Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
donlq.x8
luckyplease
HA17121993
dmthuong1988
canhsathsvietnam
trungttqt
Nokiaz71
chiensitre1989
doichoqualau
ericngg3
matnhanroi
traitinhle
chohoaikthay
Hoangv
thiennguyen
pccc_cs9
cutionline
canhsat113hp
nguyenphucvtt125
FCBHoangT
chinsu
motdauhoi
traihathanh
rain_black_lh
ga_ngoc
duongmotchieu_vn
s2cry
monkey_79
enino123
vo danh
trinhquyet
tuan2345
nguoisoi123
Nobunaga
nvda2512
congthanh
nviet112
boydeptrai
Sukteh
misswifed2t
gaconlonton1234
C.S.G.T
tudq82
chiensitre91
thunder1993
changtraithangtu27
asdasd123
kebuomhoa
zero2008
hoadao_997
linhtran_cp
Thaikskt
chithanh
naruto9x
your_rules
gaodendo
DHXD
summerboy
pre.hung
cobe6789
binbmt92
tien7839
linhCahn
csgt
namhn899
daokhacminh1990
changtraicodon241288
taycuonglong
tuantrung2710
aaa9449
linhgia88
dungprvnn
phố núi
lam90
Dapxichlo_92
bmt
nguyengia
anhsaoxanh24
qbd
khuedx
uzimaghi
minhduc89
mrbean04
hoangbui8990
hahoangphu
trannhan89
taiketoancc
comeback
viobubu0301
vipboy
theanhnd90
zatvda92
thanhlam2108
Tohutieu
lencii01
Ngocdungqn242424
tubattam
longhao391lehoan
hung1234
nguyenhoang919x
221091
lehung1204
phongbui
chiensigia.16
abcxyz123
_yeeyee_
thieutuong
sky123
ngocthuong
Choosy234
phamha.20291
115 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
ericngg3 đã viết:
Ok inbox sdt zalo đi nc vui bac

bac ericngg cho minh hoi: bác chi tieu cua chuyen nganh nao vay? mình cũng dot 2015 ngành luật mà chưa thấy gọi thi nữa

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
matnhanroi đã viết:
Bác chiensitré989 lam bai duoc k? Bac nop hso nam nào z? Ndd cua bac nói sao roi

Làm bài cũng đc bạn à. Mình nộp hồ sơ tháng 10/2015. Tuy nhiên đang lo là vì mình không có người dẫn đường.
Mấy ae có tin tức gì thì báo cho ae biết nhé. Tks.

more_horiz
Minh cũng k co ndd, làm bai cug tạm tạm, nhug k bit dc chien gi se xay ra, vì k co ndd, k có cơ, nen cung rat hên xui, nhug hi vọng lam bài dc va trung tuyen. Co bac nao giog e va bac chiensitre1989 k?

more_horiz
Đợt thi vừa rồi số lượng bao nhiêu người vậy các bác? Bao gồm những ngành nào? Bác nào thi rồi cho share thông tin dùm mình nhé! Mình cũng ct 2015 ngành luật mà chưa thấy gọi đi thi. Lo quá

more_horiz
Mình nghỉ các bác tới bước đi thi là đã ok rồi, đừng lo lắng về bài làm qá vì thực sự những vấn đề đó cung ko phải dễ làm vs k phải a cũng lam dc... Chắc ai cũng như ai thui Smile)

more_horiz
Bac eric co nguoi dan duong k? Hay tự bac nop hso vay bac? Thay bác cung hiểu nhiều ve nghanh, bac co giông mình k?

more_horiz
Tự nộp đó, sao kêu inbox sdt zalo mà ko thay?

more_horiz
minh len bang dien thoai, k biet vo inbox cho nao het. De onl may túnh mò xem sao

more_horiz
đã khai hồ sơ ngành màu xanh rồi, NDD nói đã có tên trong danh sách 130 người của HN đợt này rồi, vậy mà đợi >1 tháng rồi chưa thấy xét lý lịch với khám sk

more_horiz
Thi chua bác?

more_horiz
Minh doc comment trk thay bac chinsu nói la da xmll vs het 35k obama roi ma, sao gio lại noia la chua xmll

more_horiz
nick mình mượn của bạn mình, dùng chung nick luôn đỡ phải lập nick mới vì cũng ko có j` nhiều cần hỏi lắm

more_horiz
Thánh chinsu lại chém vl. Chém có logic tí đi. Giấu đầu nòi đuôi. Có được cái lìn. Toàn bố cứt chém gió cho oai. :v

more_horiz
Nói chung là chỉ biết hi vọng thôi, t ở CT nộp hs xanh và xmll xong vào tháng 7 năm 2015 chưa khám sức khoẻ đợi tới giờ cũng k biết hs đi đc đến đâu, đọc nhiều thông tin trên đây thấy chua quá...!

more_horiz
Đơn vị mình vừa có một tạm tuyển mới về đó các bạn.

more_horiz
Theo minh nghi thì thi chỉ la cái lệ, minh đọc cai topic truoc thay có may nguoi vao ma k phai thi tuyen gi ca. Minh thì gọi di thi nhug chak van oach bih thuog. Nhug nguoi co ndd ho co can thi tuyen gi dau, cu vay ma nhan quyet dinh di lam thoi

more_horiz
Hbua ko nghe phổ biến hả bạn, thi ngoài ngành áp dụng theo thông tư của bộ từ năm 2014, mình nộp 2015 vậy có thể đây là đợt thi đầu tiên đó, ndd hay k gì cũng phải thi hết...

more_horiz
Theo minh biet thì tuy nghanh moi di thi. Còn bạn nao co y kien khac k?

more_horiz
Có bạn nào có thông tin gì mới không? Chia sẽ nhé. Mình thi đợt vừa rồi, vẫn im ắng chưa có tin tức gì hết. Lo quá

more_horiz
Các bạn ơi cho mình hỏi nội dung THI gồm những gì vậy bạn. ?

more_horiz
Mình ko chia sẽ cụ thể chỉ khái quát là thi 2 môn : kiến thức chung 90p (ngồi chung) và kiến thức ngành 60p ( ngồi theo ngành, mỗi ngành 1 đề riêng) mỗi môn 3 câu có liên quan đến các bộ luật VN, ko đọc, ko biết luật coi như chém gió banh nhà, thi nghiêm túc như thi đại học.

more_horiz
Có bạn nào đi thi đợt vừa rồi HCM được gọi chưa? Sao im ắng quá, không nghe tin tức gì mới. Lo quá

more_horiz
Cho mình hỏi khi đi thi ngta có thông báo ngày trước hk? và có cho nội dung ôn thi hk bạn? mình cũng đang lo lắm.

more_horiz
Nokiaz71 đã viết:
Cho mình hỏi khi đi thi ngta có thông báo ngày trước hk? và có cho nội dung ôn thi hk bạn? mình cũng đang lo lắm.

Có thông báo trước một hoặc hai ngày. Học chuyên ngành gì thì thi chuyên ngành đó thôi không biết trước để ôn. Mình thi xong rồi mà giờ im ru cũng thấy lo lắng quá.

more_horiz
cám ơn bạn chiensitre1989 nhiều nhé .

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply