Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

power_settings_newLogin to reply
quycondethuong
huynhnguyen009
ankhang94
Đào Minh
thinh1991
anhpham
hominhtrung
mazro123
bangbop
pcccquan3
boy_tunny_95
Jinha
NguyễnThànhĐạt
hoangtumuadong733
Nobunaga
cscdk20
Thắng Trầm Lắng
HoangCuong
thanhanh004
balalat
MRVANTHONG
leminh1210
axuyen159357
stinky
Hungtp
lathienquan
lucifer891000
vinuocquenthan
HoàngQuận12
Nguyen huy
microwave18
voicoi
Tuanmc
tanvan1995
nhatbacgiang
phuckyo
tranvantrong
mrquanmi
phuong.nguyen
mrvuong
0963944084
hoamanhlinh
hkien9119
mailambkap
boythuan92
Mandarin6892
Minh.1995
cath2810
benzenky
ngoctruc
bờm_yêu_ca
Tienkobiengioi
boyhn91
thuanexciter
xichumboy
thequang1891994
MaxUltimate
theman
ngocnhanpr
ductranhuynh
tienhoang92
dobitlaai
hoailinh
9xpro_CAND
johnny_dang1993
milklinh
dshieu
sailam
bomtiem
miss311289
younghieu
TrungHienHaLong
cuocdoiphieubat
letam1991st
NamBH
karember
nguyenphantuongkhanh
huyken99
ilovepolice
h2tproit
vboyzkool
toanswat
nhock_mini
luubi2607
pevinh
nguyenquochuy
letrung92
Chu Hồng Sơn
zaza733
hoangcaoky
Rô Bốt
cauchusieuway_dn
chiensiSBC07777
xambaly
supermario
DuyK20_Hy93
S.W.A.T
musakochiro
Boy_Never_Cry
nghjavip
104 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
đi nghĩa vụ công an làm sao để dc đi thi trung cấp vậy mấy bác????Tmh 

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề đi nghĩa vụ công an và thời gian đi nghĩa vụ công an

more_horiz
Cố gắng ôn thi mới đậu đk. Nhé bạn trẻ và đi nvca dk. 18tháng ngta cử đi thi bạn ak

more_horiz
Ilovepolice ơi zô hl thì nhìu môn lám toàn về thể lực cố gắng có sức khoẻ tốt đi bạn ak thj thoảng nên nhà hội đồng ngke giảng kinh ( p/s : học lịch sử đảng gjống như triết ở dh ngoài ý ) hềhề

more_horiz
nguyenphantuongkhanh đã viết:
vboyzkool đã viết:
DuyK20_Hy93 đã viết:
Bạn vboyzkool gjờ này mà chưa thẩm tra thì bạn ko thể đi nvca đợt2-2013 này rồi vì m.n đã xog chỉ đợt quyết định và ngày đi thôi còn về vjệc ktra thì ngta sẽ ktra nhân thân 3đời nhà bạn ok
Đáng lẽ em đi đợt 1 vừa rồi ( em khám sức khoẻ lần 1 trước tết ) nhưng em muốn học xong cao đẳng nên hoãn lại lần đợt 2. Em mới khám sức khoẻ lại lần 2 vào giữa tháng 7 vừa rồi. Ok hết. Thấy bảo là chỉ về nhà đợi gngta gọi thôi. Mà giờ vẫn chưa thấy gì hết. em lo wa' đang ị 
Sao lại hoãn! Hoãn NVQS thì được! NVCA tranh giành nhau nên phải tận dụng chứ! Vào ùi thì thi đậu TC là ok

bác nói tranh giành làm quá Kdd 

more_horiz
nhock_mini đã viết:
pevinh đã viết:
nhock_mini đã viết:
pevinh đã viết:
nhock_mini đã viết:
pevinh đã viết:
có ai ở Dĩ An, Bình Dương không ta??
có bạn tranvanhotmit ở dĩ an đó bạn, mà bạn ấy bị loại hồ sơ nên không thấy bạn ấy lên đây, mình cũng ở bình dương nè, nhưng mình ở thủ dầu một.
ah.trên TDM biết chừng nào đi chưa bạn. o Di An ngày 10/9 đi bạn. ở trong tỉnh chắc đi chung một cho luôn phải không ta. hihi.
đi chung đó bạn, bên mình chưa nghe ngày đi, nhưng với tinh thần là 10/9 đó, ở dưới bạn có quyết định chưa, trên đây chỉ mới gửi danh sách trúng tuyển về các xã phường thôi hà.
dưới đây cung vậy nè bạn, chắc trong tuần sau là có giấy quyết định đó, bạn tên gì vậy, có đi chung mình hú tiếng.hihi
mình tên tú, bạn tên gì, sinh năm mấy, mình năm 89, bạn tốt nghiệp 12 hay có dh, cd gì không
èo...vậy bạn lớn hơn mình tới 3 tuổi lận, mình sinh năm 92 ah. mình đang học cao đẳng nhưng bỏ đi nvca. ah, bạn có biết tỉnh mình đi ở đâu không??

more_horiz
huyken99 đã viết:
nguyenphantuongkhanh đã viết:
vboyzkool đã viết:
DuyK20_Hy93 đã viết:
Bạn vboyzkool gjờ này mà chưa thẩm tra thì bạn ko thể đi nvca đợt2-2013 này rồi vì m.n đã xog chỉ đợt quyết định và ngày đi thôi còn về vjệc ktra thì ngta sẽ ktra nhân thân 3đời nhà bạn ok
Đáng lẽ em đi đợt 1 vừa rồi ( em khám sức khoẻ lần 1 trước tết ) nhưng em muốn học xong cao đẳng nên hoãn lại lần đợt 2. Em mới khám sức khoẻ lại lần 2 vào giữa tháng 7 vừa rồi. Ok hết. Thấy bảo là chỉ về nhà đợi gngta gọi thôi. Mà giờ vẫn chưa thấy gì hết. em lo wa' đang ị 
Sao lại hoãn! Hoãn NVQS thì được! NVCA tranh giành nhau nên phải tận dụng chứ! Vào ùi thì thi đậu TC là ok
bác nói tranh giành làm quá Kdd 
em muốn hỏi là họ thẩm tra như thế nào ? Về tận nhà mình thẩm tra hay thẩm tra qua công an địa phương. Em đi ở Ninh Bình, nhưng đang học cao đẳng ở SG

more_horiz
Thẩm tra sẽ về tận nhà bạn để thẩm tra từng người xem có gjống trong hồ sơ lý lịch bạn đã ghj ko

more_horiz
dua nao hoi nhan quyet dinh chua hoac la nhung thang nao noi nhan quyet dinh roi la nhung thang dan ngu cu den.

more_horiz
xambaly đã viết:
dua nao hoi nhan quyet dinh chua hoac la nhung thang nao noi nhan quyet dinh roi la nhung thang dan ngu cu den.
đề nghi bạn ăn nói có văn hoá nhé.

more_horiz
xambaly đã viết:
sao nói vậy?

more_horiz
èo...vậy bạn lớn hơn mình tới 3 tuổi lận, mình sinh năm 92 ah. mình đang học cao đẳng nhưng bỏ đi nvca. ah, bạn có biết tỉnh mình đi ở đâu không??[/quote]đi huấn luyện ở đâu đó hả, huấn luyện ở trung tam bồi dưỡng nghiệp c.a tỉnh bình dương hay còn gọi là ở bến lớn đó, ở xã tân định, huyện bến cát. bạn còn tuổi nhiều vậy không học cao đẳng xong rồi đi, mình học xong đh tháng 8/2012, à bạn tên gì, vài bửa có trúng tuyển thì sẽ gặp mặt,hj

more_horiz
Nhờ các bạn giải thích hộ nhé! ông anh ở khu phố mình đi lính Hà Nội đợt 2 năm 2009. Trước đó a đã tốt nghiệp đại học thuỷ lợi_bằng kỹ sư xây dựng công trình thuỷ. Năm ngoái a kết nạp Đảng trong đơn vị và đc xét chuyên nghiệp, sau được phân về Phòng cảnh sát trật tự ở Cầu Giấy. Mang lon thiếu uý vạch vàng, a còn bảo là 2014 lên trung uý? Sao lính nghĩa vụ mà lên hàm nhanh vậy? Thanks!!!

more_horiz
Kái đó phải hỏi a bạn nhé bạn hỏi ng bít nguyên nhân chứ chắc a bạn có thành tích rất xuất xắc trong ctác và là đảng viên lên chắc đk. Ưu tjên hề!hề theo mjk đoán zậy

more_horiz
nhock_mini đã viết:
èo...vậy bạn lớn hơn mình tới 3 tuổi lận, mình sinh năm 92 ah. mình đang học cao đẳng nhưng bỏ đi nvca. ah, bạn có biết tỉnh mình đi ở đâu không??
đi huấn luyện ở đâu đó hả, huấn luyện ở trung tam bồi dưỡng nghiệp c.a tỉnh bình dương hay còn gọi là ở bến lớn đó, ở xã tân định, huyện bến cát. bạn còn tuổi nhiều vậy không học cao đẳng xong rồi đi, mình học xong đh tháng 8/2012, à bạn tên gì, vài bửa có trúng tuyển thì sẽ gặp mặt,hj[/quote]tại có cơ hội nên đi luôn bạn. mình tên Vinh. mốt đi huấn luyện chung gặp bạn mình se hú bạn. hihi .

more_horiz
cho em xin nick yahoo của bác đi để trao đổi

more_horiz
Hnay là thứ 2 rồi mà Hà Nội vẫn chưa có QĐ, có ai ở Hoài Đức, Đan Phượng,....ko???

more_horiz
thứ 2 rùi, ai ở hà đông có quyết định chưa vậy .............. Xin chào 

more_horiz
Các bạn ở Hà Nội cứ bình tĩnh :v. theo mình biết t2 đến t4 Tp sẽ duyệt. và cuối tuần là có giấy

more_horiz
Chờ sốt ruột thật, bạn Nghjavjp kia ở chỗ nào Hà Đông vậy bạn Smile

more_horiz
Rô Bốt đã viết:
Hnay là thứ 2 rồi mà Hà Nội vẫn chưa có QĐ, có ai ở Hoài Đức, Đan Phượng,....ko???

Xin chào  Mình ở ĐP này Smile cũng đang đợi quyết định Smile)

more_horiz
Rô Bốt đã viết:
Chờ sốt ruột thật, bạn Nghjavjp kia ở chỗ nào Hà Đông vậy bạn Smile

Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà ĐÔng bạn ơi , còn bạn ở đâu thế, đã có giấy chưa ??? Vui nhảy múa 

more_horiz
ai cho mình hỏi là đợt tuyển nvca lần 1 2014 lúc nào đk được vậy. đợt 2 2013 mình không đk kip.

more_horiz
Đợt1-2014 bạn sẽ dk. Làm hs sau đợt2-2013 đi dk. 1tháng tức tầm tháng10 hoặc có khj tháng11 bạn letam1991st ak

more_horiz
DuyK20_Hy93 đã viết:
Đợt1-2014 bạn sẽ dk. Làm hs sau đợt2-2013 đi dk. 1tháng tức tầm tháng10 hoặc có khj tháng11 bạn letam1991st ak
cám ơn bạn nha

more_horiz
Ilovepolice ơi zô hl thì nhìu môn lám toàn về thể lực cố gắng có sức khoẻ tốt đi bạn ak thj thoảng nên nhà hội đồng ngke giảng kinh ( p/s : học lịch sử đảng  gjống như triết ở dh ngoài ý )

Cho xin nick yahoo đi bác.

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply