Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
quehuonglachumkhengot
hoangbui
lehung1204
Ngocdungqn242424
nguyenbangvu
banhbotmy123
binbmt92
quannv
chokhua
hoangtusky
duongthaingocdhkt
tart
minmeo1991
vipboy
changtraithangtu27
changtraithang11
dophuhaokg
dongsongcodon
vipmodel
Nguyenthuhoai
jennyjt22
valentine1608
tranhung26
SacreDeciel
uyentrang
matmet
martin91
nvda2512
arsenal_vip_89
y si
duongmotchieu_vn
patrickdoan2612
nvtrinh
hoanghainam
dungprvnn
saubaonhieunamnua
taiketoancc
viobubu0301
phuongvics
hth
loanlemlinh
dieuthuoctan
mrbean04
aaa9449
ohhaythe
dlinh90
thaibaopkds2
qbd
trungdung7c1
baogiochodenthang10
Tin Le
thitbobam007
ngocthuong
kythuatdiendientu
nosooner
theboylove
Chiensytre27
thieutuong
TIEPLEEDUC
tiktak1234
chiensitre65
Jinha
theanhnd90
vanhien2407
minhnguyen
thuhienneu180890
linhtran_cp
xvanminh
221091
vuanhthuan
chiensitre009
ty42
master2015
CauBeBiengAn
chiensitre07
kujimatowasa
Piglet2991
h1234
tuantrung2710
chithanh
Mr.Lonely04
nguyenphantuongkhanh
tranphong90
dailesy92
gaodentrang
longphivu02
chiensi
Hoàng Thiên Anh
bahop
kynhat
thienhoang1404
lehaguitar
ruri aiko
c4chick
chinsu
hahoangphu
nguyenle099
daisy.july
daokhacminh1990
uocmonhonhoi
kunken2014
tuanhoang1708
findbackthesoon
Hernandez14
lieulanh
trannhan89
nhatquang46@yahoo.com
toanpham
mrvuong
nguyenhoang919x
854223
mduongvn
EmBanhMy
hainp10@gmail.com
laduong PBTN
hotrung412
abc
trungkop
phongbui
lch_uocmohoaibao
ThaygiaoThao
teot3
126 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
saubaonhieunamnua đã viết:
aaa9449 đã viết:

p/s em còn bị cận thị nữa anh ơi Khóc rồi nè , có cần phải đi mổ mắt không anh nhỉ ?

úi zàoo! cận thị ăn thua j đâu nhưng mà nếu bị nặng quá thì phải mổ đấy. nói chung ko quá lo lắng về cái này đâu.

haha, cảm ơn anh Very Happy, tại em đợi lâu quá, hơi hào hứng nhưng thôi vẫn cố. nghe đồn qua năm sau ca không tuyển ngoài ngành. Cười nhe răng

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
aaa9449 đã viết:
aaa9449 đã viết:

p/s em còn bị cận thị nữa anh ơi Khóc rồi nè , có cần phải đi mổ mắt không anh nhỉ ?

úi zàoo! cận thị ăn thua j đâu nhưng mà nếu bị nặng quá thì phải mổ đấy. nói chung ko quá lo lắng về cái này đâu.

haha, cảm ơn anh Very Happy, tại em đợi lâu quá, hơi hào hứng nhưng thôi vẫn cố. nghe đồn qua năm sau ca không tuyển ngoài ngành. Cười nhe răng

em ở tỉnh nào vậy? có gì inbox a bik thì sẽ giúp! năm sau có quy định mới về tuyển ngoài ngành vào nghe đâu rất là căng!

more_horiz
aaa9449 đã viết:
aaa9449 đã viết:

Ở HCM anh ơi, em tưởng hs thì phải được ndd đưa cho mình chứ ạ. Em lấy đâu ra hs để điền Very Happy

uhm thì ndd sẽ đưa cho em chứ. ko lẽ ndd nói là xin việc cho em nhưng cuối cùng chả đưa e cái j hết hả???

topic cũ nằm đây nè ai rãnh thì đọc nhé

Ndd em chỉ nói là đang xin chỉ tiêu cho em, khi nào có thì mới đưa hs để điền rồi đi ksk, xmll thôi ạ.

Bạn giống mình thế. cũng đang chờ chỉ tiêu ,chưa làm hồ sơ gì hết, k biết thế nòa nữa Bp

more_horiz
[quote="hth"][quote="aaa9449"][quote="saubaonhieunamnua"]
aaa9449 đã viết:

Bạn giống mình thế. cũng đang chờ chỉ tiêu ,chưa làm hồ sơ gì hết, k biết thế nòa nữa Bp

Very Happy, thôi thì chờ thôi bạn ơi, bạn ở đâu vậy, mình ở hcm Very Happy

more_horiz
2 bạn trên cũng giống mình. nhưng mà 2 bạn đã làm hồ sơ công chức chưa. mình làm cách đây 3 tuần. nghe nói đang xét hồ sơ mà qua 2 tuần rồi mình chưa nghe thông tin gì

more_horiz
thaibaopkds2 đã viết:
2 bạn trên cũng giống mình. nhưng mà 2 bạn đã làm hồ sơ công chức chưa. mình làm cách đây 3 tuần. nghe nói đang xét hồ sơ mà qua 2 tuần rồi mình chưa nghe thông tin gì

Ủa sao mà phải làm hồ sơ công chức là sao nữa vậy bạn?

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
thaibaopkds2 đã viết:

Ủa sao mà phải làm hồ sơ công chức là sao nữa vậy bạn?

mình không biết nữa. ndd của mình bảo làm rồi nộp bên c.an tỉnh. mình nói có phải thi công chức không. ndd mình nói không cần thi.

more_horiz
tiktak1234 đã viết:
các tỉnh sắp nhận qđ hết rồi nhé, bên tỉnh mình hoàn thiện hết thủ tục, khám sk, thi trình độ chuyên môn vs thẩm tra ll rồi, xếp đang đi ctac về nữa là kí qđ thôi

Tôi cũng nghe nói sắp nhận, các thủ tục xong hết rồi, mà chờ cả nửa tháng rồi chưa thấy đâu .. ngồi ở nhà chơi mà mắc mệt luôn

more_horiz
Chúc mình và các bạn tuần mới tháng mới gặp nhiều may mắn, thỏa nguyện ước mơ nhé Xin chào

more_horiz
tc 4 da tham tra li lich xong rui

more_horiz
@phong bui: bên tc 4 thẩm tra lâu chưa bạn?? ngta gọi điện về thẩm tra à? mình đợi bên tc3 mà chưa thấy @@

more_horiz
Có ai học kinh tế về tỉnh k vậy?

more_horiz
mrbean04 đã viết:
@phong bui: bên tc 4 thẩm tra lâu chưa bạn?? ngta gọi điện về thẩm tra à? mình đợi bên tc3 mà chưa thấy @@

người ta gọi điện xuống
xong rùi họ trực tiếp về phường và về ưe thẩm tra

more_horiz
viobubu0301 đã viết:
tiktak1234 đã viết:
các tỉnh sắp nhận qđ hết rồi nhé, bên tỉnh mình hoàn thiện hết thủ tục, khám sk, thi trình độ chuyên môn vs thẩm tra ll rồi, xếp đang đi ctac về nữa là kí qđ thôi

Tôi cũng nghe nói sắp nhận, các thủ tục xong hết rồi, mà chờ cả nửa tháng rồi chưa thấy đâu .. ngồi ở nhà chơi mà mắc mệt luôn

Tỉnh tớ ũng thế, nếu mọi chuyện êm xuôi, thì trong tháng này có quyết định, hy vọng không bị tạch!

more_horiz

Tỉnh tớ ũng thế, nếu mọi chuyện êm xuôi, thì trong tháng này có quyết định, hy vọng không bị tạch!

Uhm, biết chắc chắn là trong tháng này rồi, nhưng tại mong chờ hoài nên thấy nó lâu thôi ^^, bác vẫn chưa chắc chắn có QĐ à, sao còn sợ tạch

more_horiz
Ca gọi cho bạn về xác minh lý lịch thì gần như là nằm trong danh sách rồi.

more_horiz
viobubu0301 đã viết:

Uhm, biết chắc chắn là trong tháng này rồi, nhưng tại mong chờ hoài nên thấy nó lâu thôi ^^, bác vẫn chưa chắc chắn có QĐ à, sao còn sợ tạch

Vì thông tin trong ngành còn bảo mật quá, mới chỉ nghe là có suất rồi, nhưng kết quả cụ thể từ bộ thế nào thì chưa biết nữa, nên còn sợ tạch lắm! Đã XMLL rồi, bạn xác minh chưa?

more_horiz

Vì thông tin trong ngành còn bảo mật quá, mới chỉ nghe là có suất rồi, nhưng kết quả cụ thể từ bộ thế nào thì chưa biết nữa, nên còn sợ tạch lắm! Đã XMLL rồi, bạn xác minh chưa?

Mình ko có XMLL gì cả, tại ba mẹ đều là đảng viên mà.

more_horiz
viobubu0301 đã viết:

Mình ko có XMLL gì cả, tại ba mẹ đều là đảng viên mà.

Cả nhà mình cũng đều là Đảng viên (ngoại trừ mình), mình viết bản lý lịch ngành và sau đó phòng tổ chức họ về quê mình đi xác minh, vậy thì bạn quá VIP rồi, hihi

more_horiz
Ca gọi cho bạn về xác minh lý lịch thì gần như là nằm trong danh sách rồi.

Công an về quê em xác minh, sau đó họ có báo là đã xác minh xong rồi, không có vâbs đề gì hết, phần vì cả nhà em đều là Đảng viên và đều đi làm cho các cơ quan Nhà nước, họ bảo đã chuyển hồ sơ qua cho bộ phận về đào tạo và tuyển dụng, nên hiện giờ hỏi họ, họ cũng không biết kết quả thế nào.

more_horiz
Thế là ông có XMLL à, tôi thì ko thấy bảo XMLL gì cả. Có khi nào ....... @@

more_horiz
viobubu0301 đã viết:

Thế bác có ghi Lý lịch dành cho công dân có nguyện vọng công tác tại CAND chưa? Người tra sẽ đi xác minh bản lý lịch đó đó. Chuyện này mình không bác, có khi là bác quá VIP nên không cần xác minh không? Thấy mấy người khác trong chủ đề cũng phải đi xác minh hết cơ mà!

more_horiz
Chiensytre27 đã viết:
viobubu0301 đã viết:

Thế bác có ghi Lý lịch dành cho công dân có nguyện vọng công tác tại CAND chưa? Người tra sẽ đi xác minh bản lý lịch đó đó. Chuyện này mình không bác, có khi là bác quá VIP nên không cần xác minh không? Thấy mấy người khác trong chủ đề cũng phải đi xác minh hết cơ mà!

bạn chiensitre 27 nói đúng trình tự đó, đầu tiên là viết hồ sơ xin việc bình thường, sau sẽ được nhận hồ sơ xanh của ngành về viết nộp lại, rồi có ng sẽ về xác minh LL theo cái HS xanh đó, kể cả con em của các bác tướng vẫn phải XMLL nhé. XMLL xong cũng chưa chắc đã chắc chắn 50% đâu, năm ngoái mình XMLL, khám SK ở viện 198 xong còn bị mất suất cho ng khác mạnh hơn vào đó, năm ngoái mình XMLL rồi mà năm nay cũng vẫn XM lại đây. Cl

more_horiz
dungprvnn đã viết:
Chiensytre27 đã viết:
viobubu0301 đã viết:

bạn chiensitre 27 nói đúng trình tự đó, đầu tiên là viết hồ sơ xin việc bình thường, sau sẽ được nhận hồ sơ xanh của ngành về viết nộp lại, rồi có ng sẽ về xác minh LL theo cái HS xanh đó, kể cả con em của các bác tướng vẫn phải XMLL nhé. XMLL xong cũng chưa chắc đã chắc chắn 50% đâu, năm ngoái mình XMLL, khám SK ở viện 198 xong còn bị mất suất cho ng khác mạnh hơn vào đó, năm ngoái mình XMLL rồi mà năm nay cũng vẫn XM lại đây. Cl

Rồi tình hình bạn năm nay có ổn không? Đã xác minh lý lịch xong chưa? Có rục rịch gì về việc tháng 6 nhận quyết định hay không?

more_horiz
Hóng tin tức, haizzzz, sao mà lâu quá

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply