Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
donlq.x8
luckyplease
HA17121993
dmthuong1988
canhsathsvietnam
trungttqt
Nokiaz71
chiensitre1989
doichoqualau
ericngg3
matnhanroi
traitinhle
chohoaikthay
Hoangv
thiennguyen
pccc_cs9
cutionline
canhsat113hp
nguyenphucvtt125
FCBHoangT
chinsu
motdauhoi
traihathanh
rain_black_lh
ga_ngoc
duongmotchieu_vn
s2cry
monkey_79
enino123
vo danh
trinhquyet
tuan2345
nguoisoi123
Nobunaga
nvda2512
congthanh
nviet112
boydeptrai
Sukteh
misswifed2t
gaconlonton1234
C.S.G.T
tudq82
chiensitre91
thunder1993
changtraithangtu27
asdasd123
kebuomhoa
zero2008
hoadao_997
linhtran_cp
Thaikskt
chithanh
naruto9x
your_rules
gaodendo
DHXD
summerboy
pre.hung
cobe6789
binbmt92
tien7839
linhCahn
csgt
namhn899
daokhacminh1990
changtraicodon241288
taycuonglong
tuantrung2710
aaa9449
linhgia88
dungprvnn
phố núi
lam90
Dapxichlo_92
bmt
nguyengia
anhsaoxanh24
qbd
khuedx
uzimaghi
minhduc89
mrbean04
hoangbui8990
hahoangphu
trannhan89
taiketoancc
comeback
viobubu0301
vipboy
theanhnd90
zatvda92
thanhlam2108
Tohutieu
lencii01
Ngocdungqn242424
tubattam
longhao391lehoan
hung1234
nguyenhoang919x
221091
lehung1204
phongbui
chiensigia.16
abcxyz123
_yeeyee_
thieutuong
sky123
ngocthuong
Choosy234
phamha.20291
115 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Giờ chi mong vụ 2015 dc vao thoi. K vao dk la het cơ hội luon

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
tình hình này có vẻ topic này sẽ đóng lại 2 năm r :v theo tin em hóng đc từ ndd thì năm nay hoặc năm sau sẽ triển khai chính sách thu hút nhân lực chất lượng cao đối với quân đội và công an theo hướng sau, (đặc biệt ưu tiên với các ngành khoa học - kỹ thuật) ai có đủ điều kiện thì hóng nhé, cơ hội và ưu đãi sẽ rất nhiều.

Tiêu chuẩn được áp dụng chính sách

Theo dự thảo, ngoài các quy định tại Điều 21 Luật Công an nhân dân, người được thu hút theo quy định tại Nghị định này phải có đủ các tiêu chuẩn cụ thể sau đây:

Đối với sinh viên tốt nghiệp xuất sắc (ưu tiên các ngành kỹ thuật), phải có tuổi đời không quá 25; đạt giải ba cá nhân trở lên trong kỳ thi lựa chọn học sinh giỏi cấp tỉnh, cấp quốc gia, quốc tế bậc Trung học phổ thông.

Đối với cán bộ khoa học trẻ,(ưu tiên các ngành kỹ thuật) có tuổi đời không quá 28 tuổi đối với người có trình độ thạc sĩ; không quá 32 tuổi đối với người có trình độ tiến sĩ; tốt nghiệp đại học từ loại giỏi trở lên; đạt giải ba cá nhân trở lên trong kỳ thi lựa chọn học sinh giỏi cấp tỉnh, cấp quốc gia, quốc tế bậc Trung học phổ thông.

Đối với bác sĩ, bác sĩ nội trú, bác sĩ chuyên khoa cấp I, bác sĩ chuyên khoa cấp II, dược sĩ chuyên khoa cấp I, dược sĩ chuyên khoa cấp II chuyên ngành y dược thì tuổi đời được cộng thêm 3 năm so với quy định trên.

Theo dự thảo, các đối tượng trên sẽ nhận được nhiều ưu đãi về đào tạo, bồi dưỡng; bố trí công tác và điều kiện làm việc; quy hoạch, bổ nhiệm chức vụ lãnh đạo, quản lý; ưu đãi về tiền lương, nhà ở…

*- Đối tượng thu hút vào lực lượng công an, sinh viên tốt nghiệp xuất sắc được hưởng hệ số lương 4,60 (bằng hệ số lương của cấp bậc hàm Trung úy); cán bộ khoa học trẻ có trình độ thạc sĩ được hưởng hệ số lương 5,00 (bằng hệ số lương của cấp bậc hàm Thượng úy); cán bộ khoa học trẻ có trình độ tiến sĩ được hưởng hệ số lương 5,40 (bằng hệ số lương của cấp bậc Đại úy).

Trong thời gian 3 năm liên tiếp hoàn thành tốt hoặc xuất sắc nhiệm vụ được giao theo đúng mục tiêu, yêu cầu của cơ quan, tổ chức thì đối tượng trên được phong quân hàm Thượng úy (hệ số lương là 5,0); cán bộ khoa học trẻ có trình độ thạc sĩ được phong quân hàm Đại úy (hệ số lương là 5,4); cán bộ khoa học trẻ có trình độ tiến sĩ được phong quân hàm Thiếu tá (hệ số lương là 6,0)
.

more_horiz
Con 2015 van bih thuong dung k mấy bac

more_horiz
aaa9449 đã viết:
nguyên tờ cho các d/c cần.... hết hy vọng

gửi e qua tin nhắn đc ko bác, trên 4rum chặn ảnh ko xem đc đâu ạ Sad

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Con 2015 van bih thuong dung k mấy bac

bác có vẻ sốt ruốt quá he hỏi ndd thì trả lời thế nào

more_horiz
misswifed2t đã viết:
bác nào gửi mail : misswifed2t @ gmail.com e với. hz

em đã gửi mail cho bác rồi. có mấy bác up nhưng bị ẩn em ko gửi đc

Nội dung chính của công văn đó như sau:
1. Đề cao tính kế hoạch nghiêm cấm công an các đơn vị địa phương xác nhận vào đơn, có văn bản đề nghị bổ sung tuyển chọn, chuyển chuyên nghiệp, tuyển sinh (tuyển mới) sau khi Bộ ban hành chỉ tiêu. Nếu đơn vị, địa phương vẫn đề nghị thì Tổng cục III chuyển trả lại văn bản, không tập hợp báo cáo lãnh đạo Bộ.
2. Tạm dừng duyệt chỉ tiêu tuyển chọn công dân vào Công an nhân dân trong 2 năm (năm 2016 và năm 2017)

more_horiz
ledinhthan27(@)gmail(.)com, các bác email em, em gửi cho các bác haizzzz

bỏ dấu () chữ @ với dấu . nhé

more_horiz
aaa9449 đã viết:

đã gửi cho bác

more_horiz
aaa9449 đã viết:

em gửi mail bác rồi đấy hghj đuôi yahoo.com.vn đấy Cười nhe răng

more_horiz
Gửi cho em với bác : uzimaghi90(a)gmail(dot)com.

Đang tạm tuyển không biết có bị ảnh hưởng j không nhỉ.

more_horiz
gửi cho em với các bác .mail là vi ta can co nhau 01@ (gmail). (com). viết liền không cách nha các bác

more_horiz
May bác oi mail e ,com.  "
Có thể gui cho e xem cung được kho

Được sửa bởi cobe6789 ngày Wed Mar 30, 2016 9:38 pm; sửa lần 1.

more_horiz
nviet112 đã viết:
Có công văn gửi về ngừng tuyển 2016 - 2017 nhé

ảnh đây
type=3&theater[img]

Bác ơi bác share vào mail này cho e với ạ
Mail: anhducpro1193(@)gmail(.)com

more_horiz
nviet112 đã viết:
aaa9449 đã viết:

đã gửi cho bác

bac gui em vs nguyenvanthanh.hlu @gmail (.)com vs ạ

more_horiz
ngoài HCM chỉ tiêu 2015 ra còn lại tỉnh thành khác anh em hết hy vọng rồi! hix

more_horiz
Hôm nay coi bộ náo loạn

more_horiz
cử tưởng hôm nay là ngày cá tháng tư T.T...

more_horiz
các bác cứ đợi mau cho đến 2018 là đc Smile Smile

more_horiz
em gửi hết rồi nha, hix, buồn mới đi nhậu về, hào hứng thiệt chứ.

Ôi, sao xui thế, gặp ngay thời buổi khó khăn...

more_horiz
aaa9449 đã viết:

Bác gửi em với nhé.
Mail pre.leminhhung @ gmail. com

Em không thể tin vào mắt mình.

more_horiz
pre.hung đã viết:
aaa9449 đã viết:

Bác gửi em với nhé.

Thấy các Bác xôn xao nhở, em nghe ndd nói đó chỉ là tạm dừng tuyển công dân đi lính nghĩa vụ vào biên chế thôi mà, ngành ngoài không liên quan

more_horiz
changtraithangtu27 đã viết:
pre.hung đã viết:
aaa9449 đã viết:

Bác gửi em với nhé.

Thấy các Bác xôn xao nhở, em nghe ndd nói đó chỉ là tạm dừng tuyển công dân đi lính nghĩa vụ vào biên chế thôi mà, ngành ngoài không liên quan

Bọn đi nghĩa vụ thì lại bảo là cái này là của tuyển ngoài ngành,bọn nó k liên quan.hjx

more_horiz
boydeptrai đã viết:
changtraithangtu27 đã viết:
pre.hung đã viết:
aaa9449 đã viết:

Bác gửi em với nhé.

Bọn đi nghĩa vụ thì lại bảo là cái này là của tuyển ngoài ngành,bọn nó k liên quan.hjx

Cái này Bác nào đi họp hành với xem công văn rồi chia sẻ ả được biết

more_horiz
Các bác đọc kĩ sẽ thấy công văn này áp dụng cho cho toàn ngành luôn nhé. "Tinh giản biên chế" - mục tiêu của văn bản.
Sau này tuyển toàn siêu nhân thôi @@

more_horiz
Đã thông báo vs ae từ mấy tuần trước rồi ... h còn k tin gì nữa ... Văn bản tạm ngưng tuyển 2016 2017 cả tháng nay rồi ... còn cái chỉ tiêu 2015 thì đang ém hồ sơ ở ngoài bộ ấy, nhưng khả năng thì cũng như trên.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply