Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
traxanh
nguyenle099
lăng thủy
vanmanh11988
sake
Mr.Lonely04
nguoicodon89
bachhvtc
abc
thieutuong
Kesluca
Piglet2991
Zin6789
lacmatem92
asdfghjklinh
trannhan89
kimchung
Nth2712
hahoangphu
Hoangv
microwave18
HaThieuGia
cutidanbau
vanduongdtvt
hotrung412
duyhoang
ty42
hainp10@gmail.com
thăng123
ThaygiaoThao
galaxy_s5
tuan_mc1234
xinmangtinhem
htv7
luviam
Linh.Yul
duongthaingocdhkt
sonca2808
thotran1990th
854223
toanpham
chiensi
Hoàng Thiên Anh
Minhtam1308
vipboy
rika2916
chienpzo
mduongvn
hoakima89
rain_black_lh
luan123
minmeo1991
vippro1991
baodanh
gaodenvang
Chu Hồng Sơn
tienhoang92
ngocnhanpr
cethang
voicoi
tanghong1110
mrtt
ngocthuong
phancuong102
dophuhaokg
haha1901
hoangphihong5
kunken2014
hainh123
tuan2345
hoang9393
hangxua
teot3
ngọc còm
tanloi0605025
daokhacminh1990
manhhai20111993hn
lehaguitar
qbamboo
chinsu
nhatquang46@yahoo.com
martin91
kujimatowasa
QH8889
khongson
happyriver_147
dlinh90
laduong PBTN
baogiochodenthang10
khanhhoang
nguyenphantuongkhanh
dungprvnn
c4chick
phongbui
huuhung05071989
mrvuong
100 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
mrvuong đã viết:
Minh vua lay quyet dinh.phong pc46 cong an đăknông nhe'''. Mong la moi ngươi cung som co tin vui.

a lấy hôm nào zak a , cho e số hay fb đc k ạ , e đã khám sức khoẻ chưa mà nhận qd a .tks a Xin chào Xin chào

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
mấy bạn hà nội đi khám sk lâu về nhỉ

more_horiz
Mình ở tỉnh thôi,xong xuôi cách đây gần 2 tuần rồi. Khám sức khỏe 1 ngày,mình viết lí lịch 2 ngày,họ thẩm tra mất 2 ngày. Nói chung mất khoảng 1 tuần. Đang đợi quyết định vì phải đợi mấy cái đứa chưa làm xong. Bên tổ chức họ muốn trình lên 1 lúc để sếp kí cho đã tay :v

more_horiz
qbamboo đã viết:
Mình ở tỉnh thôi,xong xuôi cách đây gần 2 tuần rồi. Khám sức khỏe 1 ngày,mình viết lí lịch 2 ngày,họ thẩm tra mất 2 ngày. Nói chung mất khoảng 1 tuần. Đang đợi quyết định vì phải đợi mấy cái đứa chưa làm xong. Bên tổ chức họ muốn trình lên 1 lúc để sếp kí cho đã tay :v

A TỈNH NÀO Z ,thẩm tra họ về nhà mình hỏi mình hả a

more_horiz
Chào các bạn ,sang nay tơ đi ksk rùi ,khảm tổng thể toàn bộ , mai tơ lây hô sơ ngành vê làm

more_horiz
Tơ ksk ơ bv công an hà nội nhé

more_horiz
bạn ơi bạn khám có đông người khám ko bạn?

more_horiz
Bệnh viện CA thành phố chỉ khám sức khỏe cho các đối tượng đi thi Đại học, đi nghĩa vụ CA đã tốt nghiệp THPT. Đối với các đối tượng sv tốt nghiệp trường ngoài vào CA thành phố làm việc phải được P.tc gọi điện và có giấy giới thiệu sang bệnh viên 198 khám hết . Very Happy

more_horiz
Chính xác là hôm nay các bạn khám ở đâu và có khoảng bao nhiêu người khám vậy?

more_horiz
Tơ đi theo thư tay nhé ko đi theo chi tieu ,có 2 nguoi thôi bạn ơi

more_horiz
tuan2345 đã viết:

Tớ tưởng tất cả chỉ tiêu. Bạn có giấy giới thiệu ko hay ndđ bảo đến khám thôi? Vì tớ khám từ tháng trước cơ,cũng 2 người thôi mà chẳng có giấy tờ gì cả

more_horiz
mrvuong đã viết:
Minh vua lay quyet dinh.phong pc46 cong an đăknông nhe'''. Mong la moi ngươi cung som co tin vui.

Chúc mừng bạn.bạn cũng chờ từ t7.2013 hả.Daknông đợt này được mấy suất vậy mrvuong.cùng lấy qđ 1 lúc hay 1 mình bạn vậy.bạn mình cũng xin vào pc52 mà chưa thấy tin tức gì.

more_horiz
Dc 20 nguoi.nhan 1 lan luon ban ơi.

more_horiz
Ngay 15/10 minh bat dau di lam.cung hoi lo

more_horiz
tuan2345 đã viết:

đợt tớ đi ksk ở 198 về cũng chỉ có 2 ng thui
ksk xong họ cầm hết các thứ của mình
nhưng 2 tháng sau tớ mới cầm cái li lịch ve làm va dến nay đã 2 tháng mà chẳng có điều tra gì cả
bạn lấy li lịch về làm để ý xem cái bộ lí lịch đấy nó có chữ nào màu xanh ko nhé
như chữ" bộ công an" chẳng hạn vì cái bộ lí lịch của mình toàn chữ màu đen thui
để ý va trả lời giúp mình nha.thank bạn

more_horiz
chữ đen là bản nháp photo ra thôi bạn ơi

more_horiz
Phải là bộ giấy chư mầu xanh mới đúng mẫu của Bộ CA, cái này tớ cũng khai và nộp cho họ lâu lắm rùi.

more_horiz
@teot3: thẩm tra là độc lập nhé!

more_horiz
Đúng rồi phải bản chữ màu xanh ấy. Họ sẽ phát cho 2 quyển,một là sơ yếu lí lịch tự khai,hai là thẩm tra lí lịch vì cần phải dán ảnh cho 2 quyển này,quyển thẩm tra chỉ dán ảnh chứ ko ghi gì hết,sau đó nộp lại cả bộ hồ sơ cho bên tuyển sinh của phòng tổ chức. Hồ sơ gồm:Đơn xin phục vụ lâu dài trong ngành,các văn bằng chứng chỉ liên quan kể cả bằng,học bạ cấp 3 nhé,giấy chứng nhận đoàn viên,đảng viên nếu là đoàn viên,đảng viên,sổ hộ khẩu.

more_horiz
mrvuong đã viết:

lai xe co nhan qd k a , ?????

more_horiz
mrvuong đã viết:

Vậy bạn mình tạch chắc rồì.cókhi nào còn lí do gì nhận qđ sau không nhỉ

more_horiz
mình xin ở sở pccc tỉnh, bằng qtkd. Sở đã có quyết định đến hum nay là 1 tháng rồi mà chưa thấy gì. Hum nay alo cho ndđ thì nđđ bảo có tin rồi đấy, xuống đây rồi nói. Chắc chiều mai làm thùng bia xuống nhậu voi ndd. Xác định 70% là tạch rồi vì đã thành lập 1 tháng rồi mà hồ sơ chẳng có động tĩnh gì, nhưng dù sao cung Thấy thoải mái, đợi chờ lâu rồi nên giờ cảm thấy được hay ko được nó bình thường quá. hihi.

more_horiz
Đầu cầu hà nội có bạn nào biết vê thông tin lich ksk của hà nội không?

more_horiz
ngocthuong đã viết:
mình xin ở sở pccc tỉnh, bằng qtkd. Sở đã có quyết định đến hum nay là 1 tháng rồi mà chưa thấy gì. Hum nay alo cho ndđ thì nđđ bảo có tin rồi đấy, xuống đây rồi nói. Chắc chiều mai làm thùng bia xuống nhậu voi ndd. Xác định 70% là tạch rồi vì đã thành lập 1 tháng rồi mà hồ sơ chẳng có động tĩnh gì, nhưng dù sao cung Thấy thoải mái, đợi chờ lâu rồi nên giờ cảm thấy được hay ko được nó bình thường quá. hihi.

bạn hoài thương cũng ở tphcm à . cũng xin bên pccc à . giống mình thế . cho xin số dt hay cái face nha bạn .

more_horiz
C h á n chả muốn quan tâm nữa!

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply