Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

power_settings_newLogin to reply
quycondethuong
huynhnguyen009
ankhang94
Đào Minh
thinh1991
anhpham
hominhtrung
mazro123
bangbop
pcccquan3
boy_tunny_95
Jinha
NguyễnThànhĐạt
hoangtumuadong733
Nobunaga
cscdk20
Thắng Trầm Lắng
HoangCuong
thanhanh004
balalat
MRVANTHONG
leminh1210
axuyen159357
stinky
Hungtp
lathienquan
lucifer891000
vinuocquenthan
HoàngQuận12
Nguyen huy
microwave18
voicoi
Tuanmc
tanvan1995
nhatbacgiang
phuckyo
tranvantrong
mrquanmi
phuong.nguyen
mrvuong
0963944084
hoamanhlinh
hkien9119
mailambkap
boythuan92
Mandarin6892
Minh.1995
cath2810
benzenky
ngoctruc
bờm_yêu_ca
Tienkobiengioi
boyhn91
thuanexciter
xichumboy
thequang1891994
MaxUltimate
theman
ngocnhanpr
ductranhuynh
tienhoang92
dobitlaai
hoailinh
9xpro_CAND
johnny_dang1993
milklinh
dshieu
sailam
bomtiem
miss311289
younghieu
TrungHienHaLong
cuocdoiphieubat
letam1991st
NamBH
karember
nguyenphantuongkhanh
huyken99
ilovepolice
h2tproit
vboyzkool
toanswat
nhock_mini
luubi2607
pevinh
nguyenquochuy
letrung92
Chu Hồng Sơn
zaza733
hoangcaoky
Rô Bốt
cauchusieuway_dn
chiensiSBC07777
xambaly
supermario
DuyK20_Hy93
S.W.A.T
musakochiro
Boy_Never_Cry
nghjavip
104 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
lathienquan đã viết:
cscdk20 đã viết:
lathienquan đã viết:
ae ai đi nv ở bộ (HN) thì chuẩn bị tinh thần sang tháng 12 làm hồ sơ ( khám sk và lý lịch  ) mùng 6 mùng 7 tết lên đường tui vừa nhận đc đt xong :'(
tin ở đâu thế. đang hóng mà vẫn chưa biết ? ông nói cặn kẽ nghe cái coi
ak sáng đang ngủ cô tôi gọi điện bảo hồ sơ của tôi duyệt xong rồi sang tháng 12 đi khám sk vs làm nốt vài thứ là xong Sadđể mai tôi gọi lại hỏi xem chính xác ngày bn thì khám rồi thông báo :(tôi cũng nóng lòng lắm rồi Sad(

t cũng nhận đc tin là sang tháng mới khám, vẫn đang đợi giấy báo tin đây. chúc các đồng chí may mắn Vui nhảy múa 

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
Ae hà nội đi đường bộ ơi

more_horiz
Tin chuẩn nhóe . .cuối tháng 2 ae mới lên đường . .cach 10 hôm trc ngày đi sẽ có giấy phân công xem sẽ lm j. .con giấy khám sk bjo vẫn éo thấy đâu

more_horiz
Ohhhh . .thế tuong tháng này có giay khám mu . Minh đi bên bộ nhung chạy tiền có phải khám k nhỉ

more_horiz
Thật hay đùa đấy . .mỗi ng 1 cách ns . .chỗ tôi chạy tiền ns khác

more_horiz
cho em hỏi là đi lính bộ với lính tỉnh, cái nào dễ biên chế hơn ạ?

more_horiz
Bên bộ chứ . .tùy chân to hay nhỏ thui:r4w: 

more_horiz
thinh1991 đã viết:
Bên bộ chứ . .tùy chân to hay nhỏ thui:r4w: 
ai chả biết qua tết thì mới đi. cái nta lo bi h` là thấy đc cái giấy gọi khám vs đc đi khám thôi ông ơi =="

more_horiz
thinh1991 đã viết:
Ohhhh . .thế tuong tháng này có giay khám mu . Minh đi bên bộ nhung chạy tiền có phải khám k nhỉ
vấn đề nhạy cảm nhưng cũng nói rõ cho bác để liệu tính, hồ sơ muốn lên hội đồng xét duyệt phải hội đủ 2 yếu tố :
- Lý lịch và sức khỏe phần sức khỏe bác nên hỏi và nhờ đúng người quen trên bv CA dắt đi từng phần khám nếu như bị cái gì trên người phải nói trước để người ta liệu ko là out đấy nhé tớ khám rồi( quen biết đủ xài) chỉ cho bác ko thì tạch lúc đó hối hận muộn mất.

more_horiz
Hungtp đã viết:
thinh1991 đã viết:
vấn đề nhạy cảm nhưng cũng nói rõ cho bác để liệu tính, hồ sơ muốn lên hội đồng xét duyệt phải hội đủ 2 yếu tố :
- Lý lịch và sức khỏe phần  sức khỏe bác nên hỏi và nhờ đúng người quen trên bv CA dắt đi từng phần khám nếu như bị cái gì trên người phải nói trước để người ta liệu ko là out đấy nhé tớ khám rồi( quen biết đủ xài) chỉ cho bác ko thì tạch lúc đó hối hận muộn mất.

tôi nghĩ là nếu hồ sơ đc duyệt rồi thì phần sức khoẻ ( ko có vấn đề gì ) thì chẳng fai? lo nhiều, ko VGB, ko HIV, k nghiện thì cũng dễ. ==" ae ngoài bắc đang sốt sình sịch khi thấy mấy đồng chí trong sg` đc khám hết rồi. Br 

more_horiz
thinh1991 đã viết:
Thật hay đùa đấy . .mỗi ng 1 cách ns . .chỗ tôi chạy tiền ns khác

vấn đề tế nhị, tôi nghĩ ae nào cũng dính nên đừng lôi lên diễn đàn làm gì. chả hay ho gì =="

more_horiz
thinh1991 đã viết:

ông là con ÔNG TƯỚNG thì vẫn fai? khám hết Kdd 

more_horiz
Hungtp đã viết:
thinh1991 đã viết:
- Lý lịch và sức khỏe phần  sức khỏe bác nên hỏi và nhờ đúng người quen trên bv CA dắt đi từng phần khám nếu như bị cái gì trên người phải nói trước để người ta liệu ko là out đấy nhé tớ khám rồi( quen biết đủ xài) chỉ cho bác ko thì tạch lúc đó hối hận muộn mất.

vậy nếu bị HIV nói trước có bị túm ko @@

more_horiz
huyken99 đã viết:
Hungtp đã viết:
thinh1991 đã viết:
vậy nếu bị HIV nói trước có bị túm ko @@

sẽ có người phát cho bạn 1 tờ DI CHÚC Cd  cẩn thận thì đi xét nghiệm máu trước, có bệnh tật gì thì chữa trước còn kịp

more_horiz
các ông nói CSTVN trong trái tim tôi! đúng chủ đề gì cả đang ? xem tình hình bg khám. toàn các ông bảo khám ntn cách chạy ntn. ai cũng có 1 cách riiêng để đi đk nhưng mong các đòng chí nên nói đến vấn đề bao giờ có giấy khám sk đây.

more_horiz
Ai ở mỹ tho tiền giang không cho mình biết thông tin đợt 1 với. Bao h nhận hồ sơ đăng ký vậy mọi người

-------

[Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply