Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
ltphong.cict
quandlk87
Lý luận chính trị
thuydung2003
nvta9x
Tas Nguyen
DOLLAREURO99
nquangthi
ducduy20890
monkey
traxanh
teo_dua
luviam
cath2810
ringreng
ronice84
nhannguyen
dangkhoa
hoangbinhks
doctor289
huynga123
tatrolai
ngoctruc
jike111
zaza733
ilovepolice
MaiMC
tuantuvn
david163
rooney
lanvy
huyenthanh
tjpharry
minmeo
vietnamstar
trongtuan32
microwave18
vinuocquenthan
987654em
lucifer891000
genji2306
huan
dovuongtiendat
sake
sukhoi
Mr.Mal
demmuatg
lhtien988
ngocanh0101
phantri
shockware
DepZai
trunglee159
huong2741991
keongot
police_my(dream)
baogiochodenthang10
bettjng
ldquan88
vệt nắng cuối trời
lexuanlam
sagangocky
policia90
doicholahanhphuc
HuynhNhu
voquoccuong
Redmars
lucquan003
leminh1210
thanhtung810
minhhoang11113
bomdauduong
hoangmanhhung11
tanloi0605025
Tony Nguyễn
xekomen
hoang khang
Hiền Trịnh-NEU
tienhoang92
CHUOT
phanan
Huongly_67
itonline
phucone
sonnguyen87
khucthuydu
bờm_yêu_ca
Ngọc Bích
ngoctoan90
Chu Hồng Sơn
milklinh
binbmt92
maiyeuanhTK
hien
datle
boythuan92
thodq1981
evnhungyen
uocmonhonhoi
tieulong1208
your_rules
kaka00833
levuvinh
chiensi
chiensiSBC07777
hoangdang330
thanhlam2212
anh_hung_tra
Gak0n
tongphuongthao.2202
tomato08
mrvuong
lananh
xichumboy
thanhthuy
tieusonmap
lamnentatka
bluesky34
Kiaspeed
yukimura
tamcht
nangiuhoa
vidanphucvu
duongthaingocdhkt
hiencpqn
aloneinthedark0903
smilelove92
chuotneanh
huyken99
ngocthuong
Khai.master
neverlove87
nguyenphantuongkhanh
ngocnhanpr
cuocdoiphieubat
vito5493
NguoiAnDanh
141 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
HCM khi nào mới có.trời ơơi

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Mình học điện tử viễn thông không biết nộp vô có được không? có ai cho ý kiến giúp với.

more_horiz
Diễn đàn điều hiêu quá.k có ai có tin gì mới hết

more_horiz
ụk dao này thấy im re chưa có bác nào có tin tức hết nong lòng quá gần cuối tháng 7 rồi....

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
Mình cũng không thấy mail của các bạn hiện lên... Nhưng bấm vào trích dẫn thì mới thấy được. Mình đã gửi mail rồi nha

bạn gởi cho mình đơn xin vào ngành nha bạn. cảm ơn bạn nhiều.
mail của mình: [Only admins are allowed to see this link]

more_horiz
Các anh ơi cho em hỏi tí, năm 2013 này bộ Công An đã có chỉ tiêu tuyển dụng ngoài ngành chưa ạ? ai có thông tin thì cho em biết thời gian được không ạ. Cảm ơn mọi người nhiều nhé :)Cười nhe răng 

more_horiz
thanhthuy đã viết:
Mình cũng không thấy mail của các bạn hiện lên... Nhưng bấm vào trích dẫn thì mới thấy được. Mình đã gửi mail rồi nha

Mình vừa gửi cho bạn xong. Dựa theo mà viết ha!

more_horiz
chiensi đã viết:
Các anh ơi cho em hỏi tí, năm 2013 này bộ Công An đã có chỉ tiêu tuyển dụng ngoài ngành chưa ạ? ai có thông tin thì cho em biết thời gian được không ạ. Cảm ơn mọi người nhiều nhé :)Cười nhe răng 

Bây giờ đã có chỉ tiêu một số tỉnh của năm 2013 rồi bạn. Bạn muốn vào ngành thì cứ làm hs nộp không cần chờ thời gian đâu, nộp hs và chờ chỉ tiêu nhé

more_horiz
e nộp hồ sơ rồi anh ạ, mà chờ chỉ tiêu nữa thôi, không biết khi nào mới có. e nộp ở bộ. không nộp ở tỉnh. anh có thông tin của bộ thì cho e biết nhé Smile

more_horiz
thanhthuy đã viết:

Mình vừa gửi cho bạn xong. Dựa theo mà viết ha!

Cảm ơn bạn nhiều nha

more_horiz
Một bầu ko khí thê lương......qqm

more_horiz
Có ai ở SG có tin tức j hót k zậy

more_horiz
Có ai ở SG có tin tức j hót k zậy

more_horiz
ban ở SG xin vao đơn vị nào vậy ?????????????

more_horiz
chiensiSBC07777 đã viết:
ban ở SG xin vao đơn vị nào vậy ?????????????

về quận bạn ơi.bạn thì sao

more_horiz
ve P` , chắc gần có ct rồi đó bạn , nhưng năm nay ít lắm

more_horiz
Hix, chờ đợi gần 1năm trời thiệt không muốn kq trượt đâu nha.

more_horiz
Người ta chờ đến 2, 3 năm mới vào được ngành, các bạn đừng nản...

more_horiz
mai đầu tuần rồi.k bít có thông tin gì k.chờ đợi 1 năm mấy r.oaoa

more_horiz
đầu tuần gặp nhiều may mắn nha anh em .ai có tin vui share nhé Vui nhảy múa 

more_horiz
Mọi người ơi cho mình hỏi hiện mình đang học cao đẳng nghề ngành CNTT liệu sau này mình có cơ hội để xin vào công an ko vậy? giải đáp hộ mình nha cảm ơn các bạn!

more_horiz
CNTT có cơ hội nha bạn ,nhưng phải có người quen bảo lãnh thì có cơ hội hơn vì hiện nay chỉ tiêu rất ít chỉ dành cho những người biết tận dụng "cơ hội" nha.

more_horiz
Mình được biết năm nay và có thể sau này TPHCM chỉ tuyển bằng đại học, mình cũng đã chia sẽ trên forum này, sao thấy nhiều bạn bằng Cao Đẳng vẫn còn hỏi có cơ hội vậy ta ?

Hay là các bạn khác có thông tin j khác về việc này ? hy vọng những j mình được biết là sai để mình còn có cơ hội hy vọng

more_horiz
Thông tin của bạn là chính xác .nhưng việc bạn nói CĐ không có cơ hội là sai. Quan trọng bạn thuộc " chế độ" nào , dù 2 bằng Đh thì "đợi" vẫn là đợi nha bạn. Xác định đi CA là bạn đã hiểu đầu vào khắc nghiệt thế nào rồi.Tóm lạ mình chỉ nói : tất cả mọi người đều có cơ hội , quan trọng ban biết giành cơ hội về mình không.( mình không có ĐH nhé)

more_horiz
chiensiSBC07777 đã viết:
Thông tin của bạn là chính xác .nhưng việc bạn nói CĐ không có cơ hội là sai. Quan trọng bạn thuộc " chế độ" nào , dù 2  bằng Đh thì "đợi" vẫn là đợi nha bạn. Xác định đi CA là bạn đã hiểu đầu vào khắc nghiệt thế nào rồi.Tóm lạ mình chỉ nói : tất cả mọi người đều có cơ hội , quan trọng ban biết giành cơ hội về mình không.( mình không có ĐH nhé)

Bạn có bằng CD à, Ngành gì ta? hay đi nghĩa vụ rùi?

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply