Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
supermario
tjpharry
hoangoanh304
chiensiSBC07777
lamnentatka
lamgiang
cuongtommy
anhkhoavd
Chu Hồng Sơn
thanhthuy
ngtatdat
trunglee159
NguoiAnDanh
lbgiang
trannhan89
ngocnhanpr
yukimura
xuannhac
chuotneanh
levuvinh
huyken99
smilelove92
vệt nắng cuối trời
bichthao
evnhungyen
jike111
sake
Trùm Mật Vụ
chodoi
vidanphucvu
doicholahanhphuc
WaittingPolice
mrvuong
mcvuca
mencute
ĐẾc Ần M
tuấn tồ
lucifer891000
itonline
mylove17082000
bluesky34
chodoithatdangso
qbamboo
DOLLAREURO99
dinhthanh89
ngocthuong
shockware
sagangocky
trongtuan32
cuocdoiphieubat
tuantuvn
whoami
ngoctoan90
namtien9x
nosooner
keith30101991
hien
thanhtung810
hiencpqn
sutumiennam
manhgea
Invisible
hoaidhk
c.Soap
chiensicstt
xichumboy
leanhtuan
thjxch0jbd
Tony Nguyễn
nangiuhoa
lucquan003
do_ngok
bettjng
Huongly_67
nhock_mini
anh_hung_tra
tongphuongthao.2202
ldquan88
tieulong1208
quangsqtt
hoangvantungbgls
tuanak93
quocviet2901
saudong121
Khai.master
neverlove87
noibuonnhat_92
nguyen minh
mr.moon
phạm tấn bảo
nickkoaico
nangnangdong1
GM
milklinh
boythuan92
Lê Như Ngọc
mattrangxanh
tantailuom
ky_pim
xn
lananh
anakuri
Béo
Trần Quang Long
lanvy
duongthaingocdhkt
hunghsmn
takiyagenji
nguyenphantuongkhanh
your_rules
vitcon
linhcsgt
TuanAnh_PC15
vietnamstar
interpol2502
119 posters

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
giúp mình với.. nộp hồ sơ là nộp ở tỉnh do phòng tổ chức hay nộp ở huyện?/ mình chỉ có quan hệ ở huyện thôi...? mình tốt nghiệp quốc tế học ( như quan hệ quốc tế) thì có làm hồ sơ được k? ai biết trả lời minh nha. thank các bạn.

descriptionhotRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
yukimura đã viết:
yukimura đã viết:
Hi các bạn !
Hiện mình đang làm hồ sơ xin ngoài ngành, hiện mình còn đang thiếu tờ "đơn xin vào ngành"
Mà không biết viết sao, các bạn nào có kinh nghiệm hướng dẫn mình cách viết với.
Thanks !

Giúp mình với T_T

mình làm hồ sơ sao chẳng thấy tờ "đơn xin vào ngành" nhỉ,chỉ có mỗi tờ Bản cam kết với Đơn tự nguyện phục vụ lâu dài trong ngành là gần giống Đơn xin vào ngành nhất thôi

more_horiz
giúp mình với.. nộp hồ sơ là nộp ở tỉnh do phòng tổ chức hay nộp ở huyện?/ mình chỉ có quan hệ ở huyện thôi...? mình tốt nghiệp quốc tế học ( như quan hệ quốc tế) thì có làm hồ sơ được k? ai biết trả lời minh nha. thank các bạn.

more_horiz
lucquan003 đã viết:
nguyenphantuongkhanh đã viết:
evnhungyen đã viết:
E mình bên cảnh sát,đeo gạch vàng.làm bên cục cảnh sát môi trường,mình đã làm mọi thủ tục xong xuôi rồi,chờ gọi đi làm thôi.

Thế bạn muốn làm bên nào? Khi đi khám sức khỏe có khó không? Mình rất áp lực trong chuyện này... Bị viêm gan B nên rất hoang mang

d/c yên tâm ko co xet nghiệm máu viêm gan B đau d/c ơi chỉ xet HIV . khám sức khoe xong nếu d/c được yêu cầu chup hình . thì d/c có cơ hội vào .
D/c cự tự tin bước vào . thường còn khoản 10 ngày nữa se kết thúc cuộc khám sức khỏe đợt 2 hằng năm NVCA nhé chúc d.c may mắn
hình ảnh cho d/c xem nè

Bạn vào ngành rồi ak

more_horiz
lucquan003 đã viết:
evnhungyen đã viết:
E mình bên cảnh sát,đeo gạch vàng.làm bên cục cảnh sát môi trường,mình đã làm mọi thủ tục xong xuôi rồi,chờ gọi đi làm thôi.

Thế bạn muốn làm bên nào? Khi đi khám sức khỏe có khó không? Mình rất áp lực trong chuyện này... Bị viêm gan B nên rất hoang mang

d/c yên tâm ko co xet nghiệm máu viêm gan B đau d/c ơi chỉ xet HIV . khám sức khoe xong nếu d/c được yêu cầu chup hình . thì d/c có cơ hội vào .
D/c cự tự tin bước vào . thường còn khoản 10 ngày nữa se kết thúc cuộc khám sức khỏe đợt 2 hằng năm NVCA nhé chúc d.c may mắn
hình ảnh cho d/c xem nè

Ảnh không xem được ùi? Chỉnh lại đi đồng chí! Bạn vào ngành theo diện nào? Ngành ngoài hay sao? Mình thì tính vào theo diện ngành ngoài nà... Nếu kẹt quá thì mới đăng kí đi NVCA. Nghe bạn nói thấy rất zui

more_horiz
Có bạn nào biết dollaeuro chuyễn sang dùng nick nào không vậy?

more_horiz
lucquan003 đã viết:
evnhungyen đã viết:

hình ảnh cho d/c xem nè

Anh chàng mặc áo xanh trong hình account phải là bạn ko? Đó gọi là lực lượng gì có ai biết không nhỉ? Thấy cũng đứng đường điều khiển giao thông như CSGT vậy.

more_horiz
sao mình không xem được ảnh nhể

more_horiz
tuantuvn đã viết:
Có bạn nào biết dollaeuro chuyễn sang dùng nick nào không vậy?

=)) cứ nhắc lại bác ấy em nhớ lại mấy cái cmt chắc như đinh đóng cột ,buồn cười vãi tè

more_horiz
Mệt..

more_horiz
tình hình chỉ tiêu đc bao nhieu tỉnh thành rồi mấy bác...... tỉnh e cũng chưa có nữa đang chờ công văn....

more_horiz
Các bác cho e hỏi bây giờ ngta xét lý lịch mấy đời nhj?người thì bảo vẫn 3 đời người thì bảo 2 vì ông ngoại e mất cách đây 40năm rồi nên không rõ nưa.các bác giúp e với.e cảm ơn

more_horiz
mình mới tốt nghiệp xong cđ trường sĩ quan thông tin ngành cntt loại khá, mình ở Bình Định, cũng muốn vào công an không biết bắt đầu làm những thủ tục gì(hs,ly lịch...), hiện giờ mình chưa làm hs gì cả. có gì liên lạc qua sdt 0984475257 giúp mình với

more_horiz
chắc mấy bác ấy đc đi CA hết rồi nên chăng có ai tra lời nữa

more_horiz
ai có thông tin gì về chỉ tiêu các tỉnh cập nhật lên cho mọi người cùng biết nhá...!

more_horiz
Chờ hoài chán quá, nên cũng hết muốn quan tâm rùi. Từ đây tới cuối năm không có chỉ tiêu thì mình xin tạm biệt các bạn. Không muốn mất thời gian vì cái vụ này nữa, Bộ không duyệt chỉ tiêu cho năm nay thì mình cũng xin tạm biệt Bộ luôn.

more_horiz
có một số tỉnh chỉ tiêu cũ còn nên không cần phải đợi chỉ tiêu mới thì bạn vẫn được vào.nhưng nếu hết chỉ tiêu thì phải đợi..hiện giờ ở ngoài bộ và tphcm vẫn chưa có chỉ tiêu cho năm nay nên ở tỉnh chắc là chưa có rồi... khi nào có chỉ tiêu chắc chắc trên diễn đàn sẽ có người thông báo tin vui thôi! bạn cứ yên tam nhé! vì bản thân tôi cung đang mòn ỏi đợi nè!

more_horiz
.........................

Được sửa bởi whoami ngày Fri Jul 12, 2013 10:46 am; sửa lần 1.

more_horiz
whoami đã viết:
chỗ mình có chỉ tiêu rồi nhé. đợi mãi giờ mới có

bạn ở tỉnh nào mà có rồi vậy...?

more_horiz
whoami đã viết:

Thật ko bạn? đừng tung tin vịt mọi người ở đây sốt ruột lắm rùi đấy bounce 

more_horiz
Mong là đừng xuất hiện một dollareuro thứ 2 wyyyyu 

more_horiz
whoami đã viết:

bác ở tinh nào vậy thật ko đừng có chém gió làm ae mừng hụt nhen.... nếu tinh ban có chi tieu thì các tinh thành khác cũng se có tiếp theo còn tùy thuộc vào time thôi....Dy Dy Dy Dy 

more_horiz
.....................

Được sửa bởi whoami ngày Fri Jul 12, 2013 10:45 am; sửa lần 1.

more_horiz
whoami đã viết:
Tỉnh nào thì mình ko nói được. Còn ai để ý thì biết mình từ bên chiensitre.vn , có mấy khi cmt đâu, tin hay ko thì tùy mọi ng thôi. trong time chờ chỉ tiêu c.an thì mình sắp biên chế ở bvien rồi, đang cân nhắc giữa 2 con đường. C.an thì khó vào hơn nhưng đang chạy nước rút đây

Cái này là muốn tạo scandan đây mà..."Tỉnh nào thì mình ko nói được", có biết đâu mà nói, làm như nghiêm trọng lắm...

more_horiz

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply