Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
traxanh
nguyenle099
lăng thủy
vanmanh11988
sake
Mr.Lonely04
nguoicodon89
bachhvtc
abc
thieutuong
Kesluca
Piglet2991
Zin6789
lacmatem92
asdfghjklinh
trannhan89
kimchung
Nth2712
hahoangphu
Hoangv
microwave18
HaThieuGia
cutidanbau
vanduongdtvt
hotrung412
duyhoang
ty42
hainp10@gmail.com
thăng123
ThaygiaoThao
galaxy_s5
tuan_mc1234
xinmangtinhem
htv7
luviam
Linh.Yul
duongthaingocdhkt
sonca2808
thotran1990th
854223
toanpham
chiensi
Hoàng Thiên Anh
Minhtam1308
vipboy
rika2916
chienpzo
mduongvn
hoakima89
rain_black_lh
luan123
minmeo1991
vippro1991
baodanh
gaodenvang
Chu Hồng Sơn
tienhoang92
ngocnhanpr
cethang
voicoi
tanghong1110
mrtt
ngocthuong
phancuong102
dophuhaokg
haha1901
hoangphihong5
kunken2014
hainh123
tuan2345
hoang9393
hangxua
teot3
ngọc còm
tanloi0605025
daokhacminh1990
manhhai20111993hn
lehaguitar
qbamboo
chinsu
nhatquang46@yahoo.com
martin91
kujimatowasa
QH8889
khongson
happyriver_147
dlinh90
laduong PBTN
baogiochodenthang10
khanhhoang
nguyenphantuongkhanh
dungprvnn
c4chick
phongbui
huuhung05071989
mrvuong
100 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Ndd của mình đi từ trên xuống bạn ag, nhưng đến giờ mình vẫn chưa đc khám sk hay làm hồ sơ, bảo đợi đến đầu tháng 11, hixx, ndd là bác họ mình. Bạn cho mình fb đi, trao đổi cho dễ Sad(

02-11 rồi nhiều khả năng là bạn ko đi dc,sơ đồ thế này:
ndd đi cửa bộ hoặc tc,xin chỉ tiêu xuất của bạn,tc gửi giấy xin gia nhập CA của bạn lên bộ,bộ gửi xuống cho phó tc trưởng phụ trách tổ chức,sau đó là cục,phòng làm báo cáo,gửi lên bộ,bộ chỉ đạo tc 3 xây dựng lực lượng làm thủ tục cho bạn,tc bạn muốn vào sẽ làm tiếp thủ tục kết hợp với cục,phòng.Thẩm tra lý lịch,sức khoẻ,chuyên môn kỹ thuật,sau đó c53 thẩm tra lý lịch của bạn ở TP bạn sống.
Mình mới làm đến đây,từ lúc bắt đầu là 03-07 hnay 02-11 mà chưa nhận qd.

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Mình nộp hs từ 1.7, ndd mình bảo đang có suất, nộp hs ngay. Minh đợi từ đấy đến giờ chưa đc làm gì? Bạn cho minh hỏi, có thẩm định hs qua điên thoai đc k? Tức là họ gọi về công an đia phương xác minh ấy?

more_horiz
Bạn khám sk và làm hs nghành từ bao giờ vậy?

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Mình nộp hs từ 1.7, ndd mình bảo đang có suất, nộp hs ngay. Minh đợi từ đấy đến giờ chưa đc làm gì? Bạn cho minh hỏi, có thẩm định hs qua điên thoai đc k? Tức là họ gọi về công an đia phương xác minh ấy?

thế thì bị chỗ khoẻ hơn nó cho out rồi,xác minh phải đến tận địa phương CA quê hương,nơi đăng ký hktt của bạn,trừ khi quá xa điều kiện ko cho phép đi dc.Chỉ có khâu xác minh cuối cùng họ làm qua máy tính,nhưng phải tự cầm đi,còn gửi qua công văn thì nửa đến 1 tháng là bt.

more_horiz
Bạn khám sk và làm hs nghành từ bao giờ vậy Sad((

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Bạn khám sk và làm hs nghành từ bao giờ vậy Sad((

khoảng tháng 7 đến nay,của mình hơi đặc biệt chút nên ko áp dụng với các bạn khác dc,nhiều bạn cơ cấu đơn giản nhưng có lực....vẫn đi dc ngon lành.Bạn đến hnay chưa có tí gì thì nên hỏi lại bác xem thế nào.Chắc chắn hãy theo ko thì đi làm ngoài cũng tốt.Bằng đại học bạn vào làm ở đâu chẳng dc,chỗ ngon thu nhập cao.

more_horiz
Mình có thể trao đổi fb với bạn đc k, mình muốn hỏi thêm 1 chút hixx. Mình đc ndd nóì cũng là suất đặc biệt. Mình yêu thích nghành công an thôi, giờ đam mê mà phải làm cái khác thì chán lắm Sad(

more_horiz
hình như tuyển dụng ngành ngoài này chỉ là hình thức thôi chứ hình như cơ cấu cả rồi, dân thường làm gì đến lượt, thôi từ bỏ ước mơ :Rolling Eyes mình con nông dân chấp nhận Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

more_horiz
Zin6789 đã viết:
Mình có thể trao đổi fb với bạn đc k, mình muốn hỏi thêm 1 chút hixx. Mình đc ndd nóì cũng là suất đặc biệt. Mình yêu thích nghành công an thôi, giờ đam mê mà phải làm cái khác thì hào hứng lắm Sad(

Xuất đặc biệt giờ này bạn đang ngồi hóng qd mới phải.Chưa có động tĩnh gì chắc chắn phải chờ 2015 rồi,mình thuộc dạng quan hệ rộng chưa làm CA nhưng chơi từ bộ đến TPHN,đi làm thủ tục ở đâu cũng có ae bạn bè hỗ trợ thế mà mất toi 4 tháng chưa xong đây.

more_horiz
duongthaingocdhkt đã viết:
hình như tuyển dụng ngành ngoài này chỉ là hình thức thôi chứ hình như cơ cấu cả rồi, dân thường làm gì đến lượt, thôi từ bỏ ước mơ :Rolling Eyes  mình con nông dân chấp nhận Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

Cơ cấu cũng là 1 phần bạn ah,nhiều người có năng lực thật sự họ vẫn dc tuyển dụng.Bạn vẫn phải làm việc bằng khả năng chứ k phải quan hệ.

more_horiz
Ko biết nên vui hay nên buồn nữa cả nhà ơi. Mình sin CATP Hà Nội chả là ndd của mình chỉ cũng là hệ quen biết từ ba mình thui ko phải anh em thân thích lắm hum nay nhận đc qd ông ý nhận quyết định mạng tới nhà mình cho nhưng mà lại bảo thêm tý cơ cấu chi phí nên tốn thêm 200 củ nưa. giờ mình phải làm sao đây Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad . nhà mình thì tận hà tây hoàn cảnh do nghèo mình là con 1 mà  thấy vất vả cho bố mẹ mình quá. ước gì có ai đó có thể để mình chuyển nhượng được cái suất này thì tốt quá

more_horiz
bachhvtc đã viết:
Ko biết nên vui hay nên buồn nữa cả nhà ơi. Mình sin CATP Hà Nội chả là ndd của mình chỉ cũng là hệ quen biết từ ba mình thui ko phải anh em thân thích lắm hum nay nhận đc qd ông ý nhận quyết định mạng tới nhà mình cho nhưng mà lại bảo thêm tý cơ cấu chi phí nên tốn thêm 200 củ nưa. giờ mình phải làm sao đây Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad . nhà mình thì tận hà tây hoàn cảnh do nghèo mình là con 1 mà  thấy vất vả cho bố mẹ mình quá. ước gì có ai đó có thể để mình chuyển nhượng được cái suất này thì tốt quá

Cố lên bạn,sau này mặc cảnh phục về bố mẹ bạn sẽ thấy vui

more_horiz
ngày Xưa lúc thì cấp 3 mình quyết tâm ko thi vào ngành công an vì lúc đó ko hiểu sợ làm công an đi bắt ng thì ng ta gét chứ nếu thi thì cũng đỗ chuyển qua thi hvtc giờ bố mẹ muấn ổn định cứ bắt vào mà lại mất cả đống tiền. sót quá mất thui bạn ơi Sad

Được sửa bởi bachhvtc ngày Mon Nov 03, 2014 8:13 am; sửa lần 1.

more_horiz
không biết đợt vừa ùi công an bắc cạn tuyển dụng liệu có suất hết chưa nhỉ. Để mình bảo đứa bạn mình nhà nó vừa nghèo vừa chả có anh em gì cả dc môi cái bằng giỏi nghành kế toán chính quy.

more_horiz
đang tiến tới gộp tổng cục nên tc3 chưa phân bổ chỉ tiêu cho các tổng cục. nhưng từ giờ tới cuối năm có chỉ tiêu thôi. đừng lo nha các bạn. thông tin chắc chắn đó

more_horiz
Các bạn xin catphn chắc h có qđ hết rồi à?

more_horiz
hahoangphu đã viết:
đang tiến tới gộp tổng cục nên tc3 chưa phân bổ chỉ tiêu cho các tổng cục. nhưng từ giờ tới cuối năm có chỉ tiêu thôi. đừng lo nha các bạn. thông tin chắc chắn đó

liệu giờ chỉ tiêu 2013 tất cả các nơi tuyển hết chưa nhỉ ?
đợi năm sau chỉ tiêu 2014 tuyển tháng mấy 2015 nhỉ ?, có chỉ tiêu là duyệt trên tc3 hay các tc đều biết được duyệt bao nhiêu chỉ tiêu vào các cục với tc vậy ?

more_horiz
bachhvtc ,bạn xin vao CAtphn , đợt 6/8 ah .bạn có thể gưi cho minh xem cai qđ đc khong cảm ơn ban

more_horiz
luan123 đã viết:
bachhvtc ,bạn xin vao CAtphn , đợt 6/8 ah .bạn có thể gưi cho minh xem cai qđ đc khong cảm ơn ban

tớ sin vào cái đợt đó đấy nhưng mà giờ tớ tiến thoái lương nam cậu ah chả thấy vui tý nào cả. đi thì mất thêm 200 tr nưa mà ko đi thì mất số cu ko đòi lại đc nha fminhf thì nghèo. giờ phải làm tn đây. huhu Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

more_horiz
bachhvtc đã viết:
luan123 đã viết:

tớ sin vào cái đợt đó đấy nhưng mà giờ tớ tiến thoái lương nam cậu ah chả thấy vui tý nào cả. đi thì mất thêm 200 tr nưa mà ko đi thì mất số cu ko đòi lại đc nha fminhf thì nghèo. giờ phải làm tn  đây. huhu Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

inbox nào Trò chuyện

more_horiz
bachhvtc ,thế bạn đã ksk ,xac minh li lich chua ,

more_horiz
mình cũng ở Hà tây đây bạn, catp Hà Nội có quyết định cho đợt tuyển mùng 6/8 vừa qua rồi hả bạn, mình cũng nộp đợt đó nhưng chắc không được rồi vì giờ vẫn không có động tĩnh gì. bạn có quyết định rồi nhưng lại phải thêm 200 củ nữa cơ ah, nếu tính tất cả mất nhiều không bạn. mà bạn học ngành nào vậy.

more_horiz
[quote="microwave18"]
bachhvtc đã viết:
luan123 đã viết:

tớ sin vào cái đợt đó đấy nhưng mà giờ tớ tiến thoái lương nam cậu ah chả thấy vui tý nào cả. đi thì mất thêm 200 tr nưa mà ko đi thì mất số cu ko đòi lại đc nha fminhf thì nghèo. giờ phải làm tn  đây. huhu Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

đọc inbo đi bạn

more_horiz
bachhvtc đã viết:
microwave18 đã viết:
bachhvtc đã viết:
luan123 đã viết:

đọc inbo đi bạn

thêm vào đi mà làm b ạ để ngta xếp chỗ ngon cho Very Happy 200 để mua sự bình yên thời buổi này là quá rẻ rồi Smile

more_horiz
854223 đã viết:
bachhvtc đã viết:
microwave18 đã viết:
bachhvtc đã viết:
luan123 đã viết:

đọc inbo đi bạn

thêm vào đi mà làm b ạ để ngta xếp chỗ ngon cho Very Happy 200 để mua sự bình yên thời buổi này là quá rẻ rồi Smile

bạn ơi đấy là tớ có quyết định hết ùi. chỉ việc nhận qd và đi làm nưa thui. ksk,, sác minh song hết ù ý. nhưng 200 củ là thêm thui bạn ah. chứ mình đa nap lúc đâu 1 số lương tương đương như vậy ùi ah

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply