mình hoi đen trong cùng thôi mà nó phán là bị sâu.roi xuong loai 2 lun.ra tiệm nó nói rang tot chỉ bị đen ở kẽ răng thoi.bo tay

more_horiz
Các bạn viết bài nhớ phải có dấu rõ ràng không viết tắt, không nói vấn đề nhạy cảm nhé các bạn. Mình sẽ xóa những bài viết vi phạm.

more_horiz
tatrolai đã viết:
Răng mình hoi đen trong cùng thôi mà nó phán là bị sâu.roi xuong loai 2 lun.ra tiệm nó nói rang tot chỉ bị đen ở kẽ răng thoi.bo tay

Viết có dấu rõ ràng nha bạn, cái có cái không vậy? Nếu dậy sao không đi làm trắng răng đi. Bạn ngành gì? Phỏng vấn test tay nghề rồi chứ?

more_horiz
Điểm tổng kết hóa lớp 10 mình bị 5.6. Vậy có được đăng ký thi công an không nhỉ
*Mắt mình cận nhưng mình 18 tuổi mình sẽ mổ mắt. Vậy mình nên thi song mới mổ mắt, hay là mổ song mới đi thi
*Mình có ông anh họ và bác họ làm trong ngành nhưng ngại hỏi lắm. Ai biết trả lời giúp mình thông tin trên.

more_horiz
dungnguyen đã viết:
Điểm tổng kết hóa lớp 10 mình bị 5.6. Vậy có được đăng ký thi công an không nhỉ
*Mắt mình cận nhưng mình 18 tuổi mình sẽ mổ mắt. Vậy mình nên thi song mới mổ mắt, hay là mổ song mới đi thi
*Mình có ông anh họ và bác họ làm trong ngành nhưng ngại hỏi lắm. Ai biết trả lời giúp mình thông tin trên.

Câu hỏi của bạn lạ quá! Đây là topic của các bạn ngành ngoài có bằng đại học xin vào ngành công an! Mà bạn lại hỏi điểm năm lớp 10 của bạn? Vậy là bạn chưa học hết năm lớp 12 nữa hả bạn?

more_horiz
Ráng chờ tới 15/1.mà sao ndđ của mình không nói về ngày này nhỉ.nôn wá rồi

more_horiz
Chưa ai xin vào Cục ở Hà Nội nhận được quyết định đâu. Cứ chờ đã.

more_horiz
tatrolai đã viết:
Ráng chờ tới 15/1.mà sao ndđ của mình không nói về ngày này nhỉ.nôn wá rồi

Mình cũng thế! thấy chẳng nói gì cả! chỉ nói là bên phòng tổ chức sẽ gọi lên làm thủ tục mà giờ chưa thấy nữa! nên cũng thật phấn khởi lun!

more_horiz
tuantuvn đã viết:

THế hôm trước bác Redmas nhận quyết định là sao bạn? nhiều thông tin trái chiều thế

more_horiz
nghi là 15/1 là nghĩa vụ.không thấy ai có nhiều thông tin nhỉ.có vài bạn buông vài câu rồi lặn làm cả đá m chờ đợi thoi thóp

more_horiz
tatrolai đã viết:
nghi là 15/1 là nghĩa vụ.không thấy ai có nhiều thông tin nhỉ.có vài bạn buông vài câu rồi lặn làm cả đá m chờ đợi thoi thóp

Thôi chờ đợi chứ biết sao giờ bạn!đến ngày 15 này là bít liền chứ gì! hihi! cứ thoải mái cho ăn tết nó vui vẻ! Nm 

more_horiz
tuantuvn đã viết:

Bạn vippro1991 cũng đi làm rồi đó bạn! đang trong thời gian 6 tháng tạm tuyển đấy!

more_horiz
huuhung05071989 đã viết:
tuantuvn đã viết:

Bạn vippro1991 cũng đi làm rồi đó bạn! đang trong thời gian 6 tháng tạm tuyển đấy!

vippro1991 ở tỉnh bạn ah

more_horiz
chiensi đã viết:
huuhung05071989 đã viết:
tuantuvn đã viết:

vippro1991 ở tỉnh bạn ah
]
ủa nghe đâu là ở hà nội mà! chắc mình nhầm! tùm lum hết nên chắc nhầm lẫn!

more_horiz
huuhung05071989 đã viết:
chiensi đã viết:
huuhung05071989 đã viết:
tuantuvn đã viết:

vippro1991 ở tỉnh bạn ah

]
ủa nghe đâu là ở hà nội mà! chắc mình nhầm! tùm lum hết nên chắc nhầm lẫn!

Mình ở tỉnh mà bạn

more_horiz
Tình hình là có bác nào xin vào TC 4 có tin tức j chưa?
Dna`y có vẻ anh e cũng bỏ diễn đàn nhiều thì phải :<

more_horiz
Dtn131 đã viết:
Tình hình là có bác nào xin vào TC 4 có tin tức j chưa?
Dna`y có vẻ anh e cũng bỏ diễn đàn nhiều thì phải :<

em cũng như bác đây. bác có yah00 hay face kh0ng ad mình n0i chuyện đi bác

more_horiz
Nếu cái tin ngày 15/1 này là thật thì chính thức là còn 11 ngày nữa là có tin nhé! đếm ngược từng ngày!

more_horiz
nói thì nói vậy nhưng ít nhất cũng qua tết mà nên cứ lên hóng thôi chứ cũng ko biết nói gì cả

more_horiz
Các bác cho em hỏi chút khi đi xác minh lý lịch thì người ta có lấy dấu ở công an xã không hay chỉ hỏi thông tin rồi lấy dấu ở công an huyện. cảm ơn các bác rất nhiều ạ

more_horiz
còn 9 ngày! đếm ngược đi nào! 15/1 ơi đến nhanh đi!

more_horiz
huuhung05071989 đã viết:

sắp tới ngày rồi mà mình chả nhận đc tin gì kêu đi khám hết, chắc là tèo rồi ngay từ vòng đầu  confused 

more_horiz
ngoanrazor đã viết:
huuhung05071989 đã viết:

sắp tới ngày rồi mà mình chả nhận đc tin gì kêu đi khám hết, chắc là tèo rồi ngay từ vòng đầu  confused 

Cũng chưa có ai được gọi đi khám sức khỏe tại tphcm đâu bạn! Cái này là do mình có nghe 1 2 bạn trên diễn đàn nói là ngày 15/1 này tphcm mới lập hội đồng và đưa ra chỉ tiêu! Nên mình không biết có đúng hay không nên chỉ còn biết cách đợi đến ngày đó là biết đúng hay không thôi! Tự tin và chờ đợi nào!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply