Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

descriptionChếtcần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

more_horiz
Tình hình là em tốt nghiệp đại học chính quy khoa kiến trúc, ước mơ làm công an của e từ lâu r nhưng e đợt đó ko thi đc ạ ko biết e có thể vào ngành đc ko ạ và vào thì mình có đc làm chuyên môn ko a và bằng đh thì cấp bậc là gì a các ae nào công tác hay có kinh nghiệm thì giúp đỡ e ạ em cảm ơn.

descriptionChếtRe: cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

more_horiz
cho mình hỏi sinh năm 1985 có xin vào ngành được không ???

descriptionChếtRe: cần mn tư vấn về công dân tốt nghiệp đh chính quy vào ngành công an nhân dân

more_horiz
Sinh năm 1985 nếu là thạc sĩ rồi thì ko vấn đề gì, nếu ĐH thì bác phải hiện đã làm việc tại cơ quan nhà nước ( là công chức ) thì mới đc thì phải - cái này người ta gọi là sang ngang. Quân hàm sẽ tính theo số năm bạn đống BHXH.
Còn nếu ko hình như ko đc, quá tuổi rồi

more_horiz
Bác summerboy ơi mình 88 đang là viên chức thu chứ chưa thi công chức, và mình đang làm luận văn thạc sĩ trog năm nay lấy bằng thìnliệu có vào dc ko Sad

more_horiz
csgt đã viết:
Tình hình là em tốt nghiệp đại học chính quy khoa kiến trúc, ước mơ làm công an của e từ lâu r nhưng e đợt đó ko thi đc ạ ko biết e có thể vào ngành đc ko ạ và vào thì mình có đc làm chuyên môn ko a và bằng đh thì cấp bậc là gì a các ae nào công tác hay có kinh nghiệm thì giúp đỡ e ạ em cảm ơn.

Nếu bạn được tuyển vào ngành thì tổ chức sẽ phân công bạn làm việc ở đơn vị nào có nhu cầu sử dụng chuyên ngành của bạn hoặc phân công về những nơi nào đang thiếu CBCS, bạn tuyển đại học vào và tính đến ngày nhận quyết định tạm tuyển <30 tuổi thì sau 06 tháng tạm tuyển bạn sẽ được phong hàm thiếu úy, còn nếu >30 tuổi thì phải qua ít nhất 01 tháng ở chế độ hợp đòng thì bạn mới chuyển sang chế độ tạm tuyển được. chúc bạn đạt được ước mơ.

more_horiz
Kenny2711 đã viết:
Bác summerboy ơi mình 88 đang là viên chức thu chứ chưa thi công chức, và mình đang làm luận văn thạc sĩ trog năm nay lấy bằng thìnliệu có vào dc ko Sad

Nếu được tuyển vào ngành thì bằng đại học hay bạn chuyển ngành thì giới hạn là 30 tuổi, còn thạc sỹ là 35 tuổi nha bạn,nếu bạn là viên chức chuyển ngành thì căn cứ vào số năm công tác của bạn để phong hàm, tuyển bằng đại học và chuyển ngành thì phải trải qua 06 tháng tạm tuyển, còn tuyển thạc sỹ thì không phải qua 06 tháng tạm tuyển bạn nhé! chúc bạn đạt được ước mơ.

more_horiz
zero2008 đã viết:
cho mình hỏi sinh năm 1985 có xin vào ngành được không ???

bạn đã có bằng cấp gì chưa? đại học, cao đẳng, trung cấp, sơ cấp, công chức và viên chức chuyển ngành thì giới hạn là 30 tuổi, còn trên 30 thì phải qua ít nhất 01 tháng hợp đồng mới chuyển sang chế độ tạm tuyển được, còn tuyển thạc sỹ thì giói hạn là 35 tuổi. chúc bạn đạt được ước mơ.

more_horiz
Đọc thông tin nghe bảo đã ngưng tuyển thì phaỉ Sad

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply