Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

power_settings_newLogin to reply
huyhoang.2310
a.y.e
hogialac
T Boss
tiendz.9x
dtnh_Km
pevinh
cuocdoiphieubat
miss311289
ducnghi229
phanan
letrung92
haquocson
soiden123
luubi2607
boythuan92
nghjavip
nguyenquochuy
TrungHienHaLong
AnhTuan
xambaly
Hiền Trịnh-NEU
stinky
manhninh1404
Jade béo
ductranhuynh
Boy_Never_Cry
bomtiem
trungkien95bn
lamnentatka
PascalAvaf
sailam
Rô Bốt
Nam9x
tomcax
12312
chiensiSBC07777
DuyK20_Hy93
hiencpqn
tienhoang92
PhamThe_NĐ
khanhdy_anninh
mailambkap
assassin_1201
kang_kung
THEANH0793
supermario
tjpharry
toanswat
dobitlaai
mr.p_shinee
johnny_dang1993
thequang1891994
kta92
Hungtp
NewBjnNobody
trunglee159
Kentcs13
Vick212
domnguyen
huyken99
lathienquan
mrquanmi
anhero12
karember
Chu Hồng Sơn
minhtoanptit
NamBH
CrazyDude
tranvanhotmit
vhquan1102
theman
tieusonmap
Football9X
mcvuca
anh_hung_tra
Cống Hiến
lucquan003
Chung Phước Tiến
tranhoangnhan
ĐẾc Ần M
zeus3pi
lymanhhung
namtien9x
binhnhixinhtrai92
sutumiennam
Police.Swat
bui van thang
S.W.A.T
phanthanhtung184
nhock_mini
duongthaingocdhkt
koi038
boydylan39
wipdidem
quangsqtt
chien94
phạm tấn bảo
Hoàng Thiên Anh
Trùm Mật Vụ
MRVANTHONG
phuocle28
nhoxpi.cuti
CANDVN
thygiang
AnDyNguyễn
Zz_Dollar_zZ
binhminhbm7
takiyagenji
nguyenphantuongkhanh
twist
hunghsmn
your_rules
mattrangxanh
ngocduy_th
interpol2502
120 posters

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
Ok trungkien95bn sdt 01695989984 . A ở tỉnh Hưng yên và fb là Trần Tiến Duy hỏj jì thì pm a a bít a trả lờj

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
chào a e ! Có ai ở YB k ??? có ai sắp tới đi đợt 2 -2013 này k ? mình thì thấy thế này. thấy nghĩa vụ khoản đầu vào quá là đơn giản. khám sức khỏe cấp huyện thì 2 phút là xong. có đúng cấp tỉnh là khám kỹ thật sự.có hơn 70 người thì 90% con ông cháu cha và 10% ngoài. nhưng trong số đó có tới tầm 20 người là ở HN-Thái bình-Lạng sơn- Hải dương ....khóa k20 gì đó. mình còn chả biết mình khóa nào
lun.cứ xong là về vì nhà gần trụ sở công an nên cái gì cũng tiện. giờ họ đang đi thẩm tra lý lịch rồi !!!!

Năm nay mình cũng 23 tuổi rồi cũng lông bông và học cao đẳng Y xong k xin được việc giờ lại đi nghĩa vụ.buồn !!!mình quan tâm là cái này trong 4 tháng đầu thì 20 bạn HN-thái bình- lạng sơn, hải dương ... bảo là đi xuống HN 4 tháng đó còn đâu là về YB đầu quân thì trong 4 tháng đó họ huấn luyện những gì nhỉ ????????
thứ 2 là a e biết chính xác là khoảng cuối tháng 9 hay tháng 10 đi vậy và đi ở tỉnh hay đi HN ?? để mình bán quả kye máy tính cho rảnh. ở nhà k ai dùng cũng phí !!! Very Happy Very Happy Very Happy

more_horiz
có ai Nam Định không vậy ?

more_horiz
có ai nam định pm 0977014825 mình nc nhé

more_horiz
Bạn bomtien ak bạn đi lính tỉnh hay bộ lính tỉnh huấn luyện ở tỉnh xong tản ra huyện làm và 1phần huấn luyện ở Hn xog gửj về tỉnh. Lính Bộ như K20 chẳng hạn ( CSCD ý mà ) hl ở Hn xog phân ctác ra các tỉnh . Và đợt2-2013 đi sớm chỉ trong thág9 thôj nha bạn chuẩn bị dần dần thôj

more_horiz
Bạn bomtiem ak bạn đi lính tỉnh hay bộ lính tỉnh huấn luyện ở tỉnh xong tản ra huyện làm và 1phần huấn luyện ở Hn xog gửj về tỉnh. Lính Bộ như K20 chẳng hạn ( CSCD ý mà ) hl ở Hn xog phân ctác ra các tỉnh . Và đợt2-2013 đi sớm chỉ trong thág9 thôj nha bạn chuẩn bị dần dần thôj

more_horiz
DuyK20_Hy93 đã viết:
Uk vào tân binh ngta phát cho quân hàm màu đỏ ko có vạck jì đâu như trong này nek sau 4tháng đk. Đeo hàm binh nhất 1năm sau hàm hạ sĩ 2năm trung sĩ ok cứ đj là pít e ak mà e đi đvị nào

Làm gì mà giống quân hàm học viên dậy! Người ta phát đồ và quân hàm binh nhì luôn đồng chí à.

descriptionhotMình ở Nam Định đây. Bạn tình hình thế nào rùj?

more_horiz
Boy_Never_Cry đã viết:
có ai Nam Định không vậy ?

more_horiz
Mình ở Nam Định đây. Ban tình hình thế nào rùj?

more_horiz
Em co vi phạm hành chinh toi danh bài. Vay nêu xét di nghĩa vụ có vấn đề j k ạ

more_horiz
ductranhuynh đã viết:

Xin lỗi cho mình nói thẳng, bạn bị 1 vết đen ko thể đi dc

more_horiz
ductranhuynh đã viết:

nói chung có bị bắt và lập biên bản k.

more_horiz
ductranhuynh đã viết:

Tình hình của bạn giống mình bị VGB á hehe Hên xui...

more_horiz
Các bác cho e hỏi, nghĩa vụ công an năm nay các tỉnh có quân số bổ sung k và nếu có thì có chưa ạ?

more_horiz
Quân số bổ sung các tỉnh khác nhau bạn ak đi sau đợt này khoảng 1tháng và phảj chen chúc gkê lám mớj dk. 1suất nhé chúc bạn good luck

more_horiz
E bị lập biên bản năm 2010. Có đóng tiền ở kho bạc. Quan trọng là khi công an phường chứng cho mình lỗi k vi phạm là dc đúng k?

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
ductranhuynh đã viết:

VGB là gì bạn?

more_horiz
có ai ở thái nguyên không! mọi ng đã làm hồ sơ xog hết chưa để đi dợt 2 2013 í

more_horiz
ductranhuynh đã viết:
E bị lập biên bản năm 2010. Có đóng tiền ở kho bạc. Quan trọng là khi công an phường chứng cho mình lỗi k vi phạm là dc đúng k?

ừ. e lựa lời với mấy ông ý. ca phường ok là đc.

more_horiz
ductranhuynh đã viết:
nguyenphantuongkhanh đã viết:
ductranhuynh đã viết:

VGB là gì bạn?

VGB là vồ gà bán. =))

more_horiz
Chu Hồng Sơn đã viết:
ductranhuynh đã viết:

Dạ, vấn đề đó thì e có thể ok dc ạ. E lo vấn đề sau này mình biên chế, nta xác minh lại 1 lần nữa mà lòi ra thì hơi nản. Tháng 10 này e làm hồ sơ qua tết đi ạ

more_horiz
ductranhuynh đã viết:
Chu Hồng Sơn đã viết:
ductranhuynh đã viết:

Dạ, vấn đề đó thì e có thể ok dc ạ. E lo vấn đề sau này mình biên chế, nta xác minh lại 1 lần nữa mà lòi ra thì hơi nản. Tháng 10 này e làm hồ sơ qua tết đi ạ

k phải sợ e ơi. tính trc làm zì đc 1 lần thì sẽ đc lần sau. quan hệ tốt là đc.

more_horiz
Chu Hồng Sơn đã viết:
ductranhuynh đã viết:
Chu Hồng Sơn đã viết:
ductranhuynh đã viết:

k phải sợ e ơi. tính trc làm zì đc 1 lần thì sẽ đc lần sau. quan hệ tốt là đc.

Phải tìm hiểu, có gì mình còn bít đường chứ anh. Ngay xưa ông anh e đi lính 100 thằng lấy 50 thằng, vớt 15 thằng. giờ đi nghe nói <30% biên chế. hơi nản nhưng dù sao cũng hoàn thành nghĩa vụ với đất nước Cười nhe răng 

more_horiz
mình đi chắc ở YB thui bạn gì gì ah ! mà xuống HN 4 tháng cũng chả sao. dặt dẹo quen rùi.hỳ Very Happy
Mình thấy các bạn nghiêm trọng hóa vấn đề quá.có gì đáng lo đâu. như mình nè : nói về đánh bạc thì mình ngủ ở công an phường và thị trấn, thành phố 3 lần tất cả, đánh nhau mình có 3 lần 1 lần chém nhau cấp 3 thằng lớp bên khâu 25 mũi, 2 lần sau thì bị phạt 2triệu tất cả nhưng thậm chí mình còn nợ tiền cho tới giờ là 2 năm. thẩm tra lý lịch vẫn ok hết. chả thấy đòi tiền cũ gì cả  !!!! ( chắc do may mắn hoặc quen mặt thanh niên gần nhà chả mún đòi !!! hehe )
            P/s : mình là 1 trong số 4,5 thằng ( tổng số hơn 70 thằng ) k con em trong ngành gì đi đợt 2-2013 này !!!! anh em tự tin lên đừng nghĩ linh tinh nhiều !!!!!!!!! Đàn ông đầu đội trời chân đạp đất, k phải xu nịnh bố con thằng nào hết !!!! Very Happy:D:D

more_horiz
Nói chung vào ngành công an mình phải tỉ mỉ bác ạ. Nhiều khi những lỗi nhỏ như vậy dễ bị bóc mẽ, đấu đá lắm. Trừ khi bác mạnh như súng

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply