Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
voicoi
anhhungnup
Evoque
nguyetanh.tn
laduong PBTN
KIDNano
dechua75
mơ ươc vào ngành
ThaygiaoThao
casavn
nguyentienanh
hoakima92
phongbut1995
congdanlaocai
son_35
lanquephuong
canthontt
rika2916
Hoangv
datkelvin89
haysongbenanh
nguyenhoa240193
hoanglan
anh thư
ky_pim
canhsatmat
phuong
Choosy234
nvda2512
bloodnow7
boylangxang
ryolam
nganbui
hoalanmienntay
quinnnguyen
billproxy
gaodenvang
boycity2806
nhangheo
yolo123
linhcsgt
demmua
summer 1210
vietnamstar
nhuquynh0709
vo cung
quandlk87
your_rules
hoangphihong5
Idontcare
tammax
vodanhtieutot
cánh chim hải âu
toiyeuvietnam
nosooner
Lê Ngọc Minh
tuanhungvn
dungnguyen
c1702
vanhieu92
thuhienneu180890
0963944084
ngoanrazor
whoami
chemin
lungtungbon
vanhelsing307
tranhung26
thanhlam2212
trungnv.ht93
blackpan
jike111
bachuhaolong1
datle
nguyenhoang919x
kynhat
987654em
Redmars
Hoang.Nguyen.N
tunggousus
bankaizer
khakha
Jinha
lamnentatka
mrvuong
munez
Vuminh
hoaidhk
anhemtrai
Ngoclampy
ngocanh91
manhvaem
chodoilamathut
NguoiAnDanh
huuhung05071989
traxanh
minmeo
Titi14
tuanhoang1708
nangiuhoa
duongthaingocdhkt
huynhnguyen009
vuquangduc86
anh_hung_tra
hainh123
phucone
rain_black_lh
ngocthuong
duc1991
duy
tanloi0605025
newbiepolice
conan
madatrang
ngocnhanpr
bachuhoalong
kaka00833
Hoahuongduong
vippro1991
chiensi
bettjng
Dtn131
kokono89
tuantuvn
duthanchi
datnt9x
aloneonlyme
invis102
huyken99
alone2710
vidanphucvu
luis89
Hiền Trịnh-NEU
Nobunaga
khanhtoan
chiensiSBC07777
cuongict47
nguyenphantuongkhanh
tatrolai
143 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
mình học Môi trường bằng cử nhân ĐH chính quy và đang có ý định xin vào nghành theo diện tuyển nghành ngoài. Liệu bằng của mình có khả năng k các bạn ?

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
chắc hôm này mình quyết định từ bỏ con đường này thôi, vì ko thấy đi tởi đâu hết, ndd thêm "điều kiện" mới, mà hỏi chắc chắn ko thì ko trả lời được, chỉ là qua loa như mọi khi, vậy là mất đáng kể "điều kiện" cũ, đành vậy, coi như mình ko có duyên vs con đường này, chúc các bạn còn theo đuổi ngành may mắn hơn mình....

more_horiz
có ai ở tây ninh vô được ngành chưa?

more_horiz
Đợi chờ k hề hạnh phúc tẹo nào các bác ahhh

more_horiz
Đã có ai trong diễn đàn bị ntn chưa, tất cả mọi người phải cảnh giác nhé, [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
tuantuvn đã viết:
Đã có ai trong diễn đàn bị ntn chưa, tất cả mọi người phải cảnh giác nhé,

co thấy gì đâu.

more_horiz
admin diễn đàn cứ để mọi người nhìn link nay nhé, nó được báo dân trí đăng thì có nghĩ là mọi người nên được đọc có gì mà phải giấu giếm nhỉ. [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
tuantuvn đã viết:
Đã có ai trong diễn đàn bị ntn chưa, tất cả mọi người phải cảnh giác nhé,

Bị gì bạn? Nội dung là gì?

more_horiz
tammax đã viết:
mình học Môi trường bằng cử nhân ĐH chính quy và đang có ý định xin vào nghành theo diện tuyển nghành ngoài. Liệu bằng của mình có khả năng k các bạn ?

Ừm được bạn, học môi trường thì có cơ hội vào làm cảnh sát môi trường.

more_horiz
tuantuvn đã viết:
admin diễn đàn cứ để mọi người nhìn link nay nhé, nó được báo dân trí đăng thì có nghĩ là mọi người nên được đọc có gì mà phải giấu giếm nhỉ.

mình cung ko thấy đc link, bạn thử ghi mà bỏ "http://www." xem sao, vd dantri.com.vn/the-thao/u19-viet-nam-dung-day-sau-cu-soc-825791.htm

more_horiz
Chắc là chuyện bị lừa khi nhờ chạy vào ngành CA chứ gì.mình thi chưa tốn gì và kết quả vẫn chờ tới giờ.bạn tuantuvn hãy viết tiêu đề để mọi người gugồ sợt đi

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
tammax đã viết:

mình là nữ, mình có tham khảo qua các năm trước, hầu hết là lấy chỉ tiêu nam thôi Sad, đang buồn buồn, do dự không biết có được đi theo màu áo này không Sad

more_horiz
Có bạn nào biết ở tp hcm từ khi có chỉ tiêu đến khi dc nhận quyết định đi làm trong khoảng bao lâu không vậy. mình cảm ơn.

more_horiz
Ngoclampy đã viết:
Có bạn nào biết ở tp hcm từ khi có chỉ tiêu đến khi dc nhận quyết định đi làm trong khoảng bao lâu không vậy. mình cảm ơn.

Hình như là trong vòng 1tháng là xong tất cả từ lúc có chỉ tiêu.hồi trứớc nghe anh kia nói như vậy

more_horiz
tatrolai đã viết:
Ngoclampy đã viết:

Hình như là trong vòng 1tháng là xong tất cả từ lúc có chỉ tiêu.hồi trứớc nghe anh kia nói như vậy

Không tính ngày mai do ngày mai là chủ nhật thì còn 2 ngày nữa là đến cái ngày 15/1 nha bạn cùng cảnh ngộ của tui ơi! Chờ mỏi cổ! đi là thêm kiếm tháng 3m8 xài tết cho nó thoải mái trong lúc chờ đợi!

more_horiz
tatrolai đã viết:
Ngoclampy đã viết:

Mình thì nge có chỉ tiêu,thông báo nhận hồ sơ.xác minh lí lịch,phỏng vấn thì nhanh nhất cũng nữa năm.

more_horiz
nosooner đã viết:
chắc hôm này mình quyết định từ bỏ con đường này thôi, vì ko thấy đi tởi đâu hết, ndd thêm "điều kiện" mới, mà hỏi chắc chắn ko thì ko trả lời được, chỉ là qua loa như mọi khi, vậy là mất đáng kể "điều kiện" cũ, đành vậy, coi như mình ko có duyên vs con đường này, chúc các bạn còn theo đuổi ngành may mắn hơn mình....

đồng cảnh ngộ với bác Cười nhe răng , muốn vào thì ngay từ lúc đầu thi đại học đi chứ mình thấy ngành ngoài xin vào rất khó trừ khi là con ông cháu cha, lâu lâu có mấy suất tranh không lại No 

more_horiz
tammax đã viết:
nguyenphantuongkhanh đã viết:
tammax đã viết:

mình là nữ, mình có tham khảo qua các năm trước, hầu hết là lấy chỉ tiêu nam thôi Sad, đang buồn buồn, do dự không biết có được đi theo màu áo này không Sad

Ừm cứ nhờ người quen trong ngành người ta giúp đi, hên thì được vào xui thì thôi chứ sao giờ...

descriptionChếtHà nội

more_horiz
hôm nay quận hà đông ra quân không biết có các anh em bên chuyển ngành theo đó không? sao mà lâu quá vậy... , ko có thồn tin gì nữa...  confused Gh 

more_horiz
mình chờ hết tháng này không được là lấy vốn đi kinh doanh cho vui vẻ.

more_horiz
hết tháng này ko biết co chỉ tiêu 2014 cho ngành ngoài ko nữa .....

more_horiz
@ tuantuvn . bạn cũng xin bên hn ah, đi lm đi bạn ơi, tui cũng đã đợi và ko thể ngồi 1 chỗ đợi đc, đã đi học tiếp và làm từ tháng 11

more_horiz
Tiếp tục chờ thôi... Không biết có xin vào ngành được không ta!

more_horiz
Em mới có quyết định rồi các bác ạ!!! tphcm nha, xin về quận. Nghe phòng tổ chức nói sẽ đi làm trước tết. thông báo cho các bác biết  Dtd 

more_horiz
traxanh đã viết:
Em mới có quyết định rồi các bác ạ!!! tphcm nha, xin về quận. Nghe phòng tổ chức nói sẽ đi làm trước tết. thông báo cho các bác biết  Dtd 

Ngon, chỉ tiêu của bạn ngành gì? Chỉ tiêu của năm 2014 chứ hả?... Cho xem hình cái quyết định bạn.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply