Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

power_settings_newLogin to reply
huyhoang.2310
a.y.e
hogialac
T Boss
tiendz.9x
dtnh_Km
pevinh
cuocdoiphieubat
miss311289
ducnghi229
phanan
letrung92
haquocson
soiden123
luubi2607
boythuan92
nghjavip
nguyenquochuy
TrungHienHaLong
AnhTuan
xambaly
Hiền Trịnh-NEU
stinky
manhninh1404
Jade béo
ductranhuynh
Boy_Never_Cry
bomtiem
trungkien95bn
lamnentatka
PascalAvaf
sailam
Rô Bốt
Nam9x
tomcax
12312
chiensiSBC07777
DuyK20_Hy93
hiencpqn
tienhoang92
PhamThe_NĐ
khanhdy_anninh
mailambkap
assassin_1201
kang_kung
THEANH0793
supermario
tjpharry
toanswat
dobitlaai
mr.p_shinee
johnny_dang1993
thequang1891994
kta92
Hungtp
NewBjnNobody
trunglee159
Kentcs13
Vick212
domnguyen
huyken99
lathienquan
mrquanmi
anhero12
karember
Chu Hồng Sơn
minhtoanptit
NamBH
CrazyDude
tranvanhotmit
vhquan1102
theman
tieusonmap
Football9X
mcvuca
anh_hung_tra
Cống Hiến
lucquan003
Chung Phước Tiến
tranhoangnhan
ĐẾc Ần M
zeus3pi
lymanhhung
namtien9x
binhnhixinhtrai92
sutumiennam
Police.Swat
bui van thang
S.W.A.T
phanthanhtung184
nhock_mini
duongthaingocdhkt
koi038
boydylan39
wipdidem
quangsqtt
chien94
phạm tấn bảo
Hoàng Thiên Anh
Trùm Mật Vụ
MRVANTHONG
phuocle28
nhoxpi.cuti
CANDVN
thygiang
AnDyNguyễn
Zz_Dollar_zZ
binhminhbm7
takiyagenji
nguyenphantuongkhanh
twist
hunghsmn
your_rules
mattrangxanh
ngocduy_th
interpol2502
120 posters

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
mấy anh cho em hỏi 1 câu :)em có thằng em cũng có " người quen này nọ " cho với lại nó cũng muốn đi nghĩa vụ cơ mà nó thi tốt nghiệp năm đầu rớt đến năm nay nó thi lại thì đỗ nhưng là bằng GDTX thì có đi đc nghĩa vụ không ạ ( năm đầu thi rớt là nó học dân lập ) :)mong các anh trả lời sớm ạ em cảm ơn

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
lathienquan đã viết:
mấy anh cho em hỏi 1 câu :)em có thằng em cũng có " người quen này nọ " cho với lại nó cũng muốn đi nghĩa vụ cơ mà nó thi tốt nghiệp năm đầu rớt đến năm nay nó thi lại thì đỗ nhưng là bằng GDTX thì có đi đc nghĩa vụ không ạ ( năm đầu thi rớt là nó học dân lập ) :)mong các anh trả lời sớm ạ em cảm ơn

Có bằng là được rùi, đăng kí và nhờ người quen trong ngành đi

more_horiz
xin chào mọi người....
mình năm nay vừa đậu Tốt nghiệp THPT
mình muốn đăng ký đi thì phải làm sao....
xin mọi người chỉ dùm.....
cạm ơn mọi người nhiều

more_horiz
AnhTuan đã viết:
xin chào mọi người....
mình năm nay vừa đậu Tốt nghiệp THPT
mình muốn đăng ký đi thì phải làm sao....
xin mọi người chỉ dùm.....
cạm ơn mọi người nhiều

xin chào e
e muốn đăng ký đi canv thì e lên ca phường hỏi thời nộp hồ sơ.
1 năm thường có 2 đợt. đợt 1 tháng 2, đợt 2 tháng 9.
còn năm thì đã muộn vì m.n đã làm xong hết hồ sơ rồi chỉ chờ quyết định đi thôi.
sau đơt đi nay e chú ý hỏi ca phường rồi dăng ký đi vào đợt 1/2014.

more_horiz
ngồi nhà sốt ruột quá Smile

more_horiz
Di dot 1 thiệt thòi hơn dot 2

more_horiz
ductranhuynh đã viết:
Di dot 1 thiệt thòi hơn dot 2
Hi viết rõ ràng, có dấu giùm mình nha!

more_horiz
Ok. Tks bạn nhắc nhở

more_horiz
cảm ơn anh ạ nó cũng nhờ ng r chắc chờ ng ta xem xét gặp mặt là ok Smile

more_horiz
cho em hỏi đợt 2 liệu đã làm xong hết hồ sơ chưa ạ, e ở thái nguyên....có ng quen trong ngành, bảo là yên tâm mà chưa thấy nhắc e làm hồ sơ j cả, chỉ bảo sắp đc r ^^

more_horiz
Bạn manhninh1404 bạn đi đợt 2-2013 mà chưa thấy làm hs jì kả vì hầu như m.n khám và ktra hết rồj chờ quyết định và đi thôi chắc bạn đợt sau rồj

more_horiz
có ở đâu nhận quân trang chưa vậy? mình ở phú yên.

more_horiz
Quân trang là trước lúc đi vài hôm ngta mới phát bạn ak bjờ thì chưa aj có hết

more_horiz
Thấy mọi ng nhắc đến phát đồ rồi tập trung mà nhớ ngày mình đi nvqs quá !

Tâm sự tí luôn, học sơ cấp xong về dv công tác gặp lại bạn học thường xuyên, thằng thì H2 thằng H3 tui vẫn H1 . ra quân thằng nào cũng H3, mình tui H1. Tức đên máu với cái đv .buồn vãi lúa !

more_horiz
Các anh cho em hỏi hiện nay còn thời gian khám sức khỏe đi nghĩa vụ ko???

more_horiz
TrungHienHaLong đã viết:
Các anh cho em hỏi hiện nay còn thời gian khám sức khỏe đi nghĩa vụ ko???

năm nay xong hết rồi e ơi. e đợi năm sau đi dăng ký đợt 1/2014 nhé

more_horiz
Smile đi lính của huyện gọi là gì thế.. cùng huyện thì đi tập huấn cùng nhau hả

more_horiz
toanswat đã viết:
có ở đâu nhận quân trang chưa vậy? mình ở phú yên.
phú yên đợt này cũng có đi hả bạn . keke.

more_horiz
sailam đã viết:
Smile đi lính của huyện gọi là gì thế.. cùng huyện thì đi tập huấn cùng nhau hả
k phải bộ là của sở hết nhé.
tất cả khu vực huấn luyện chung luôn.

more_horiz
boydylan39 đã viết:

Tâm sự tí luôn, học sơ cấp xong về dv công tác gặp lại bạn học thường xuyên, thằng thì H2 thằng H3 tui vẫn H1 . ra quân thằng nào cũng H3, mình tui H1. Tức đên máu với cái đv .buồn vãi lúa !
H1, H2, H3 là gì vậy ta!

more_horiz
assassin_1201 đã viết:
Jade béo đã viết:
Cho e hỏi có bác nào ở Bắc Giang k ạ? Sad
bắc giang đây Smile
bạn ở BG hả? bạn có đi đợt này k?

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
boydylan39 đã viết:

H1, H2, H3 là gì vậy ta!

H1 = hạ sỹ .

more_horiz
Jade béo đã viết:
assassin_1201 đã viết:
Jade béo đã viết:
bắc giang đây Smile

Mình cũng BG nữa nè. Mình đăng ký đi đợt 2/2013 đây nhưng chưa thấy khám??
Bạn đi lính tỉnh hay bộ vậy? Đợt này có đi k vậy và bạn đã khám chưa??

more_horiz
Sao mjk thấy lạ nhỉ các bạn đi đợt 2-2013 mà chưa khám và ktra jì là sao muộn thế ak

more_horiz
Jade béo đã viết:
assassin_1201 đã viết:
Jade béo đã viết:
bắc giang đây Smile
tôi đi đợt 2 này nhưng giờ chưa thấy gì chắc tạch rồi, mà ông ở đâu BG thế

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply