Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
traxanh
nguyenle099
lăng thủy
vanmanh11988
sake
Mr.Lonely04
nguoicodon89
bachhvtc
abc
thieutuong
Kesluca
Piglet2991
Zin6789
lacmatem92
asdfghjklinh
trannhan89
kimchung
Nth2712
hahoangphu
Hoangv
microwave18
HaThieuGia
cutidanbau
vanduongdtvt
hotrung412
duyhoang
ty42
hainp10@gmail.com
thăng123
ThaygiaoThao
galaxy_s5
tuan_mc1234
xinmangtinhem
htv7
luviam
Linh.Yul
duongthaingocdhkt
sonca2808
thotran1990th
854223
toanpham
chiensi
Hoàng Thiên Anh
Minhtam1308
vipboy
rika2916
chienpzo
mduongvn
hoakima89
rain_black_lh
luan123
minmeo1991
vippro1991
baodanh
gaodenvang
Chu Hồng Sơn
tienhoang92
ngocnhanpr
cethang
voicoi
tanghong1110
mrtt
ngocthuong
phancuong102
dophuhaokg
haha1901
hoangphihong5
kunken2014
hainh123
tuan2345
hoang9393
hangxua
teot3
ngọc còm
tanloi0605025
daokhacminh1990
manhhai20111993hn
lehaguitar
qbamboo
chinsu
nhatquang46@yahoo.com
martin91
kujimatowasa
QH8889
khongson
happyriver_147
dlinh90
laduong PBTN
baogiochodenthang10
khanhhoang
nguyenphantuongkhanh
dungprvnn
c4chick
phongbui
huuhung05071989
mrvuong
100 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
có bạn nào ở đà nẵng không. cspccc đà nẵng mình xin gần 1 năm rồi mà chưa thấy động tĩnh gì

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
sao im re hết vậy,các bạn nào đi làm cho mình hỏi tí

more_horiz
thieutuong đã viết:
sao im re hết vậy,các bạn nào đi làm cho mình hỏi tí

Hì. Mọi người bi h đang ngồi trên đống lửa hết rùi ấy ơi. ywy6 ywy6 ywy6

more_horiz
Chẳng lẽ các bạn trong 4rum rớt hết, cũng phải có người trúng chứ

more_horiz
Các đ/c xin vào CA TP Hà Nội đang đến bước nào rồi vậy nhỉ? chia sẻ thông tin cho mọi người biết với!

more_horiz
Hà nội đang thẩm tra lý lịch và khám sức khoẻ. dự là trình ký trong tháng 11 và người nào chậm nhất là đầu tháng 12 có QĐ. Nếu ai xong trước có thể sẽ có QĐ sớn hơn. Very Happy

more_horiz
vậy là ít nhất 3 đến 4 tháng sau khi đăng tuyển thì mới đi làm, các bác có biết trong 6 tháng tạm tuyển có được mặc quân phục khồng. Hỏi nhiều người thì người nói có người nói không

more_horiz
Bác hainp10 ơi, theo mình biết thì sẽ đi KSK trước với các trường hợp đủ tiêu chuẩn, sau đó sẽ Kiểm tra trình độ chuyên môn, rồi mới đi thẩm tra lý lịch.
Vậy bác có thể cụ thể hơn tình hình hiện tại đc ko?
Thanks bác nhiều.

more_horiz
[Only admins are allowed to see this link] đã viết:
Hà nội đang thẩm tra lý lịch và khám sức khoẻ. dự là trình ký trong tháng 11 và người nào chậm nhất là đầu tháng 12 có QĐ. Nếu ai xong trước có thể sẽ có QĐ sớn hơn. Very Happy

Chờ mãi chỉ tiêu của khối trường mà chả thấy gì. Sốt ruột quá.

more_horiz
Hà Nội sang tuần khám sức khoẻ và bắt đầu thẩm tra lý lịch rồi nhé. Đồng chí nào không có động tĩnh gì thì chờ năm sau thôi. Chúc các đ/c may mắn !

more_horiz
abc đã viết:
Hà Nội sang tuần khám sức khoẻ và bắt đầu thẩm tra lý lịch rồi nhé. Đồng chí nào không có động tĩnh gì thì chờ năm sau thôi. Chúc các đ/c may mắn !

nick mới ghê Smile

more_horiz
daokhacminh1990 đã viết:
abc đã viết:

nick mới ghê Smile

Theo dõi lâu rồi nhưng không dám lên tiếng Cười nhe răng giờ có được thông tin rồi thì nói cho ae nào vẫn đang chờ thì tính đường khác chứ HN là xong rồi Smile

more_horiz
abc đã viết:
daokhacminh1990 đã viết:
abc đã viết:

nick mới ghê Smile

Theo dõi lâu rồi nhưng không dám lên tiếng Cười nhe răng giờ có được thông tin rồi thì nói cho ae nào vẫn đang chờ thì tính đường khác chứ HN là xong rồi Smile

uhm,thế bạn có biết thông tin ở các tổng cục ko? Vui vẻ

more_horiz
daokhacminh1990 đã viết:
abc đã viết:
daokhacminh1990 đã viết:
abc đã viết:

nick mới ghê Smile

uhm,thế bạn có biết thông tin ở các tổng cục ko? Vui vẻ

Mình không biết vì mình chỉ quan tâm vào HN thôi Smile

more_horiz
Tin mới cho các Tc là chưa có tin gì mới

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Tin mới cho các Tc là chưa có tin gì mới

V ã i cả em. Kakaka.

more_horiz
daokhacminh1990 đã viết:
Hoangv đã viết:
minh thấy nhiều bạn đang rất sốt ruột lên mình chia sẻ
Mình xin vào c50 của bộ công an nhưng do năm nay trên tổng cục không có chỉ tiêu năm 2014 lên mình gửi hồ sơ vào bên công an thành phố hà nội mình mới gửi hồ sơ vào được mấy ngày thôi hôm nay thì họ gọi cho mình và báo là mình cần phải bổ xung hồ sơ: 1,hộ khẩu 2,CMt 3, 4 anh 4x6 và được thông tin là sẽ hoàn tất các thủ tục trong tháng 11 và trong năm nay sẽ đi làm .mình chỉ biết thông tin như vậy

Cho mình hỏi là theo tin của bạn có được là TC6 năm nay ko có chỉ tiêu hay toàn bộ các TC thế bạn nhỉ?

Theo mình biết tc6 năm nay k có chỉ tiêu

more_horiz
Hoangv đã viết:
daokhacminh1990 đã viết:
Hoangv đã viết:
Mình xin vào c50 của bộ công an nhưng do năm nay trên tổng cục không có chỉ tiêu năm 2014 lên mình gửi hồ sơ vào bên công an thành phố hà nội mình mới gửi hồ sơ vào được mấy ngày thôi hôm nay thì họ gọi cho mình và báo là mình cần phải bổ xung hồ sơ: 1,hộ khẩu 2,CMt 3, 4 anh 4x6 và được thông tin là sẽ hoàn tất các thủ tục trong tháng 11 và trong năm nay sẽ đi làm .mình chỉ biết thông tin như vậy

Cho mình hỏi là theo tin của bạn có được là TC6 năm nay ko có chỉ tiêu hay toàn bộ các TC thế bạn nhỉ?

Năm nay chỉ tiêu chung của các tổng cục là không có chỉ có chỉ tiêu riêng tức là phải xin trực tiếp từ các tổng cục chưởng

Mà xin trực tiếp từ các tổng cục chưởng thì bạn biết rồi đấy phải có người quen biết gần gũi thì mới xin được còn năm nay bác Quang không ký chỉ tiêu chung cho các tổng cục đâu nếu muốn vào các tổng cục thì phải đợi chỉ tiêu chung 2015 nhé

Thông tin của bạn rất chuẩn,tầm này bạn nào chưa có động tĩnh gì thì hẹn sang năm,nhiều bạn làm thủ tục xong hết rồi vẫn phải chờ đầu tháng 12 mới có quyết định.
Mình theo dõi diễn đàn từ đầu năm,đến hnay thủ tục xong hết rồi,chỉ chờ qd.Thấy nhiều bạn vẫn ngóng thông tin nên mình viết vài dòng chia sẻ.
"Bạn nào ndd đi cửa tc trưởng trở lên thì hãy chờ,còn ko thì nên đi tìm việc khác,chờ đợi mất thời gian công sức tiền bạc,tháng 11 rồi làm thủ tục sao kịp dc,về hỏi lại ndd xem họ có giúp dc ko để còn tính cách khác"

more_horiz
EmBanhMy đã viết:
Hoangv đã viết:
daokhacminh1990 đã viết:
Hoangv đã viết:

Năm nay chỉ tiêu chung của các tổng cục là không có chỉ có chỉ tiêu riêng tức là phải xin trực tiếp từ các tổng cục chưởng

Mà xin trực tiếp từ các tổng cục chưởng thì bạn biết rồi đấy phải có người quen biết gần gũi thì mới xin được còn năm nay bác Quang không ký chỉ tiêu chung cho các tổng cục đâu nếu muốn vào các tổng cục thì phải đợi chỉ tiêu chung 2015 nhé

Thông tin của bạn rất chuẩn,tầm này bạn nào chưa có động tĩnh gì thì hẹn sang năm,nhiều bạn làm thủ tục xong hết rồi  vẫn phải chờ đầu tháng 12 mới có quyết định.
Mình theo dõi diễn đàn từ đầu năm,đến hnay thủ tục xong hết rồi,chỉ chờ qd.Thấy nhiều bạn vẫn ngóng thông tin nên mình viết vài dòng chia sẻ.
"Bạn nào ndd đi cửa tc trưởng trở lên thì hãy chờ,còn ko thì nên đi tìm việc khác,chờ đợi mất thời gian công sức tiền bạc,tháng 11 rồi làm thủ tục sao kịp dc,về hỏi lại ndd xem họ có giúp dc ko để còn tính cách khác"

inbox cho mình fb của bạn nhé

more_horiz
Bạn Embanhmy xin vào đâu thế?

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Bạn Embanhmy xin vào đâu thế?

Mình và 1 số bạn vào tc6,chắc mọi người chuẩn bị gần xong hết những thủ tục cuối cùng rồi,chỉ vướng thẩm tra lý lịch bên c53 cục hs nghiệp vụ cs.
Hồi đầu cũng như các bạn trên này ko biết thông tin j nhiều,đến hnay thì cũng đầy đủ thông tin cần thiết bạn nào cần tư vấn mình sẽ trả lời.
Phải nói là con đường đến đích vô cùng gian nan,ngành ngoài vào hs làm rất kỹ mất nhiều thời gian thủ tục,may mình có ndd cực giỏi và nhanh nhẹn,mọi thủ tục khó khăn đều hỗ trợ nhanh.
Các bạn muốn thành công phải có đủ 2 yếu tố chính là "ý kiến của các cụ,hoặc tc và ndd"
Rất nhiều bạn của mình nộp hs bên tp hay tc cả năm nhưng ko dc,có bạn lại rất nhanh.Hiện tại bên tp các bạn ra quân đợt vừa rồi đã dc gọi lại "làm nghiệp vụ,lái xe,mật mã"

more_horiz
Bạn embanhmy ơi, minh cũng xin vào tc6 mà chưa thấy j, bạn có thể cho mình fb đc k, mình muốn trao đổi với bạn 1 chút, mình cũng inbox bạn rồi đó

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Bạn embanhmy ơi, minh cũng xin vào tc6 mà chưa thấy j, bạn có thể cho mình fb đc k, mình muốn trao đổi với bạn 1 chút, mình cũng inbox bạn rồi đó

Chưa thấy j thì sang năm rồi,bạn nào tầm này xác minh qua công văn bên c53 cuối tháng này mới xong,mình xong hết rồi vẫn phải nằm chờ vì báo cáo cùng 1 lúc,đến tầm này vẫn có thể tạch như thường ko cầm qd trong tay thì ko chắc.
Ndd của bạn ko đi qua bộ hoặc tc thì cơ hội của bạn rất thấp,bạn định xin vào cục nào,có bằng j

more_horiz
Ndd của mình đi từ trên xuống bạn ag, nhưng đến giờ mình vẫn chưa đc khám sk hay làm hồ sơ, bảo đợi đến đầu tháng 11, hixx, ndd là bác họ mình. Bạn cho mình fb đi, trao đổi cho dễ Sad(

more_horiz
Xác minh qua công văn là ntn hả bạn? Mình bằng khá quản trị kd trường Thương Mai

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply