Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ibmtnvn
Nhat3965
sondks
Hanguyen12345
kissmebabe
8y7u6d5sk
misswifed2t
sake
rain_black_lh
nghiemchinh
tranvanhieu
frozenwinter
Hoangv
thebear.113
Mrdam1202
Chiensi68
ziczac
chiensitre08
policeabc
police1991
verthea
vidic6886
Nobunaga
huyentrang
gaodenden
Duzu34
cshc
tuyen19587
mrsmile
ericngg3
your_rules
monhip
vuongvo93
nguyenphuc
NHH
lamvu1989
huynhngoc3773
150-150 HCM
oneyard
Kenny2711
chamlachet
ChaBitTheNao
kelangthang
laixe1989
linhtrena
Windy91.hn
Nokiaz71
AnhHaiHieu
trungle1191
canhsathsvietnam
pakazila
viobubu0301
nvda2512
Sukteh
taycuonglong
risky7979
Can pô
kirapc
tamxiu96
diablo
C.S.G.T
donlq.x8
Ngayhanhphuc
Long Ca
mydream
canhsatpc
chiensimoi
chinsu
nguyenvuk55
linhgia88
talavodich
trungttqt
congan2016
chiensitre1989
dungprvnn
thieutuong
vanxuongducquan
quyettam1990
vidic6868
83 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Tầm tháng 6 có quyết định hả mọi người.EM nạp hs từ tháng 3 mà chưa xmll hay khám sức khỏe hay thi gì cả.Kiều này chắc em bị loại khỏi cuộc chơi rồi mọi người nhỉ? Chứ ndd cho em bảo tháng 6 mới báo tin.Em lo quá.

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Mình nộp Hs từ đầu năm 2016 đây mà có gì đâu,vẫn đợi xem hết năm nay có khả quan hơn hay không .Năm 2017 khó lắm b ah .Nếu đam mê ,đợi đc thì cố gắng nhé.Chúc b thành cồng ,hii

more_horiz
canhsathsvietnam đã viết:
Mình nộp Hs từ đầu năm 2016 đây mà có gì đâu,vẫn đợi xem hết năm nay có khả quan hơn hay không .Năm 2017 khó lắm b ah .Nếu đam mê ,đợi đc thì cố gắng nhé.Chúc b thành cồng ,hii

Các bác ở đây nạp từ lâu thế rồi ah @.@ các bác kiên trì thật.

more_horiz
Mrdam1202 đã viết:
Bây giờ liệu còn khả năng chuyển dc không m.n?   mình học môi trường ra, đang có ng ra giá 50.000$ @@, lại bảo nhận tiền không giấy tờ gì luôn, khó hiểu quá
Bên kia bảo nộp $ luôn, trong tháng 6 có quyết định@@

Bác nói làm mình qíu lun. Anh em nghĩ người có năng lực có thể vào đc không ngoài việc có $ thần chưởng? Khóc rồi nè

more_horiz
verthea đã viết:
Mrdam1202 đã viết:
Bây giờ liệu còn khả năng chuyển dc không m.n?   mình học môi trường ra, đang có ng ra giá 50.000$ @@, lại bảo nhận tiền không giấy tờ gì luôn, khó hiểu quá

Bác nói làm mình qíu lun. Anh em nghĩ người có năng lực có thể vào đc không ngoài việc có $ thần chưởng? Khóc rồi nè

Mình nghĩ đã xác định vào kiểu này thì phải $ thần chưởng thôi.

more_horiz
fb.com/groups/1067727663358279/ ae đang và đã xin vào nhóm giao lưu ngoài ngành nha

more_horiz
Năm ngoái 2016 vẫn có chỉ tiêu vào các bác nhé, con em họ mình sn 88 đang làm Ngân hàng ngoài. Hôm tháng 03 vừa rồi xong tạm tuyển về quê chồng ( tức là quê mình ngoài Bắc) làm xmll. Smile

more_horiz
Mrdam1202 đã viết:

ối. của bác nhiều dữ Tmh, bác xin vào đơn vị nào vậy. Với cái giá của bác thì khả năng xin được là khá cao đấy. Tìm hiểu ndd rõ ràng và an toàn thì xúc tiến nhé bác. Dtd

more_horiz
Vừa tối h.qua nộp $ luôn rồi các bác ạ, kbiet tnao đây Sad(( cũng bảo trong tháng 6 có q.dinh, mình thì hiện đang đi nghĩ vụ rồi, đc hơn 1 năm

more_horiz
Đơn vị mình năm ngoái 2 t.hop, đầu năm nay 1 t.hop, 1 là con cục trưởng, 2 đứa t.hop kia là cháu phó tổng cục trưởng@@

more_horiz
Mrdam1202 đã viết:
Đơn vị mình năm ngoái 2 t.hop, đầu năm nay 1 t.hop, 1 là con cục trưởng, 2 đứa t.hop kia là cháu phó tổng cục trưởng@@

Hai đứa cháu tổng cục trưởng thì nó quá mạnh rồi bác.

more_horiz
policeabc đã viết:

bạn chẳng biết gì cả(tôi tính im rồi mà bạn phán trật lách nên đính chính lại cho ae).
thứ 1: hết thời chuyển ngành rồi nhé,tôi trc khi vô ngành là công chức mà có đc chuyển ngành đâu?phai có quyết định nghỉ việc rồi mới CA địa phương mới ra qd tuyển or tạm tuyển bạn.
thứ 2: ai nói ko vô đc năm 2017 khi mà chỉ tiêu ở những năm từ 2016?có thể ở địa phương bạn như vậy.
thứ 3: ban chưa vô ngành đúng ko?

B làm công chức ngành gì, nếu là mấy ngành vớ vẩn không phải bên thanh tra, vks, hải quan... thì đúng là ko chuyển đc đâu, b vô ngành rồi đâu có nghĩa là b biết hết tất cả mọi thứ đâu, từng người trường hợp mỗi khác mà. Mình chứng kiến tận mắt 1 trường hợp chuyển ngành rồi, sau đúng vài tháng luôn, vì chính tôi đi thi công chức bên thanh tra cùng với bạn đó và sau vài tháng đc tuyển dụng cc thì bây giờ bạn đó đang đã chuyển ngành sang c.a và làm cùng phòng với anh tôi. Tất nhiên là chỗ dựa cực mạnh thì mới làm kiểu đấy được, nó liên quan đến trao đổi lợi ích chính trị giữa các boss với nhau rồi, mình cứ đọc mấy cái văn bản thì ko hiểu được đâu.

more_horiz
Chiensi68 đã viết:
Tầm tháng 6 có quyết định hả mọi người.EM nạp hs từ tháng 3 mà chưa xmll hay khám sức khỏe hay thi gì cả.Kiều này chắc em bị loại khỏi cuộc chơi rồi mọi người nhỉ? Chứ ndd cho em bảo tháng 6 mới báo tin.Em lo quá.

Mrdam1202 đã viết:
Vừa tối h.qua nộp $ luôn rồi các bác ạ, kbiet tnao đây Sad(( cũng bảo trong tháng 6 có q.dinh, mình thì hiện đang đi nghĩ vụ rồi, đc hơn 1 năm

mấy bác này độ rủi ro phải đến 99% đấy, tình hình thế này mà không có cơ khủng mà vẫn cố thì không ổn đâu, cái chuỗi ngày mà chờ đợi xong rồi thất vọng rồi tiền ko đòi được về nó căng thẳng và đau đớn lắm luôn Sad

more_horiz
ziczac đã viết:
Chiensi68 đã viết:

Mrdam1202 đã viết:

mấy bác này độ rủi ro phải đến 99% đấy, tình hình thế này mà không có cơ khủng mà vẫn cố thì không ổn đâu, cái chuỗi ngày mà chờ đợi xong rồi thất vọng rồi tiền ko đòi được về nó căng thẳng và đau đớn lắm luôn Sad

Vâng bác nói đúng.EM thì ndd là anh họ nhà em và tiền cũng không nhiều đâu.Thấy các bác nói toàn cục trưởng rồi tổng cục trưởng em nghe hoang mang quá.EM thì được bảo tháng sau anh báo.CÒn tiền thì anh lo nên em không ngại.

more_horiz
Chưa thấy hy vọng j mà quà cáp ăn uống quá trời luôn, hic

more_horiz
bác Nobunaga add e vào group với đc k.em k gửi tin nhắn ch bác được.mình có đứa e đang học dân sự của trường AN.theo các bác liệu nó có cơ hội không.vì nghe bảo nó là khóa đầu tiên mà

more_horiz
Thật ra mình cũng như mọi người thôi cũng vẫn đang đợi. nên khi có thông tin gì m lên đây chia sẻ chứ cũng k biết gì Sad, ok b vào group đi, m accept liên tục mà
fb.com/groups/1067727663358279/

more_horiz
Có bác nào biết hồ sơ gồm những j không ạ?

more_horiz
Anh em đồn tháng sau có quyết định tạm tuyển mà lo quá chưa thấy tin tức gì?

more_horiz
Lên nào anh em.Yên ắng quá.

more_horiz
069694903 vừa được số này gọi. A e nào biết đầu số này như nào k ạ. Hooang mang quá.

more_horiz
misswifed2t đã viết:
069694903 vừa được số này gọi. A e nào biết đầu số này như nào k ạ. Hooang mang quá.

Bên nghành dùng đầu này bạn 0692,0693, 0694 còn đầu 0696 thì đầu số bên quân đội gọi.

more_horiz
Chiensi68 đã viết:
misswifed2t đã viết:

Bên nghành dùng đầu này bạn 0692,0693, 0694 còn đầu 0696 thì đầu số bên quân đội gọi.

Vậy à. Cảm ơn bạn nhé. Lại buồn rồi. Hzzz

more_horiz
khả năng hết hy vọng rồi...

more_horiz
chamlachet đã viết:
khả năng hết hy vọng rồi...

Công nhận hết thật rồi Smile)

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply