Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ibmtnvn
Nhat3965
sondks
Hanguyen12345
kissmebabe
8y7u6d5sk
misswifed2t
sake
rain_black_lh
nghiemchinh
tranvanhieu
frozenwinter
Hoangv
thebear.113
Mrdam1202
Chiensi68
ziczac
chiensitre08
policeabc
police1991
verthea
vidic6886
Nobunaga
huyentrang
gaodenden
Duzu34
cshc
tuyen19587
mrsmile
ericngg3
your_rules
monhip
vuongvo93
nguyenphuc
NHH
lamvu1989
huynhngoc3773
150-150 HCM
oneyard
Kenny2711
chamlachet
ChaBitTheNao
kelangthang
laixe1989
linhtrena
Windy91.hn
Nokiaz71
AnhHaiHieu
trungle1191
canhsathsvietnam
pakazila
viobubu0301
nvda2512
Sukteh
taycuonglong
risky7979
Can pô
kirapc
tamxiu96
diablo
C.S.G.T
donlq.x8
Ngayhanhphuc
Long Ca
mydream
canhsatpc
chiensimoi
chinsu
nguyenvuk55
linhgia88
talavodich
trungttqt
congan2016
chiensitre1989
dungprvnn
thieutuong
vanxuongducquan
quyettam1990
vidic6868
83 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Mình đc ndd nói là sắp tới có ng về xmll ko biết có chính xác hay không.
Nhưng bạn mình có người mới đc vào tạm tuyển tháng 8.

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Bạn vidic 6868 ơi ndd của bạn ở phòng tc à

more_horiz
uk bạn. đầu năm mih hỏi bảo đợi gần cuối năm khả năng có bc. nhưng đợi đến t9 rồi mà mọi nơi vẫn chưa tuyển khả năng hy vong khá ít,

more_horiz
B xin ở đâu. Mình xin ở HN. Bạn mình mới đc vào ở tỉnh

more_horiz
mình xin ở tỉnh thôi. xin ở hn ko có khả năng. thế ở tỉnh bạn của bạn xin đợt vừa rồi mấy chỉ tiêu vậy? theo như mih biết là chưa ở đâu miền bắc cấp chỉ tiêu mà?

more_horiz
Bạn mình xin theo tạm tuyển. Mình cũng ko thấy có chỉ tiêu nhưng nó vẫn đc vào. Ở đây ko bít có ai xin ở HN ko. Lo lắng wa

more_horiz
tạm tuyển là đc vào rồi còn gì? ko biết bạn có thể cho thông tin tih nào ko Smile) mih tìm hiểu kĩ xem. bạn xin ở HN mình nói thật, xin ở tỉnh đã khó HN chắc Quá khó luôn ấy . trừ khi bạn cơ cấu cây đại thụ Smile)

more_horiz
Inbox đi bạn

more_horiz
ok mih ibox r đấy?

more_horiz
Ngày hạnh phúc nộp hồ sơ bao giờ vậy bạn ? bạn nộp ở CATP hay là ở tổng cục vậy bạn ?

more_horiz
Mình nộp năm 2015. Nói chung ko trông chờ nhiều bạn ah

more_horiz
bạn mình cũng vừa tạm tuyển xong.ở Tỉnh .Nghe ndd nói khả năng từ h đến cuối năm là có suất.mình cũng chờ 1 năm nay r ae à

more_horiz
Ở hà nội giờ có dễ xin ko bạn

descriptionChếtLong ca

more_horiz
Miền bắc có tỉnh đã có tin tức rồi, không biết khi nào sẽ tới mấy tỉnh miền nam đây, ae cùng cố lên, phải giữ vững niềm tin của mình
Bạn vidic6868 có tin tức gì không bạn ? Cho ae biết với nhé, cảm ơn bạn.

more_horiz
mình cũng nghe thông tin 1 số ae báo là 1 số tỉnh đã có ng tạm tuyển rồi? nghe thông tin cách đây vài tháng mình biết bộ đang rà soát lại lực lượng và biên chế từng vùng miền xong thì mới tính cấp bc cho từng nơi. mong là mấy ae ở đây từ h đến cuối năm ai cũng gặp nhiều may mắn. dù sao sắp hết năm rồi cố đợi thôi ae.

more_horiz
mn có thông tin gì về tuyển dụng ngành ngoài năm 2016 chưa,sắp hết năm đến nơi r mà chưa thấy gì ,hào hứng quá Sad((

more_horiz
vẫn chờ và hóng cùng ae

more_horiz
CHả có đâu mà chờ, cấm tuyển 2 năm, lính nghĩa vụ cũng ko co tuyển.Kiếm việc khác mà làm đi các bác, đừng chờ phí thời gian. Trên này toàn thánh phán thôi, từ đầu tới cuối năm chẳng thấy gì

more_horiz
Trên này toàn thánh nghe được là có tin tuyển, tôi khẳng định là không có tuyển đâu. Văn bản của Bộ chính trị đòi cắt giảm biên chế, nên 2 năm tới ko có tuyển nhé.VB đó chắc nhiều bạn đã đọc.

more_horiz
Thực hiện Nghị quyết số 39-NQ/TW, ngày 17/4/2015 của Bộ Chính trị “về tinh giản biên chế và cơ cấu lại đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức”, Bộ Công an thông báo không duyệt chỉ tiêu để tuyển chọn công dân vào Công an nhân trong năm 2016 và 2017 cho Công an các đơn vị, địa phương.

Theo đó, Công an tỉnh Đồng Tháp sẽ không tuyển chọn công dân tốt nghiệp các Trường ngoài lực lượng Công an nhân dân vào Công an tỉnh trong 02 năm 2016 và 2017. Đâ là vb của Công an Đòng Tháp các bạn có thể tìm trên web. Công an các tỉnh còn lại cũng vậy thôi.

more_horiz
thieutuong đã viết:
Thực hiện Nghị quyết số 39-NQ/TW, ngày 17/4/2015 của Bộ Chính trị “về tinh giản biên chế và cơ cấu lại đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức”, Bộ Công an thông báo không duyệt chỉ tiêu để tuyển chọn công dân vào Công an nhân trong năm 2016 và 2017 cho Công an các đơn vị, địa phương.

Theo đó, Công an tỉnh Đồng Tháp sẽ không tuyển chọn công dân tốt nghiệp các Trường ngoài lực lượng Công an nhân dân vào Công an tỉnh trong 02 năm 2016 và 2017. Đâ là vb của Công an Đòng Tháp các bạn có thể tìm trên web. Công an các tỉnh còn lại cũng vậy thôi.

Bạn ThieuTuong ơi, cho mình hỏi một chút nhé : mình nộp hồ sơ năm 2015 vào khối tổng cục, mình vấn đang đợi đến bây giờ. Vậy thì theo bạn, có nên hy vọng vào việc họ triên khai nốt những chi tiêu của năm ngoài vào cuối năm nay không bạn ? Hay là chỉ tiêu năm nào hết năm ấy rùi bạn ? Thanks bạn trước nhá !

more_horiz
không bao giờ có chuyện để chỉ tiêu qua năm khác bạn nhé. Văn bản của Bộ trưởng CA quy định rồi.

more_horiz
Toàn thánh phán nhưng mà có người vẫn vào đc đấy, chỉ là ở tỉnh thôi.

more_horiz
Vậy cứ chờ tiếp đi,đợi 2 năm nữa sẽ có cơ hội

more_horiz
thieutuong đã viết:
không bao giờ có chuyện để chỉ tiêu qua năm khác bạn nhé. Văn bản của  Bộ trưởng CA quy định rồi.

Vậy sao 150ct TPHCM họ gọi lên làm hồ sơ vào năm 2016 và tổ chức thi vào cuối tháng 6/2016 vậy bạn???

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply