Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ibmtnvn
Nhat3965
sondks
Hanguyen12345
kissmebabe
8y7u6d5sk
misswifed2t
sake
rain_black_lh
nghiemchinh
tranvanhieu
frozenwinter
Hoangv
thebear.113
Mrdam1202
Chiensi68
ziczac
chiensitre08
policeabc
police1991
verthea
vidic6886
Nobunaga
huyentrang
gaodenden
Duzu34
cshc
tuyen19587
mrsmile
ericngg3
your_rules
monhip
vuongvo93
nguyenphuc
NHH
lamvu1989
huynhngoc3773
150-150 HCM
oneyard
Kenny2711
chamlachet
ChaBitTheNao
kelangthang
laixe1989
linhtrena
Windy91.hn
Nokiaz71
AnhHaiHieu
trungle1191
canhsathsvietnam
pakazila
viobubu0301
nvda2512
Sukteh
taycuonglong
risky7979
Can pô
kirapc
tamxiu96
diablo
C.S.G.T
donlq.x8
Ngayhanhphuc
Long Ca
mydream
canhsatpc
chiensimoi
chinsu
nguyenvuk55
linhgia88
talavodich
trungttqt
congan2016
chiensitre1989
dungprvnn
thieutuong
vanxuongducquan
quyettam1990
vidic6868
83 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
bằng chính quy là được bạn nhé .bạn có đủ các đk để theo ko ,giờ khó lắm đấy Sad(

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
cho mình hỏi cái công văn tạm dừng duyệt chỉ tiêu trong 2 năm áp dụng tất cả tinh thành trên cả nước hả mn .

more_horiz
quy định đấy là ban hành chung khắp cả nước bạn nhé,ae giờ buồn và ngóng đợi tin tức lắm ấy

more_horiz
bên pccc thì sao các bạn biết không nhỉ . có ai ở tỉnh nào thấy pccc mới tuyển ko nhỉ . chắc đợi đến 2018 thật quá ko có kỳ tích rồi

more_horiz
pccc cũng như công an đều tạm dừng hết,thấy chỗ tớ năm nay 2016 chưa có thông tin gì Sad(

more_horiz
Smile mấy bác có thấy ở đại học kĩ thuật hậu cần CAND tuyển ngành ngoài không? Smile

more_horiz
Qua tháng 9 rồi, có ai có tin tức gì mới ko???

more_horiz
Đợi kq thi Bộ gửi vào thôi Vui nhảy múa)

more_horiz
miền bắc vẫn im..........................

more_horiz
Tình hình rất là tình hình. Mọi người động viên nhau cùng chờ đợi thôi Bắt tay nào

more_horiz
talavodich đã viết:
Tình hình rất là tình hình. Mọi người động viên nhau cùng chờ đợi thôi Bắt tay nào

Bác đang chờ tin miền Nam hay là tin miền Bắc vậy

more_horiz
bắc nam khác j nhau đâu bạn? ở đâu có thì cũng mừng cho nhau thôi. còn hơn ko có tin j

more_horiz
mình có NDD là PGĐ CA Tỉnh ( bên xây dựng lực lượng), tốt nghiệp đại học cuối năm 2014 ( Cử nhân Tin học) bằng Trung bình ( 6,4 thiếu tí nữa là Khá Sad ). Giờ tỉnh đó có chỉ tiêu thì mình có khả năng xin được không các bác?

more_horiz
cái này bạn phải hỏi trực tiếp NDD của bạn chứ . nếu có thì đợi còn ko thì thôi.

more_horiz
vidic6868 đã viết:
cái này bạn phải hỏi trực tiếp NDD của bạn chứ . nếu có thì đợi còn ko thì thôi.

bằng TB thì liệu có đủ điều kiện không bác?

more_horiz
cái này bạn lại phải hỏi NDD của bạn chứ Smile)) còn chỗ mih thì đc .

more_horiz
Bằng trung bình khá trở lên mới đc nha bác. Thông tư quy định vậy rùi...

more_horiz
chỗ mih từ trước đến nay bằng TB vào rất nhiều nhé Smile quan trong là mối quan hệ thế nào thôi Smile

more_horiz
chào ae.ae cho mình hỏi chút là mình chuẩn bị đi khám sk.mà nghe nói là hút thuốc 555 nó cũng lên đúng ko?mình cũng là dân nghiện thuốc nghe thấy thông tin này mà mấy hôm mất ăn mất ngủ?ko biết có phải như thế ko???

more_horiz
quyettam1990 đã viết:
chào ae.ae cho mình hỏi chút là mình chuẩn bị đi khám sk.mà nghe nói là hút thuốc 555 nó cũng lên đúng ko?mình cũng là dân nghiện thuốc nghe thấy thông tin này mà mấy hôm mất ăn mất ngủ?ko biết có phải như thế ko???

lên là lên cái gì bạn ? trước khi đi khám sức khoẻ thì mình cũng hút thuốc, nếu có lên là lên huyết áp thôi, mà cũng khám bình thường, k có vấn đề j đâu bạn

more_horiz
vidic6868 đã viết:
chỗ mih từ trước đến nay bằng TB vào rất nhiều nhé Smile quan trong là mối quan hệ thế nào thôi Smile

quyettam1990: bạn cho mình hỏi, nơi bạn ở đâu vậy ? đã có chỉ tiêu rồi hả ?

more_horiz
ở đây mọi ng ko tiết lộ thông tin ở đâu bạn nhé. hơi tế nhị 1 chút, nhưng bạn yên tâm có tuyển = tb. chủ yêu lực nhà bạn đến đâu thôi. năm nay chưa thấy tuyển nhé,

more_horiz
vidic6868 đã viết:
ở đây mọi ng ko tiết lộ thông tin ở đâu bạn nhé. hơi tế nhị 1 chút, nhưng bạn yên tâm có tuyển = tb. chủ yêu lực nhà bạn đến đâu thôi. năm nay chưa thấy tuyển nhé,

Có lẽ năm nay k có chỉ tiêu đâu bác à! bác nào cơ lớn ra bộ thì may ra, GĐ vs PGĐ đỡ đầu mà k có chỉ tiêu cũng chịu bó tay thôi! Mình cũng đợi cả năm nay rồi! có thông tin gì báo ae biết vs nhé!

more_horiz
uk mih cũng nghĩ năm nay khả năng cao là ko tuyển rồi. cỡ GĐ và Trường phòng TC xin còn ko ổn nữa đủ hiểu rôi. ae nào đang đợi hoặc sắp xin vào tốt nhất kiếm 1 cv chống cháy ổn ổn chút đừng mong đợi quá.nếu mà tuyển thì từ đầu năm đến h phải có 1 số nơi tuyển rồi. đằng này vẫn im. chẳng đâu tuyển cả. đủ hiểu .

more_horiz
Có bạn nào xin vào khối tc không vậy?

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply