Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
donlq.x8
luckyplease
HA17121993
dmthuong1988
canhsathsvietnam
trungttqt
Nokiaz71
chiensitre1989
doichoqualau
ericngg3
matnhanroi
traitinhle
chohoaikthay
Hoangv
thiennguyen
pccc_cs9
cutionline
canhsat113hp
nguyenphucvtt125
FCBHoangT
chinsu
motdauhoi
traihathanh
rain_black_lh
ga_ngoc
duongmotchieu_vn
s2cry
monkey_79
enino123
vo danh
trinhquyet
tuan2345
nguoisoi123
Nobunaga
nvda2512
congthanh
nviet112
boydeptrai
Sukteh
misswifed2t
gaconlonton1234
C.S.G.T
tudq82
chiensitre91
thunder1993
changtraithangtu27
asdasd123
kebuomhoa
zero2008
hoadao_997
linhtran_cp
Thaikskt
chithanh
naruto9x
your_rules
gaodendo
DHXD
summerboy
pre.hung
cobe6789
binbmt92
tien7839
linhCahn
csgt
namhn899
daokhacminh1990
changtraicodon241288
taycuonglong
tuantrung2710
aaa9449
linhgia88
dungprvnn
phố núi
lam90
Dapxichlo_92
bmt
nguyengia
anhsaoxanh24
qbd
khuedx
uzimaghi
minhduc89
mrbean04
hoangbui8990
hahoangphu
trannhan89
taiketoancc
comeback
viobubu0301
vipboy
theanhnd90
zatvda92
thanhlam2108
Tohutieu
lencii01
Ngocdungqn242424
tubattam
longhao391lehoan
hung1234
nguyenhoang919x
221091
lehung1204
phongbui
chiensigia.16
abcxyz123
_yeeyee_
thieutuong
sky123
ngocthuong
Choosy234
phamha.20291
115 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
bạn nào xin bên tổng cục 8 nhắn tin trao đổi nhé 0909461451

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Em chắc năm sau mới có hy vọng đc, bác PGĐ nói bố em là cứ yên tâm, không biết có vào được ko nữa Khóc rồi nè

more_horiz
im ắng thế này thì có vẻ chưa ai có quyết định rồi.
chỉ khi nào cầm quyết định trên tay thì mới xong.

more_horiz
binbmt92 đã viết:
Em chắc năm sau mới có hy vọng đc, bác PGĐ nói bố em là cứ yên tâm, không biết có vào được ko nữa Khóc rồi nè

năm ngoái bác PGĐ cũng nói với e y như thế, đến bây giờ thì vẫn y nguyên =)))))) mong là sắp tới đổi giám đốc sẽ khác, chứ giờ thì chịu cứng Cười lăn lộn

more_horiz
Hix. công nhận là ndd nào cũng nói là yên tâm đi sẽ được nhưng mà cứ đợi mãi chả thấy gì cả Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn

more_horiz
aaa9449 đã viết:
Hix. công nhận là ndd nào cũng nói là yên tâm đi sẽ được nhưng mà cứ đợi mãi chả thấy gì cả Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn

ý mấy bác ndd là đợi tầm 5,6 năm ấy mà, kiều gì cũng được luôn Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn

more_horiz
quanh đi quẩn lại vẫn là những lời nói có cánh.
chỉ là chưa thấy: tờ quyết định trên bàn, thời gian địa điểm rõ ràng. ú ú u

more_horiz
Tới nay mà bác nào chưa có ksk với nghe xmll là dễ chờ năm sau lắm.

more_horiz
Em cũng tự biết thân biết phận là nhanh thì sang năm rồi Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn

Chẳng qua thấy anh lam90 comment hay quá phải đăng nhập vào để giải bày ý kiến.

Quá n ả n luôn ấy. Lúc nào cũng yên tâm, chắc được, đang xin chỉ tiêu, đang trình lên bộ....

Mãi vẫn chả thấy gì Khóc rồi nè Khóc rồi nè

more_horiz
tình hình bạn lam90 thế nào rồi? ở diễn đàn này thấy bạn ý cũng nhiệt tình.

more_horiz
minh nghi xin tu nganh ngoai vào thi phi là nguoi nhà thi co moi xin chu chi là gioi thieu quen biet thi xin di ngia vu là duoc, chu xin nganh ngoai thi doi lau lem.

more_horiz
mấy bác ksk với xmll rồi đã có quyết định chưa vậy?hay cũng vẫn còn chờ thế?

more_horiz
Vẫn chưa thấy rục rịch gì cả bạn ah.

more_horiz
nguyengia đã viết:

như bác thôi, đợi chờ, ndd cơ bé nên đành chịu, chắc phải thêm 1 năm nữa, may công việc hiện tại làm cũng nhàn, lương cũng ok nên ko đến nỗi tuyệt vọng lắm Cười ngoát miệng Cười ngoát miệng

more_horiz
lam90 đã viết:
nguyengia đã viết:

như bác thôi, đợi chờ, ndd cơ bé nên đành chịu, chắc phải thêm 1 năm nữa, may công việc hiện tại làm cũng nhàn, lương cũng ok nên ko đến nỗi tuyệt vọng lắm Cười ngoát miệng Cười ngoát miệng

ngành này mình thấy nó hơi kín hơn so với công chức, mà công chức từ lúc nộp hồ sơ đến lúc có kể quả rồi nhận quyết định đi làm cũng phải gần 1 năm.
thực ra ngành ngoài vào hầu hết là không có mục tiêu ngay từ đầu, còn có cơ thì vào theo từ đi học hoặc nghĩa vụ ngay chứ học ngoài làm gi,
trừ một số ít trường hợp đặc biệt thôi, nhưng khá hiếm.

more_horiz
Các bác cho hỏi bằng đh mà loại trung bình có nộp hs đc ko ạk

more_horiz
anhsaoxanh24 đã viết:
Các bác cho hỏi bằng đh mà loại trung bình có nộp hs đc ko ạk

nộp bình thường nha bạn ( mà nếu ndd mạnh thì hãy nộp, ko thì sẽ bị loại ngay từ vòng đâu đấy),hi

more_horiz
ko biết trước tết có qd ko đây
các bác xin ở tc4 có tin tức gì chưa

more_horiz
TC vẫn im ắng chưa thấy gì

more_horiz
cuối tuần rồi, chúc các đc sang tuần sớm có qđ Vui nhảy múa Vui nhảy múa

more_horiz
Chào các đồng chí ! Các đồng chí xin vào CAHN có được tin như mình chưa. Mình mới được phòng tổ chức gọi lên hôm t5 vừa rồi và đã được đưa hồ sơ xanh để khai ( có hướng dẫn luôn cách khai ). Họ hẹn ngành 1/12 nộp lại đầy đủ 1 bộ hồ sơ theo quy định, 10/12 sẽ đi khám sức khỏe. Còn xác minh lý lịch chắc phải nhờ ndd bôi trơn cho nhanh triển khai để có qđ sớm thôi. Còn ai có tin vui nữa ko để hôm nào đi KSK chung vui nhé Very Happy

more_horiz
linhCahn đã viết:
Chào các đồng chí ! Các đồng chí xin vào CAHN có được tin như mình chưa. Mình mới được phòng tổ chức gọi lên hôm t5 vừa rồi và đã được đưa hồ sơ xanh để khai ( có hướng dẫn luôn cách khai ). Họ hẹn ngành 1/12 nộp lại đầy đủ 1 bộ hồ sơ theo quy định, 10/12 sẽ đi khám sức khỏe. Còn xác minh lý lịch chắc phải nhờ ndd bôi trơn cho nhanh triển khai để có qđ sớm thôi. Còn ai có tin vui nữa ko để hôm nào đi KSK chung vui nhé Very Happy

Mình hà nội đây để dục ndd . Mìh chưa đc gọi j

more_horiz
Chúc mừng d/c sắp được vào ngành. Nghe đã quá đi mất Cười nhe răng Cười nhe răng

more_horiz
linhCahn đã viết:

Chúc mừng bạn nhs. Cuối năm còn có tin hoa hồng. Chắc đầu năm là xong xuôi thôi. Vui nhảy múa Vui nhảy múa

more_horiz
Có bạn nào có tin j mới k

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply