Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ltphong.cict
quandlk87
Lý luận chính trị
thuydung2003
nvta9x
Tas Nguyen
DOLLAREURO99
nquangthi
ducduy20890
monkey
traxanh
teo_dua
luviam
cath2810
ringreng
ronice84
nhannguyen
dangkhoa
hoangbinhks
doctor289
huynga123
tatrolai
ngoctruc
jike111
zaza733
ilovepolice
MaiMC
tuantuvn
david163
rooney
lanvy
huyenthanh
tjpharry
minmeo
vietnamstar
trongtuan32
microwave18
vinuocquenthan
987654em
lucifer891000
genji2306
huan
dovuongtiendat
sake
sukhoi
Mr.Mal
demmuatg
lhtien988
ngocanh0101
phantri
shockware
DepZai
trunglee159
huong2741991
keongot
police_my(dream)
baogiochodenthang10
bettjng
ldquan88
vệt nắng cuối trời
lexuanlam
sagangocky
policia90
doicholahanhphuc
HuynhNhu
voquoccuong
Redmars
lucquan003
leminh1210
thanhtung810
minhhoang11113
bomdauduong
hoangmanhhung11
tanloi0605025
Tony Nguyễn
xekomen
hoang khang
Hiền Trịnh-NEU
tienhoang92
CHUOT
phanan
Huongly_67
itonline
phucone
sonnguyen87
khucthuydu
bờm_yêu_ca
Ngọc Bích
ngoctoan90
Chu Hồng Sơn
milklinh
binbmt92
maiyeuanhTK
hien
datle
boythuan92
thodq1981
evnhungyen
uocmonhonhoi
tieulong1208
your_rules
kaka00833
levuvinh
chiensi
chiensiSBC07777
hoangdang330
thanhlam2212
anh_hung_tra
Gak0n
tongphuongthao.2202
tomato08
mrvuong
lananh
xichumboy
thanhthuy
tieusonmap
lamnentatka
bluesky34
Kiaspeed
yukimura
tamcht
nangiuhoa
vidanphucvu
duongthaingocdhkt
hiencpqn
aloneinthedark0903
smilelove92
chuotneanh
huyken99
ngocthuong
Khai.master
neverlove87
nguyenphantuongkhanh
ngocnhanpr
cuocdoiphieubat
vito5493
NguoiAnDanh
141 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
cuocdoiphieubat đã viết:
phantri đã viết:
cho e hỏi hiện giờ em dang học ngành cntt chuyên bên khoa bảo mật em muốn xin vào ngành quân đội hay công an được không máy a
1. Chuyên ngành thì rất ĐƯỢC.
2. Bạn học ĐH hay dưới ĐH? Nếu CNTT mà dưới ĐH thì KHÔNG ĐƯỢC.
3. Gốc gác, quan hệ của bạn có ĐƯỢC không?

ba em hồi đó đi bộ đội thời kháng chiến chống mỹCbcc 

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
e ha có ba hồi đó đi bộ đội kháng chiến chống mỹ

more_horiz
shockware đã viết:
xekomen đã viết:
Ba mẹ,cô ấy đều ko theo đạo bạn ak,chỉ có vài người như trên là theo thôi thì liệu có được ko,mình chưa vào ngành nên ko biết sao,bạn có ng quen nào trong ngành hỏi thử dùm mìnnh thì mình cảm ơn lắm....
chị mình cũng đang xét lí lịch để cưới anh giao thông. lí lịch của cô ,dì chú bác , cậu dượng thì ngta ko xét(lý lịch của mình nộp vào quận cũng vậy) . chỉ xét chị mình, ba mẹ rồi ông bà nội ngoại.  lúc bạn gái của bạn viết lí lịch để xét thì bạn nói cô ấy đừng ghi tôn giáo của bà ngoại, rồi khi nào ngta đi xét thì bạn cố gắng "ngoại giao " khôn khéo tý là ok thôi

bạn ko ghi tôn giáo bà ngoại người ta mà xét ra thì cũng trả lí lịch lại cho bạn làm lại

more_horiz
ngocanh0101 đã viết:
chào các bạn! cho mình hỏi mình vừa tốt nghiệp đại học chuyên ngành tôn giáo! bây giờ mình muốn xin vào ngành công an thì đã có chỉ tiêu chưa nhỉ!( ở hòa bình hoặc hà nội ý)?
Hình như bằng của bạn phù hợp làm việc bên đảng hoặc nhà nước thôi

more_horiz

Hình như bằng của bạn phù hợp làm việc bên đảng hoặc nhà nước thôi[/quote]tại lúc mình học ý! thầy cô mình cũng có bảo bên công an thi thoảng cũng tuyển ngành mình mà! một là giảng dạy hai là làm công an tôn giáo hay gì gì đấy! nhưng cái này mình ít thông tin quá @@~

more_horiz
ngocanh0101 đã viết:
chào các bạn! cho mình hỏi mình vừa tốt nghiệp đại học chuyên ngành tôn giáo! bây giờ mình muốn xin vào ngành công an thì đã có chỉ tiêu chưa nhỉ!( ở hòa bình hoặc hà nội ý)?
Hi Uhm bây giờ một số tỉnh đã có chỉ tiêu... Nhưng bạn cứ nhờ người quen làm hs đi và chờ tiêu...

more_horiz
vậy ah! cái đấy mình có thể xem ở đâu hả b? hay là lại phải nhờ vả người quen Sad(

more_horiz
ngocanh0101 đã viết:
vậy ah! cái đấy mình có thể xem ở đâu hả b? hay là lại phải nhờ vả người quen Sad(
Có tỉnh thông báo lên wed, có tỉnh thì thông tin nội bộ... [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
sao link các bạn up lên mình không xem được
hiện: [Only admins are allowed to see this link] không ah

more_horiz
ngocanh0101 đã viết:
Phải nhờ vả thôi bạn.

more_horiz
huyken99 đã viết:
shockware đã viết:
xekomen đã viết:
Ba mẹ,cô ấy đều ko theo đạo bạn ak,chỉ có vài người như trên là theo thôi thì liệu có được ko,mình chưa vào ngành nên ko biết sao,bạn có ng quen nào trong ngành hỏi thử dùm mìnnh thì mình cảm ơn lắm....
chị mình cũng đang xét lí lịch để cưới anh giao thông. lí lịch của cô ,dì chú bác , cậu dượng thì ngta ko xét(lý lịch của mình nộp vào quận cũng vậy) . chỉ xét chị mình, ba mẹ rồi ông bà nội ngoại.  lúc bạn gái của bạn viết lí lịch để xét thì bạn nói cô ấy đừng ghi tôn giáo của bà ngoại, rồi khi nào ngta đi xét thì bạn cố gắng "ngoại giao " khôn khéo tý là ok thôi
bạn ko ghi tôn giáo bà ngoại người ta mà xét ra thì cũng trả lí lịch lại cho bạn làm lại
Vậy cuối cùng là cũng ko được rồi,lo lắng quá...có ai hiểu rõ vấn đề này giúp e với

more_horiz
Tỉnh mình đã có chỉ tiêu rồi. Vừa về và hiện tại chỉ mới có giám đốc mới bít có bao nhiêu chỉ tiêu thôi. Mình bắt đầu bước vào quá trình tranh đấu quyết liệt rồi. Tỉnh mình có truyền thống ghế thì ít mà ... thì nhiều nên mình cũng lo lắm.hix. Mình ngoài Bắc nhé.

more_horiz
hiencpqn đã viết:
Tỉnh mình đã có chỉ tiêu rồi. Vừa về và hiện tại chỉ mới có giám đốc mới bít có bao nhiêu chỉ tiêu thôi. Mình bắt đầu bước vào quá trình tranh đấu quyết liệt rồi. Tỉnh mình có truyền thống ghế thì ít mà ... thì nhiều nên mình cũng lo lắm.hix. Mình ngoài Bắc nhé.
Chúc mừng bạn Vỗ tay hoan hô tranh đấu thật quyết liệt vào, chỉ mới có GĐ biết mà bạn biết rồi thì bạn cũng có "năng lực" lắm đây, hẹn ngày vào ngành nhe Very Happy 

more_horiz
Cảm ơn bạn cuocdoiphieubat nhé Smile sau tgian chờ đợi mòn mỏi là tgian tranh đấu căng thẳng đây Tặng hoc nè

more_horiz
cuocdoiphieubac co thong tin gi cua tỉnh tây ninh không z bạn.

more_horiz
ngocanh0101 đã viết:

Hình như bằng của bạn phù hợp làm việc bên đảng hoặc nhà nước thôi
tại lúc mình học ý! thầy cô mình cũng có bảo bên công an thi thoảng cũng tuyển ngành mình mà! một là giảng dạy hai là làm công an tôn giáo hay gì gì đấy! nhưng cái này mình ít thông tin quá @@~[/quote]
có thật không bạn.mình cũng ở ngoài bắc nè.sao ko thấy thông tin ji về chỉ tiêu cả .Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè Khóc rồi nè

more_horiz
Bây giờ chỉ tiêu chắc là có hết rồi, mình cũng đã có thông tin và đang chờ để hoàn thiện thủ tục rồi.

more_horiz
thodq1981 đã viết:
Bây giờ chỉ tiêu chắc là có hết rồi, mình cũng đã có thông tin và đang chờ để hoàn thiện thủ tục rồi.
bạn ở đâu vậy?

more_horiz
hoang khang đã viết:
thodq1981 đã viết:
bạn ở đâu vậy?
mình ở phía bắc, chỗ mình có 2 chỉ tiêu sau đại học, ng quen của mình xem hồ sơ thấy mình tốt nghiệp ĐH Kinh Tế Quốc Dân ngành kinh tế cả 02 hệ Đại học và Cao học đều bằng giỏi nên bảo mình nộp hồ sơ theo chỉ tiêu này. Không biết mình có được đeo trung uý luôn không vì mình sn 1988 nên cùng lứa với mình mà học HV Cảnh sát cũng đeo trung uý hết rồi Cười nhe răng 

more_horiz
thodq1981 đã viết:
hoang khang đã viết:
thodq1981 đã viết:
bạn ở đâu vậy?
mình ở phía bắc, chỗ mình có 2 chỉ tiêu sau đại học, ng quen của mình xem hồ sơ thấy mình tốt nghiệp ĐH Kinh Tế Quốc Dân ngành kinh tế cả 02 hệ Đại học và Cao học đều bằng giỏi nên bảo mình nộp hồ sơ theo chỉ tiêu này. Không biết mình có được đeo trung uý luôn không vì mình sn 1988 nên cùng lứa với mình mà học HV Cảnh sát cũng đeo trung uý hết rồi Cười nhe răng 
có bằng cao học giỏi sao bác ko ra ngoài xin việc? bác xin là dc ngay và luôn ,lương cao hơn công an nhiều mà

more_horiz
hoang khang đã viết:
thodq1981 đã viết:
bạn ở đâu vậy?
ai cũng nói chỉ tiêu có hết mà sao không thấy tây ninh có z trời. thodq1981 tay ninh co chua ban:Kích động: 

more_horiz
Tỉnh Sóc Trăng có chỉ tiêu chưa mọi người, ai biết có thể chia sẻ cho mình biết với. Cám ơn

more_horiz
shockware đã viết:
thodq1981 đã viết:
hoang khang đã viết:
thodq1981 đã viết:
bạn ở đâu vậy?
có bằng cao học giỏi sao bác ko ra ngoài xin việc? bác xin là dc ngay và luôn ,lương cao hơn công an nhiều mà
Cao học bên Kỹ thuật thì còn dễ xin việc chứ bên Kinh tế cũng khó lắm bác. Bây giờ ra đường ThS Kinh tế và MBA đầy, có anh bạn học MBA ra thất nghiệp giờ mở quán cà phê takeaway sống lây lất qua ngày.

more_horiz
tanloi0605025 đã viết:
hoang khang đã viết:
thodq1981 đã viết:
bạn ở đâu vậy?
ai cũng nói chỉ tiêu có hết mà sao không thấy tây ninh có z trời. thodq1981 tay ninh co chua ban:Kích động: 
Bạn nhờ người quen trong ngành hỏi dùm xem sao.
Mà bạn đã nộp hồ sơ chưa? Nếu chưa và đợi có chỉ tiêu mới nộp thì thôi khỏi nộp.

more_horiz
Có bác nào học Y khoa tham khảo nè:

Bệnh viện 30-4 (Bộ Công an) cần tuyển:
-  Bác sĩ đa khoa: 20

Điều kiện:

1) Tốt nghiệp bác sĩ đa khoa hệ chính quy hạng Khá trở lên (riêng Bác sĩ ưu tiên ứng cử viên có trình độ: Nội trú, Thạc sĩ, Chuyên khoa I, II).
2) Tuổi dưới 30.
3) Lý lịch khai rõ ràng.
4) Là đoàn viên thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh, hoặc Đảng viên.
5) Sức khỏe tốt:
     - Hình dáng cân đối, không dị hình dị dạng :  Nam cao > 1m60;  Nữ cao > 1m54
     - Khỏe mạnh, mắt tinh, tai thính (mắt cận hoặc viễn nhưng không quá 3 điốp).
     - Không mắc bệnh kinh niên, truyền nhiễm, không hút chích ma túy.

Hồ sơ gồm:
     - 01 đơn xin việc viết tay (ghi số điện thoại liên lạc nếu có).
     - 01 lý lịch cá nhân theo mẫu có ảnh cỡ 4x6 và chứng thực của chính quyền địa phương.
     - Bản sao giấy khai sinh, các văn bằng chứng chỉ và bảng điểm học tập photo có công chứng.
     - 01 giấy khám sức khỏe.
     - 02 bao thư có dán tem.
     - Thời gian nộp hồ sơ đến hết ngày 30/10/2013, trực tiếp tại Phòng Chính trị - Bệnh viện 30-4 , Số 9 - Sư Vạn Hạnh - Phường 9 - Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh.
     - Không tiếp qua điện thoại, không nhận hồ sơ qua bưu điện.

* Chú ý: Hồ sơ không trúng tuyển miễn trả lại.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply