Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
donlq.x8
luckyplease
HA17121993
dmthuong1988
canhsathsvietnam
trungttqt
Nokiaz71
chiensitre1989
doichoqualau
ericngg3
matnhanroi
traitinhle
chohoaikthay
Hoangv
thiennguyen
pccc_cs9
cutionline
canhsat113hp
nguyenphucvtt125
FCBHoangT
chinsu
motdauhoi
traihathanh
rain_black_lh
ga_ngoc
duongmotchieu_vn
s2cry
monkey_79
enino123
vo danh
trinhquyet
tuan2345
nguoisoi123
Nobunaga
nvda2512
congthanh
nviet112
boydeptrai
Sukteh
misswifed2t
gaconlonton1234
C.S.G.T
tudq82
chiensitre91
thunder1993
changtraithangtu27
asdasd123
kebuomhoa
zero2008
hoadao_997
linhtran_cp
Thaikskt
chithanh
naruto9x
your_rules
gaodendo
DHXD
summerboy
pre.hung
cobe6789
binbmt92
tien7839
linhCahn
csgt
namhn899
daokhacminh1990
changtraicodon241288
taycuonglong
tuantrung2710
aaa9449
linhgia88
dungprvnn
phố núi
lam90
Dapxichlo_92
bmt
nguyengia
anhsaoxanh24
qbd
khuedx
uzimaghi
minhduc89
mrbean04
hoangbui8990
hahoangphu
trannhan89
taiketoancc
comeback
viobubu0301
vipboy
theanhnd90
zatvda92
thanhlam2108
Tohutieu
lencii01
Ngocdungqn242424
tubattam
longhao391lehoan
hung1234
nguyenhoang919x
221091
lehung1204
phongbui
chiensigia.16
abcxyz123
_yeeyee_
thieutuong
sky123
ngocthuong
Choosy234
phamha.20291
115 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Tuần mới rồi? Bác nào có thông tin hay quyết định share cho mọi người với?

Thấy nhìu bác đc gọi quá mình cũng nôn nên gọi cho ndd là người thân của mình và họ trực tiếp đến làm việc với bên đang nhờ thì được báo công văn đang bị ách ở trên, chưa biết bao giờ mới triển khai, mấy chỗ gọi là để làm thủ tục trước thôi chứ công văn chưa phê duyệt thì chả đc làm đâu, ko biết người ta nói đúng ko hay chưa xin đc lại chém. Thông tin cho bác biết Sad

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Thanks bác đã share thông tin. Sao giờ tui lại thấy nghi ngờ nđd qua. That sự rất là lo. Sợ xin không được mà cứ hứa này nọ nên buồn qua

more_horiz
gaodendo đã viết:
cobe6789 đã viết:
Tuần mới rồi? Bác nào có thông tin hay quyết định share cho mọi người với?

Thấy nhìu bác đc gọi quá mình cũng nôn nên gọi cho ndd là người thân của mình và họ trực tiếp đến làm việc với bên đang nhờ thì được báo công văn đang bị ách ở trên, chưa biết bao giờ mới triển khai, mấy chỗ gọi là để làm thủ tục trước thôi chứ công văn chưa phê duyệt thì chả đc làm đâu, ko biết người ta nói đúng ko hay chưa xin đc lại chém. Thông tin cho bác biết Sad

Bác cho hỏi Bác xin hn hay tpho hcm ak. Công văn này là chỉ xin từ dưới chuyển lên trên thôi chứ chưa phê đúng ko Bác hay là phê duyệt rồi nhưng chưa triển đợi qua bầu cử. Thanks Bác

more_horiz
Bac thundeer vao inbox nhe

more_horiz
Bac tutp82 đã được gọi đi lam hay kham suc khoe lan 2 gi chua

more_horiz
Thấy nhiều bác vẫn lo lắng quá, mấy các cứ kiếm việc gì đó làm đi chứ mấy bác không biết làm gì ngoài chờ đợi đâu, khi mà triển khai thì sẽ nhanh lắm.

more_horiz
Confirm với bác gaodendo la cv đang ở tc nhé. Chưa về tổ chức thì sao triển khai dc gì. Duyệt rồi. Vì lí do gì đó chưa gửi vào thôi. Còn mấy tin khác nghi binh thôi.

more_horiz
Sukteh đã viết:
Confirm với bác gaodendo la cv đang ở tc nhé. Chưa về tổ chức thì sao triển khai dc gì. Duyệt rồi. Vì lí do gì đó chưa gửi vào thôi. Còn mấy tin khác nghi binh thôi.

Sao Bác biết? Cv ở tổng cục vẫn nằm trên bàn hả Bác hay được tc duyệt rồi nhưng chưa gửi về tổ chức

more_horiz
changtraithangtu27 đã viết:
Sukteh đã viết:

Sao Bác biết? Cv ở tổng cục vẫn nằm trên bàn hả Bác hay được tc duyệt rồi nhưng chưa gửi về tổ chức
[Only admins are allowed to see this image]

more_horiz
Sukteh đã viết:

Thì mình cũng nghe ndd nói là đang bị tắc ở tc ấy chưa về nên chưa triển khai, ko nói đã duyệt hay chưa, chỉ biết là chưa làm. Cũng chỉ biết tin ndd thôi chứ mình sao biết đc Cười ngoát miệng

more_horiz
Thanks may bac share thông tin để bớt lo lăn. Hi vong tong cuc gửi vào de trong nay trien khai.
P/s: nhưng sao lại co mấy bác đi phỏng vấn nhi, roi nop ho so,l. Rối hết cả lên

more_horiz
Làm trước có quyết định cái là bắt đầu nhận người rồi trình ký tuyển dụng luôn, mình có ông anh làm hết các bước xác minh, thử máu... từ lâu rồi mà đợi cái quyết định hơn nửa năm đấy, còn nhiều chỗ chưa làm thì đợi quyết định rồi mới triển khai thì lúc đó họ mới gọi, quan trọng ndd của bác xin đc suất hay ko thôi chứ cái quyết định này cũng chỉ là vấn đề thời gian, ndd bác ko xin đc thì có 10 cái quyết định bác cũng chả có chỗ

more_horiz
Nhưng nói chung là vụ 150 chi tieu la chưa ai có quyêt định đi làm đúng k mấy bác? Hay la lắt nhắt lẻ tẻ ng truoc nguoi sau nhi?

more_horiz
Có công văn gửi về ngừng tuyển 2016 - 2017 nhé

ảnh đây
type=3&theater[Only admins are allowed to see this image]

more_horiz
xem kiểu gì bây giờ ???

more_horiz
nviet112 đã viết:

ảnh đây
type=3&theater[img]

CV nói dừng tuyển ở Hà Nội hay trên cả nước thế bác! có thể gửi CV qua mail mình [Only admins are allowed to see this link] đc ko? cảm ơn bác nhiều! buồn thật

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Nhưng nói chung là vụ 150 chi tieu la chưa ai có quyêt định đi làm đúng k mấy bác? Hay la lắt nhắt lẻ tẻ ng truoc nguoi sau nhi?

xem được đâu bác, bác paste lại ảnh hay link đi nào, sốt ruột quá bác ơi

more_horiz
nviet112 đã viết:

ảnh đây
type=3&theater[img]

xem được đâu bác, bác paste lại ảnh hay link đi nào, sốt ruột quá bác ơi

more_horiz
Các d/c nào có nguồn tin tin cậy chính xác thì đính chính lại cho anh em đỡ lo với.  

Em cũng rất hoang mang. Mong là không phải...

more_horiz
aaa9449 đã viết:
Các d/c nào có nguồn tin tin cậy chính xác thì đính chính lại cho anh em đỡ lo với.  

Em cũng rất hoang mang. Mong là không phải...

bác up vậy ko xem đc! gửi qua mail mình vs bác: [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
nguyên tờ cho các d/c cần.... hết hy vọng

more_horiz
aaa9449 đã viết:
nguyên tờ cho các d/c cần.... hết hy vọng

Link bác upp vậy anh em chịu ko xem đc! làm ơn gửi qua mail giúp mình vs [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
vụ ngừng tuyển năm 2016-2017 em nghe  cũng khá lâu  rồi chắc có vẻ chính xác đấy

more_horiz
bác nào gửi mail : misswifed2t @ gmail.com e với. hz

more_horiz
[Only admins are allowed to see this link] nhé, e viết cách ra để không bị ẩn link thôi bác

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply