Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
traxanh
nguyenle099
lăng thủy
vanmanh11988
sake
Mr.Lonely04
nguoicodon89
bachhvtc
abc
thieutuong
Kesluca
Piglet2991
Zin6789
lacmatem92
asdfghjklinh
trannhan89
kimchung
Nth2712
hahoangphu
Hoangv
microwave18
HaThieuGia
cutidanbau
vanduongdtvt
hotrung412
duyhoang
ty42
hainp10@gmail.com
thăng123
ThaygiaoThao
galaxy_s5
tuan_mc1234
xinmangtinhem
htv7
luviam
Linh.Yul
duongthaingocdhkt
sonca2808
thotran1990th
854223
toanpham
chiensi
Hoàng Thiên Anh
Minhtam1308
vipboy
rika2916
chienpzo
mduongvn
hoakima89
rain_black_lh
luan123
minmeo1991
vippro1991
baodanh
gaodenvang
Chu Hồng Sơn
tienhoang92
ngocnhanpr
cethang
voicoi
tanghong1110
mrtt
ngocthuong
phancuong102
dophuhaokg
haha1901
hoangphihong5
kunken2014
hainh123
tuan2345
hoang9393
hangxua
teot3
ngọc còm
tanloi0605025
daokhacminh1990
manhhai20111993hn
lehaguitar
qbamboo
chinsu
nhatquang46@yahoo.com
martin91
kujimatowasa
QH8889
khongson
happyriver_147
dlinh90
laduong PBTN
baogiochodenthang10
khanhhoang
nguyenphantuongkhanh
dungprvnn
c4chick
phongbui
huuhung05071989
mrvuong
100 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
toanpham đã viết:
Bạn lehaguita vào tỉnh nào thế, chắc ko phải Hà Nội chứ?

không phải hà nội đâu bạn.
Xin chào

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
lehaguitar đã viết:
toanpham đã viết:
Bạn lehaguita vào tỉnh nào thế, chắc ko phải Hà Nội chứ?

không phải hà nội đâu bạn.
Xin chào

A Onl đọc tn nhắn e nha .tks a Smile

more_horiz
chiensi đã viết:
bachhvtc đã viết:
microwave18 đã viết:
bachhvtc đã viết:
luan123 đã viết:
bachhvtc ,bạn xin vao CAtphn , đợt 6/8 ah .bạn có thể gưi cho minh xem cai qđ đc khong cảm ơn ban

tớ sin vào cái đợt đó đấy nhưng mà giờ tớ tiến thoái lương nam cậu ah chả thấy vui tý nào cả. đi thì mất thêm 200 tr nưa mà ko đi thì mất số cu ko đòi lại đc nha fminhf thì nghèo. giờ phải làm tn  đây. huhu Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

đọc inbo đi bạn

bạn cho mình xin hình quyết định với. [Only admins are allowed to see this link]

làm gì có chuyện thêm tiền có khi bạn bị lừa rồi chứ ngay từ đầu khi vào họ đã nói chuẩn rồi
NDD của bạn chắc là người môi giới và khi bạn đưa hồ sơ và tiền để lo việc thì bạn phải viết giấy cam kết nếu ko lo được việc thì phải hoàn chả lại số tiền cùng lắm là mất 10% đến 20% số tiền đó chứ làm gì có chuyện ko chả nếu bạn có giấy cam kết rồi họ mà ko chả thì gửi cam kết đó kiện

more_horiz

Các bạn đang chông ngóng trên tổng cục thì mình chia sẻ lại thông tin nhé :

Năm nay chỉ tiêu chung 2014 của các tổng cục là không có chỉ có chỉ tiêu riêng tức là phải xin trực tiếp từ các tổng cục chưởng chỉ tiêu riêng thì chỉ có một vài suất hồ sơ thì nhiều thế lên là cơ nhỏ thì bị đẩy ra là chuyện bình thường

Mà xin trực tiếp từ các tổng cục chưởng thì bạn biết rồi đấy phải có người quen biết gần gũi thì mới xin được còn năm nay bác Quang không ký chỉ tiêu chung cho các tổng cục đâu nếu muốn vào các tổng cục thì phải đợi chỉ tiêu chung 2015 nhé

more_horiz
Còn một thông tin nữa là ở Hà Nội đến giờ phút này vẫn còn có thể nộp hồ sơ vào được vì chỉ tiêu là vẫn còn nếu bạn nào cơ to vẫn vào bình thường thế lên các bạn cứ bình tĩnh nhé chứ bạn nào nói có quyết định rồi thì là trường hợp đặc biệt

more_horiz
Hoangv đã viết:
Còn một thông tin nữa là ở Hà Nội đến giờ phút này vẫn còn có thể nộp hồ sơ vào được vì chỉ tiêu là vẫn còn nếu bạn nào cơ to vẫn vào bình thường thế lên các bạn cứ bình tĩnh nhé chứ bạn nào nói có quyết định rồi thì là trường hợp đặc biệt

các tỉnh thì sao a . a bik k ạ

more_horiz
teot3 đã viết:
Hoangv đã viết:

b ở tỉnh nào, có gì inbox hoặc add nick yh mình hg_hj29 để bàn bạc Very Happy
theo mình biết thì chỉ tiêu chung ở các tỉnh miền bắc đã giải quyết xog xuôi hết nhưng những người đi theo "con đường đặc biệt"
thì vẫn còn cơ hội bởi những hồ sơ theo đường đấy vẫn chưa giải quyết xog, họp xog quốc hội đợt này mới bộ tiến hành đưa duyệt chỉ tiêu loại đó cho các tỉnh Very Happy

more_horiz
854223 đã viết:
teot3 đã viết:
Hoangv đã viết:

b ở tỉnh nào, có gì inbox hoặc add nick yh mình hg_hj29 để bàn bạc Very Happy
theo mình biết thì chỉ tiêu chung ở các tỉnh miền bắc đã giải quyết xog xuôi hết nhưng những người đi theo "con đường đặc biệt"
thì vẫn còn cơ hội bởi những hồ sơ theo đường đấy vẫn chưa giải quyết xog, họp xog quốc hội đợt này mới bộ tiến hành đưa duyệt chỉ tiêu loại đó cho các tỉnh Very Happy

đọc inbox

more_horiz
tinh minh dang cho kham suc khoe va tham tra ly lich roi Smile Smile

more_horiz
hotrung412 đã viết:
tinh minh dang cho kham suc khoe va tham tra ly lich roi Smile Smile

ông a ở tình nào z ??

more_horiz
Mấy bạn ở tỉnh khác sao rồi ạ. Tỉnh mình thì đang đi điều tra lý lịch , và sáng mai đi khám sức khoẻ ở bệnh xá C.a Tỉnh rồi .

more_horiz
may hom nua noi' sau nhe'

more_horiz
hotrung412 đã viết:
may hom nua noi' sau nhe'

ọc ọc
có tt gì thì chia sẻ với đi chứ a Sad

more_horiz
Có anh em HN nào kết luận kiểm tra sức khỏe chưa ?

more_horiz
Bachhvtc : Gửi cho mình xem qđ của bạn với nhé. Mail [Only admins are allowed to see this link]
Cảm ơn bạn nhiều

more_horiz
Lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn , mình trước đây cũng tuyện dụng ngành ngoài vào LL công an đến nay vào ngày được 3 năm rồi các bác có thắc mắc gì cứ hỏi cái gì mình biết sẽ trả lời nhé. Nhưng nói trước đời không như là mơ nhé nhất là đặc thù ngành cồng an bác nào làm sẽ biết rất mệt mỏi về đầu óc, bây giờ hiện tại mình đang rất hào hứng thật phấn khởi, bác nào muốn vào ngành phải suy nghĩ kĩ nhé đừng vì cái mác công an mà xin vào, gắn bó không được lâu đâu.

more_horiz
sake đã viết:
Lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn , mình trước đây cũng tuyện dụng ngành ngoài vào LL công an đến nay vào ngày được 3 năm rồi các bác có thắc mắc gì cứ hỏi cái gì mình biết sẽ trả lời nhé. Nhưng nói trước đời không như là mơ nhé nhất là đặc thù ngành cồng an bác nào làm sẽ biết rất mệt mỏi về đầu óc, bây giờ hiện tại mình đang rất hào hứng thật phấn khởi, bác nào muốn vào ngành phải suy nghĩ kĩ nhé đừng vì cái mác công an mà xin vào, gắn bó không được lâu đâu.

bác cho em xin nick yahoo hoặc add nick yh em nhé: hg_hj29 Cười nhe răng
hoặc add face em nhé bác, em nhắn địa chỉ face vào inbox bác rồi đấy Very Happy

more_horiz
sake đã viết:

Bác vào tỉnh hay bộ vậy, có thể cho bọn em biết trình tự các bước như thế nào k (Thời gian thực hiện các bước đến khi nhận qđ tạm tuyển, Trong các bước thì có gì đặc trưng cần lưu ý...) nói chung là càng chi tiết càng tốt bác ah Very Happy

more_horiz
Mình làm công an tỉnh bác à, các bước thì như sau vì mình có cơ to lãnh đạo tỉnh xin cho mình nên cũng dễ, đầu tiên nộp hồ sơ, sau khoản 1 tuàn thì đi khám sức khỏe, sau đó là đến phần xác minh lý lịch, xong xuôi hết rồi đến một ngày nào đó bên thường vụ công an tỉnh sẽ xét hồ sơ, đầu tiên là hồ sơ cocc, con cháu ban giám đốc sẽ được ưu tiên, tiếp đó là hồ sơ dạng xxx, cuối cùng là hồ sơ nộp chay, các bác nhìn vào sẽ thấy cơ hội của ai là lớn nhất rồi đấy. Nêu bác được nhận khoản 1 tuần là có quyết định.

more_horiz
sake đã viết:
Mình làm công an tỉnh bác à, các bước thì như sau vì mình có cơ to lãnh đạo tỉnh xin cho mình nên cũng dễ, đầu tiên nộp hồ sơ, sau khoản 1 tuàn thì đi khám sức khỏe, sau đó là đến phần xác minh lý lịch, xong xuôi hết rồi đến một ngày nào đó bên thường vụ công an tỉnh sẽ xét hồ sơ, đầu tiên là hồ sơ cocc, con cháu ban giám đốc sẽ được ưu tiên, tiếp đó là hồ sơ dạng xxx, cuối cùng là hồ sơ nộp chay, các bác nhìn vào sẽ thấy cơ hội của ai là lớn nhất rồi đấy. Nêu bác được nhận khoản 1 tuần là có quyết định.

suất vào làm từ Bộ gửi xuống tỉnh có được ưu tiên xét ko bác ??? có tiến hành cùng luôn ko hay phải sau chỉ tiêu chung của tỉnh đã Very Happy

more_horiz
Nếu suất của bộ mà dành cho mình bác thì sao phải lăn tăn, xét cùng vì chỉ tiêu là do công an tỉnh xin và bộ quyết định nếu chỉ tieu ở tỉnh mà xin riêng cho bác thì cứ yên tâm, còn nếu quen biết mà gửi thì chưa biết, nếu cơ to thì okie còn cơ vừa thì chưa biết.

more_horiz
sake đã viết:
Nếu suất của bộ mà dành cho mình bác thì sao phải lăn tăn, xét cùng vì chỉ tiêu là do công an tỉnh xin và bộ quyết định nếu chỉ tieu ở tỉnh mà xin riêng cho bác thì cứ yên tâm, còn nếu quen biết mà gửi thì chưa biết, nếu cơ to thì okie còn cơ vừa thì chưa biết.

a đọc inbox e , e có điều muốn hỏi a ,tks a

more_horiz
trong 6 tháng tạm tuyển đi làm mặc đồ dân sự hả bạn

more_horiz
thieutuong đã viết:
trong 6 tháng tạm tuyển đi làm mặc đồ dân sự hả bạn

các bạn có thể cho mình biết rõ ràng rằng thế nào là tạm tuyển công an đi. Mình không hiểu quy trình tuyển dụng này lắm. xin cảm ơn.
Nhắn nhủ anh Chu Hồng Sơn " chào anh, anh có thể cho em địa chỉ email để em xin được tư vấn từ anh những vấn đề xung quanh việc tuyển ngành ngoài và nghĩa vụ công an ạ. Cảm ơn anh".

more_horiz
sake đã viết:

xin chào bạn sake, mình rất quan tâm đến thông tin bạn đã chia sẻ, bạn có thể cho mình địa chỉ yahoo hay email không?! mình muốn trao đổi với bạn vài chuyện xung quanh vấn đề này. xin cảm ơn. good luck!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply