Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Chiến Sĩ Trẻ Việt NamĐăng Nhập

Nơi giao lưu cho các đ/c và các bạn đang công tác hoặc yêu mến lực lượng Vũ trang Nhân dân Việt Nam

Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

power_settings_newLogin to reply
donlq.x8
luckyplease
HA17121993
dmthuong1988
canhsathsvietnam
trungttqt
Nokiaz71
chiensitre1989
doichoqualau
ericngg3
matnhanroi
traitinhle
chohoaikthay
Hoangv
thiennguyen
pccc_cs9
cutionline
canhsat113hp
nguyenphucvtt125
FCBHoangT
chinsu
motdauhoi
traihathanh
rain_black_lh
ga_ngoc
duongmotchieu_vn
s2cry
monkey_79
enino123
vo danh
trinhquyet
tuan2345
nguoisoi123
Nobunaga
nvda2512
congthanh
nviet112
boydeptrai
Sukteh
misswifed2t
gaconlonton1234
C.S.G.T
tudq82
chiensitre91
thunder1993
changtraithangtu27
asdasd123
kebuomhoa
zero2008
hoadao_997
linhtran_cp
Thaikskt
chithanh
naruto9x
your_rules
gaodendo
DHXD
summerboy
pre.hung
cobe6789
binbmt92
tien7839
linhCahn
csgt
namhn899
daokhacminh1990
changtraicodon241288
taycuonglong
tuantrung2710
aaa9449
linhgia88
dungprvnn
phố núi
lam90
Dapxichlo_92
bmt
nguyengia
anhsaoxanh24
qbd
khuedx
uzimaghi
minhduc89
mrbean04
hoangbui8990
hahoangphu
trannhan89
taiketoancc
comeback
viobubu0301
vipboy
theanhnd90
zatvda92
thanhlam2108
Tohutieu
lencii01
Ngocdungqn242424
tubattam
longhao391lehoan
hung1234
nguyenhoang919x
221091
lehung1204
phongbui
chiensigia.16
abcxyz123
_yeeyee_
thieutuong
sky123
ngocthuong
Choosy234
phamha.20291
115 posters

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Bác nop hs tháng mấy vậy? Bữa được kiu lên nộp hồ sơ cho đúng thủ tục là mình nộp luôn giấy kham suc khoe cua bộ công an rôi, bang cấp rồi lý lich tự khai... Chưa thấy kiu phỏng vấn gì cả? Nghe bảo hồ sơ còn đợi trình ký nữa

Mình nộp từ năm ngoái rồi. Nghe bảo có quyết định rồi mà chưa thấy đâu.

descriptionChếtRe: Topic chung liên quan đến vấn đề ngoài ngành muốn chuyển vào phục vụ CAND!!!

more_horiz
Ồ có quyết định rồi sao lại chưa đưa về nhi? Bạn đợi cả năm rồi chak khổ tâm lắm. Hi vọng cùng nhận được quyết định cho vui bác nhỉ. Có gì thông bác trên 4r này để cùng biết thông tin nha mấy bác

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Ồ có quyết định rồi sao lại chưa đưa về nhi? Bạn đợi cả năm rồi chak khổ tâm lắm. Hi vọng cùng nhận được quyết định cho vui bác nhỉ. Có gì thông bác trên 4r này để cùng biết thông tin nha mấy bác

Mới đầu cũng phấn khởi sau thật phấn khởi lắm. Giờ thì quen rồi. Cũng chả dám tin lời có cánh đâu, giờ chỉ tin vào "quyết định nằm trên bàn, thời gian địa điểm rõ ràng". Vui nhảy múa

more_horiz
Mà bác cho hỏi la năm ngoái bác nộp hồ sơ áh la tháng mấy, có trúng đợt tuyển ngoai nghành không? Năm ngoái 2014 cũng có chỉ tieu tuyển công an ngoai nghành ở hcm hả bác? Hay bác nộp trước đợi chỉ tiêu năm 2015?

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Mà bác cho hỏi la năm ngoái bác nộp hồ sơ áh la tháng mấy, có trúng đợt tuyển ngoai nghành không? Năm ngoái 2014 cũng có chỉ tieu tuyển công an ngoai nghành ở hcm hả bác? Hay bác nộp trước đợi chỉ tiêu năm 2015?

bạn nộp hs tháng 10 thì cứ đợi hè nănm 2016 chứ đợt tuyển của năm 2015 đã kết thúc và đi làm rồi nhé. NDD nào cũng kêu là cứ yên tâm đi, ds duyệt rồi, có tên rồi, nhưng chờ hoài cũng chẳng thấy đâu, mình ko muốn làm bạn thất vọng nhưng bạn cứ xác định tự kiếm gì làm đi chứ cứ chờ hoài càng thật phấn khởi thêm thôi. Hơn nữa nếu bạn có NDD tốt thì cứ yên tâm trong năm nay, còn không thì cứ hóng tin như mình và một số bạn khác trỏng 4r, (nộp cả năm rồi hóng)

more_horiz
Mình gọi lên Phòng tổ chức người ta bảo vẫn chưa xong mà. Đợt 2015 đi làm chak cua hs 2014. Chứ đợt mình nộp chưa 3 tháng mà. Bạn nộp hs cả năm roi ha? Mà 2014 có chi tieu ngoai nghành k z bạn?

more_horiz
Ban cua minh lua gạo là no lo va chung hết rồi, bảo cũng có tên tro g danh sách rồi, kiu đợi, no doi giờ gần 3 tháng rồi. Không biêt có cầm tờ quyết định trên tay trước tết không nữa. Bạn chung lúa gạp đồ chưa mà đợi cả năm luon ghe vay.

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Mình gọi lên Phòng tổ chức người ta bảo vẫn chưa xong mà. Đợt 2015 đi làm chak cua hs 2014. Chứ đợt mình nộp chưa 3 tháng mà. Bạn nộp hs cả năm roi ha? Mà 2014 có chi tieu ngoai nghành k z bạn?

Bác chơi gọi hẳn cho phòng tổ chức cơ à Cười ngoát miệng
Em nộp từ tháng 10/2014 nhé bác. Bác cứ xác định kiếm gì đó làm đi chứ chờ hoài sinh ra hoang tưởng và thật phấn khởi thêm đấy.

more_horiz
Bạn nộp từ thang 10/2014 mà vẫn chưa đuoc àh, mà 2014 có chie tiêu không mà nác nộp. Rồi ndd của bác nói sao?

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Bạn nộp từ thang 10/2014 mà vẫn chưa đuoc àh, mà 2014 có chie tiêu không mà nác nộp. Rồi ndd của bác nói sao?

Nói vậy chắc bạn chưa có tìm hiểu kĩ về ngành này rồi,năm nào cũng có chỉ tiêu tuyển ngoài ngành hết nha bạn,bạn gọi lên ptc cũng chẳng giải quyết dk j cả,vì cái này thông tin nội bộ mà,dễ j ai nói bạn biết đâu,bạn cứ xác định là hơi lâu chút,chứ bjo mà bạn chưa ksk,chưa xác minh mà đòi qđ trc tết là ko thể nhé,với lại bạn nên đọc lại cm trong 4r để tìm hiểu cho kĩ chứ ko lại sinh ảo tưởng nhìu quá nha bạn

more_horiz
Khám lúc nộp hồ sơ rồi mà giờ vẫn phai khám lại hả ban

more_horiz
linhgia88 đã viết:
cobe6789 đã viết:

Nói vậy chắc bạn chưa có tìm hiểu kĩ về ngành này rồi,năm nào cũng có chỉ tiêu tuyển ngoài ngành hết nha bạn,bạn gọi lên ptc cũng chẳng giải quyết dk j cả,vì cái này thông tin nội bộ mà,dễ j ai nói bạn biết đâu,bạn cứ xác định là hơi lâu chút,chứ bjo mà bạn chưa ksk,chưa xác minh mà đòi qđ trc tết là ko thể nhé,với lại bạn nên đọc lại cm trong 4r để tìm hiểu cho kĩ chứ ko lại sinh ảo tưởng nhìu quá nha bạn

b linhgia88 nói đúng, thanh niên cobe6789 nếu muốn tìm hiểu có thể đọc lại các topic trước. chứ nghe tn nch mình nghĩ ndd của tn chưa đủ lực để giải quyết việc công bố chỉ tiêu ở hcm cái là trong 3 tháng sau tn đc đi làm đâu. chỉ tiêu thường ngta cbi từ trc vài tháng đến nửa năm cảm thấy thiếu hoặc do có ng cần xin chỉ tiêu cân nhắc mới duyệt trình lên kí.
còn nếu tn thấy công bố 150 chỉ tiêu hcm trên báo đài mới nộp xong r mới nhờ ng khác làm ndd thì đúng là tn hoang tưởng nặng r.
chúc tn may mắn. tất cả trạng thái tn gặp phải mình đã từng trải qua r Xin chào

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Khám lúc nộp hồ sơ rồi mà giờ vẫn phai khám lại hả ban

tn mới nộp hso thôi à Cười lăn lộn
nếu ndd tầm phó trưởng phòng TC hay phó trưởng gd CA hãy hy vọng trong khoảng nửa năm tới sẽ đc gọi đi ksk ngành, xmll... còn ko thì cứ mơ về cuộc sống màu hồng tiếp đi nhé Vỗ tay hoan hô

more_horiz
cobe6789 đã viết:

Nói chung là chờ đi thanh niên. Đơn vị nào thiếu thì mới xin chỉ tiêu rồi tuyển nhé, còn không thì lưu hồ sơ để đấy.

Rất vui vì có người chờ chung. Mình đã lật xem lại hết các trang trong đây và chúc bạn thành công Cười ngoát miệng

more_horiz
Vậy chúng ta cùng chờ xem ai nhận được quyết định nhé

more_horiz
cobe6789 đã viết:

Vâng, mong cho bác có quyết định. Em thì có quyết định là em bỏ nghề xe ôm lun, còn không thì thật phấn khởi tiếp.

more_horiz
cobe6789 đã viết:

Khi nào có QĐ nhớ báo cho ae biết nhé bác... cơ bác phải cực cao mới có thể đi làm trc tết này thôi.... còn ko phải chờ tiếp tới đợt hè tháng 5 6 7 đấy... chứ ndd của ai cũng nói yên tâm cả nhưng tờ QĐ chưa thấy đâu Trò chuyện mà cobe6789 là girl à Cười nhe răng

more_horiz
Bác nào ở HN, vào khối tổng cục đã có qđ chưa?

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Xin chào các đc, cho mình hỏi co đc nào nộp hs đợt tháng 10 ở HCM giống mình k? Có đc nào nhận đươc quyết định hay goi điện đi phong vấn chưa? Mình vẫn chưa có tin tức gi hêt, 3 thánh rôi, lo quá các đc ạ!!! Hic. Cùng nhau chia sẻ cho bớt lo nhé các đc

đợt tháng 10 ở HCM ko biết nhưng ở HN thì đều xong hết từ thẩm tra ll đến khám sk, thi rồi. Nếu bạn mới chỉ nộp hồ sơ và chưa phỏng vấn, thẩm tra, thi... thì chắc chắn đợi đợt tuyển 2016 r

more_horiz
Đot thag 10 hcm van chưa có ai nhan dc quyet dịnh hêt các bác ạ

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Đot thag 10 hcm van chưa có ai nhan dc quyet dịnh hêt các bác ạ

Vậy là vẫn còn cơ hội à? Thấp thỏm và phấn khởi thật Đỏ mặt Trò chuyện

more_horiz
binbmt92 đã viết:
cobe6789 đã viết:

Khi nào có QĐ nhớ báo cho ae biết nhé bác... cơ bác phải cực cao mới có thể đi làm trc tết này thôi.... còn ko phải chờ tiếp tới đợt hè tháng 5 6 7 đấy... chứ ndd của ai cũng nói yên tâm cả nhưng tờ QĐ chưa thấy đâu Trò chuyện mà cobe6789 là girl à Cười nhe răng

E chưa vào ngành nhưng em đoán cobe có nghĩa là 1 từ nào đó chưa xác định được nghĩa, có thể là trai hoặc gái Trò chuyện Cười lăn lộn

more_horiz
Bác pre.hung co chung lúa chung gạo cho ndd chưa? Họ nhận lúa gạo rồi thì chắc trên 90% là đậu, còn chưa nhận lúa gạo thì hên xui lắm bác ạ.

more_horiz
cobe6789 đã viết:
Bác pre.hung co chung lúa chung gạo cho ndd chưa? Họ nhận lúa gạo rồi thì chắc trên 90% là đậu, còn chưa nhận lúa gạo thì hên xui lắm bác ạ.

Đầy đủ rồi bác. Thấy hứa hẹn nhiều quá mà thất hứa nhiều quá đâm ra thật phấn khởi.
Có thông tin gì mới nhớ cập nhật nhá bác. Mà bác lập hội những người đang chờ đi, có thêm 1 bác nữa cũng đang chờ đó.

more_horiz
Bác lập đi bác. Biết đâu mấy tháng sau lại cầm tờ quyet định trong tay. Chung lúa gạo cả năm mà chưa được kêt quả thấy lo bác nhểy. Tôi nghỉ bác sẽ có quyêt định chung với đợt 2015 đấy. Nghe bảo còn đi phỏng vấn nữa

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply