Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Hỏi mọi người

power_settings_newLogin to reply
qbd
vipboy
854223
221091
taiketoancc
9 posters

descriptionChếtRe: Hỏi mọi người

more_horiz
Bạn có bố làm bên công an thì chắc chắn được rồi còn gì

more_horiz
hahoangphu đã viết:
anh phương kaka xin vô công an tỉnh lấm đồng. chắc suất tới 99% rồi còn lên đây nhảm gì thế :v

T hỏi từ lúc vào danh sách, tới khi có quyết định là bao lâu, chứ t có hỏi xin dc hay ko đâu pa =..=

more_horiz
taiketoancc đã viết:
Bạn có bố làm bên công an thì chắc chắn được rồi còn gì

Mình hỏi từ lúc khám sk đến lúc có quyết định là khoảng bao lâu ấy

more_horiz
tuy chỗ bạn xin, chỗ tớ thì 1t ruoi, nhanh mà. kieu gi tu nay den cuoi năm ban cung di duoc neu khám suc khoe roi

more_horiz
taiketoancc đã viết:
tuy chỗ bạn xin, chỗ tớ thì 1t ruoi, nhanh mà. kieu gi tu nay den cuoi năm ban cung di duoc neu khám suc khoe roi

Dễ sợ từ h tới cuối năm :v

Chờ 1 năm trời hơn rồi đó bạn, chờ nữa chắc chờ ko nổi đâu Smile)

Mà chắc 1,5th, thấy nhiều người nói giống thế này ... từ hôm khám sk đến giờ dc 1 tháng rồi, hi vọng cuối tháng này có Qd, thanks bạn !

more_horiz
bạn cư tìm việc gì làm đi, khi nào có QD thì đi, chứ đợi thì cảm giác lâu lắm

more_horiz
taiketoancc đã viết:
Chào mọi người, cho mình hỏi một chút.
Mình đang xin làm kế toán trong bộ tự lệnh cảnh vệ- Bộ công an, mình hỏi một chút là t làm kế toán ( Phòng hậu cần) thì lương của t có tính như các bạn học đúng trong ngành ra ko, và lương khoảng bao nhiêu, có bạn nào biết thì bảo tớ với nhé. Thạnks

bạn taiketoancc dc đi làm chưa ? đi làm nó ra nàm sao bạn

more_horiz
t di roi. vào doc tai liêu bạn ah sau do lam nhung cong viêc lien quan den pong ban bạn xin vào, tuy co quan bạn xin vào.

more_horiz
taiketoancc đã viết:
t di roi. vào doc tai liêu bạn ah sau do lam nhung cong viêc lien quan den pong ban bạn xin vào, tuy co quan bạn xin vào.

Có gì vui ko bạn ? có áp lực gì ko ? có phải mời phòng đi ăn uống này nọ gì ko ? đi làm mặc đồ gì ? làm việc có ai chỉ ko hay tự làm ? có ra ngoài nhiều ko hay chỉ ở VP ? Mình chưa đi làm bao h nên lo qa'

more_horiz
moi ca pong di an là binh thuong mà, bgio den co quan nao cung vay Smile)))))). mới đâu mặc nhu binh thuong, có nguuoi huong dan mà. ra ngoai hay o vp thi thuy pong ban bạn xin, con t thi it di. di lam cung nhu cac co quan khac ban ah.

more_horiz
Lương có 2tr lấy đâu ra tiền mà mời phòng đi ăn Sad((((((((((

more_horiz
an nhe thoi dong chí ah

more_horiz
Ban taiketoancc oi, cho mình hỏi la bạn nop hs o tp hcm hay ở tỉnh vay? Bạn nộp thang may mà đi lam rồi nhanh the. Minh nop hs thag 10 nay ở hcm ma đến giờ vẫn chưa thấy gi hêt? Ndd noi yen tâm đợi mà mình lo quá.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply