Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
năm nay Tp HCM có 154 chỉ tiêu
Quy định mới của Bộ bằng Đh trung bình ko tuyển, chỉ tuyển khá trở lên
Mình bị tạch rùi hehe

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Bạn trannhan89 cho mình hỏi chút. Chỉ tiêu 2015 đã có rồi à bạn?.

more_horiz
Chỉ tieu 2015 ở tỉnh mình có trong tháng 3 này bạn nhé.tỉnh khác thì mình ko biết

more_horiz
Bạn master2015 bạn ở tỉnh nào vậy?. Có xong thì khi nào hồ sơ bạn?. Mà bạn có biết chỉ tiêu các tổng cục khi nào có không?. Mình xin tổng cục mà giờ vẫn chưa có tin tức gì

more_horiz
Toàn tin qua lời ndđ ấy mà, ko đáng tin cho lắm Smile

more_horiz
chiensitre009 đã viết:
Bạn trannhan89 cho mình hỏi chút. Chỉ tiêu 2015 đã có rồi à bạn?.

triển sai lúc 26 tết rồi (ngày âm)

more_horiz
Bạn trannhan89 đã rẽ sang con đường khác nhưng vẫn lên diễn đàn trả lời góp ý, Rất cảm ơn bạn. Nhưng bạn có thể chia sẻ thêm về vấn đề chỉ tiêu 2015 dc không bạn?. Chỉ tiêu triển khai từ 26 tết có nghĩa như thế nào bạn?. Có phải hôm đó bộ đã giao chỉ tiêu cho các tổng cục, các tỉnh đúng ko bạn?

more_horiz
chiensitre009 đã viết:
Bạn trannhan89 đã rẽ sang con đường khác nhưng vẫn lên diễn đàn trả lời góp ý, Rất cảm ơn bạn. Nhưng bạn có thể chia sẻ thêm về vấn đề chỉ tiêu 2015 dc không bạn?. Chỉ tiêu triển khai từ 26 tết có nghĩa như thế nào bạn?. Có phải hôm đó bộ đã giao chỉ tiêu cho các tổng cục, các tỉnh đúng ko bạn?

tin đồn là hôm đấy duyệt hết hồ sơ bác ạ Smile

more_horiz
Có 1 số TC có chỉ tiêu rồi các bạn nhé.

more_horiz
'''tin đồn là hôm đấy duyệt hết hồ sơ bác ạ '''. Duyệt hết hồ sơ là như thế nào bạn 854223

more_horiz
bahop đã viết:
'''tin đồn là hôm đấy duyệt hết hồ sơ bác ạ '''. Duyệt hết hồ sơ là như thế nào bạn 854223

là ai được vào đợt nào năm nay là quyết định hết trong hôm đó rồi, ko thay đổi đc nữa Very Happy tin em nhận đc là vậy, còn là những ai thì lại phải đợi, ko lộ đc tí gì ra ngoài để hóng Smile

more_horiz
Thôi chết rồi. Tôi bằng Trung Bình, không biết có được không nhỉ Sad. Mà tạch thì cũng mệt

more_horiz
Bạn 854223 bạn đang nói chỉ tiêu của tổng cục hay chỉ tiêu của tỉnh vậy bạn?

more_horiz
Mình chỉ biết là có chỉ tiêu ở tỉnh mình rồi thôi.còn TC minh ko biết

more_horiz
Mà tổng cục 1 với tổng cục 2 sát nhập không biết là người thiếu hay thừa vậy các bác. Không rõ là sát nhập cần người hay không cần người nhỉ

more_horiz
221091 đã viết:
Mà tổng cục 1 với tổng cục 2 sát nhập không biết là người thiếu hay thừa vậy các bác. Không rõ là sát nhập cần người hay không cần người nhỉ

tách ra thì mới thêm ng chứ nhập vào thì chỉ có ít chỉ tiêu đi thôi bác ạ Very Happy cần người hay ko vẫn là do ý chí lãnh đạo, ko có ng vào thì lãnh đạo ko có... bác hiểu ý em chứ Cười ngoát miệng Cười ngoát miệng

more_horiz
Thôi chết em rồi bác ạ. Bằng trung bình mà giờ 2 tổng cục lại sát nhập thì móm rồi. Sad. Tạch mất

more_horiz
Trò chuyện vấn đề ... thì em đã xong và không thành vấn đề bác 854223 à. Nhưng em thấy bằng mình TB với lại giờ không cần người thế tỷ lệ mình tách rất cao. Lo quá các bác à Bp Bp

more_horiz
221091 đã viết:
Trò chuyện vấn đề ... thì em đã xong và không thành vấn đề bác 854223 à. Nhưng em thấy bằng mình TB với lại giờ không cần người thế tỷ lệ mình tách rất cao. Lo quá các bác à Bp Bp

bố mẹ bác có làm trong ngành ko, ko thì... No

more_horiz
[/quote] bố mẹ bác có làm trong ngành ko, ko thì... No [/quote]
Tôi có ông anh làm trong ngành nhưng ở trong miền nam.Nhưng ông giới thiệu cho ngoài này cho. Không biết tình hình thế nào lo quá  các bác à Md Md

more_horiz
Các bác có ai có thông tin chỉ tiêu TC IV không ạ?. Toàn thấy nói chỉ tiêu của tỉnh vậy?

more_horiz
Em thấy TC IV toàn mấy Cục rõ hào hứng, k hiểu các bác học ngoài ngành đâm đầu vào làm gì Sad

more_horiz
Là như thế nào bạn chiensitre07 ?

more_horiz
Em gõ nhầm Smile) Thay từ "hào hứng" thành "hào hứng" là hiểu ý em bác à

more_horiz
Chả hiểu sao cứ gõ từ "c h á n" nó lại tự động đổi thành "hào hứng"

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply